Chân trời!

thế à??? em vẫn post bài ở đây đấy thôi!!!hehheee!! :D ! đúng là dai thật!!!

Đinh Thủy Vy đã viết:
THôi thôi, cho em xin các anh các chị, tự dưng quay sang bảo mình dai cái gì mình cũng không biết b-( Đầu óc các anh ở đây đen tối lắm :)) Không dám post bài ở đây nữa đâu :))

hìhì...Các anh í có quý em thì mới vậy... Còn cái vấn đề đầu óc thì cũng tùy người thôi...Em cứ hiểu theo í "trong sáng" mà post lại ... :biggrin: Ở đây mà không có í đen tối thì khó mà vui lắm...

Nguyễn Mai Phương đã viết:
hahaha rất đàn chị nhá:D:D

híhí.. lại còn không... Mấy khi được... ra oai tí... :)) Thời buổi giờ,,, trẻ con chúng nó lớn lắm...có khi ra ngoài V còn bị bắt nạt không biết chừng...Mà cái con già nhất khối 8 thì cấm không được nhận xét ở forum người lớn nghe chưa ku Phương... :rolleyes:

Em Vân bảo ai đen tối đấy, bọn anh toàn nói những điều trong sáng nhưng mà vẫn vui đấy chứ :biggrin:

hèm , quá trong chứ lại , chỉ khổ cho ai hay nghĩ nhầm rồi lại kêu ca , phàn nàn

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em Vân bảo ai đen tối đấy, bọn anh toàn nói những điều trong sáng nhưng mà vẫn vui đấy chứ :biggrin:
đồng ý với anh Dũng!! Bọn mình viết rất trong sáng , chỉ có các chị em nghĩ đen tối mà thôi!! :D

hic hic... mèo khen mèo dài đuôi?? anh chỉ nói lên sự thật thôi mà!!! :D

đc !! dc!! đúng là chó chê mèo lắm lông!! nhưng ai là chó ?? ai là mèo thế?? (tôi ko phải là dv đâu nha!! tôi là con người!!:D)!

khen đuôi dài?? thế thì dài bao nhiêu cm thì mới đc gọi là dài??? :D

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
đc !! dc!! đúng là chó chê mèo lắm lông!! nhưng ai là chó ?? ai là mèo thế?? (tôi ko phải là dv đâu nha!! tôi là con người!!:D)!
<:O ơ ông là Thắng thú cơ mà

hahahahha... Hóa ra bạn Thắng có cái nickname đáng iu đến như thế...Hèn gì lần trước kêu bạn cắt đuôi mà bạn nhất quyết không chịu.. :biggrin: Bây giờ mới hiểu... ;;)

Bạn ý có cái tên rất dế thương là Thắng animals ấy ạ:D

thôi ông Hòa ơi!! đấy đâu phải là nick của tôi!! nick của tôi là hero forgotten cơ!! :D

Back
Bên trên