Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

thằng CƯỜNG chưa ôn qua toán thui , chứ nó mà ôn thì chắc chắn đỗ :)) hôm nay gặp nó bảo thằng HT bảo nó là bài TA nó làm tốt ,mỗi toán là F***

tớ ghét bọn Acs , ức chế thay [-(

ức chế vì C không sang hả :)) không sao , chú mày đây roài , lo gì :)):))

ức chế vì bọn acs mù mắt , ngoài nguyên ko tính làm j` , loại cường loại tô là ngu rôi` >_<

chịu thui :)) acs ngu thì ai mắng được đây :)):))

may mà biết ngu còn cho 33 đi , ko thì còn ngu nữa :D^^

câu bài vớ vẩn vừa thôi chúng mày, bị ăn chửi cả lũ bây h :|

mà con Hồng shit là ai nhey, mấy lần đến trường buổi chiều chả thấy mặt mũi đâu cả :|

Ủa,hum trước kêu gọi mọi người là thứ 4 được nghỉ thì lớp mình tổ chức đi chơi mà sao ko thấy ai ý kiến gì nhỉ? Minh Trang,Quỳnh Anh,Phương Anh... đâu hết roài?? Phản đối hay ủng hộ thì cũng nói cho tớ bít với!
@ Sơn:tưởng Sơn bít mặt Hồng Shit roài chứ nhỉ? Kì phùng địch thủ với nhau mà ko bít mặt ngang mũi dọc ra sao àh?

Đi chơi đi, mẹ úng hộ con Hậu ạ! Chả mấy khi dc nghỉ, nằm nhà ngủ nó phí đi!
Mà tiền quỹ lớp mình nộp nhiều nhất đấy! bọn lớp khác 600k là kịch kim!
Đang tức điên vì năm ngoái nộp nửa triệu vào cái cổng, bây h chẳng thấy đâu! Chắc truờng để 50 xây luôn 1 thể!

Dạ , con đây bác Hậu ui. Ừ thì đồng ý đi, thế cụ thể đến lớp hôm nay bàn nhá. Tiết sinh hoạt ý.
@Sơn, Hoàng :Mấy ông câu bài mà sao còn nói người ta [-x

Nói j` thì nói chứ trung anh ở sát lớp tớ,nhưng mỗi lần muốn gặp bạn nào chả dám mở mồm,bít mặt mỗi bạn trang thôi,mong là sau này 2 lớp quan hệ tốt hơn ;;)

Mẹ Dòi và bạn Minh Trang iu wí,thanx vì ủng hộ con,theo tin mới nhận thì khối chìu cũng được nghỉ,cho nên có gì hôm nay đến lớp bàn bạc tổ chức đi chơi,mà tớ là tớ thấy bạn Vũ sắp đi Sing roài, nên khao cả lớp chứ nhỉ!Cơ hội tốt thế này mong các bạn đừng bỏ wa!

Hôm trước họp PH, ở lại buôn với Vũ, Dung, Dũng, Thái Hà...lúc sau có Thư và Mai Ngọc. Tình hình là buôn nhiều quá, bạn Vũ tự nhận mình là nói nhiều và hay triết lý, rất giống bạn... Dung (bạn ý tự nhận), về tốc độ nói nhanh thì tớ và Thư sẽ có ngày thi... thử. Đang iu lớp mình hơn đây, đi chơi đi...:D

Hic có ai có ảnh con Hồng shit post lên đây cho Sơn xem kẻ bấy lâu nay chống đối nhiệt tình mình mặt mũi thía nào :D
Hic lớp TRUNG ANH ko có cách nào chuyển 2 buổi thứ 4 lên sáng đc à, chán nhey, lớp Sơn bây h cũng phải học 2 tiết cuối thứ 4, tưởng đc học chung h, ai dè .... :(

ừ thằng Cường trượt rồi.Nhưng cũng may, nó mà đi nốt thì lớp này còn mấy mống con trai
còn 2 thằng con trai vẫn đủ dùng mà :)):))

Hôm nay trời mưa nên ko phải xuống sân chào cờ, lớp mình tranh thủ bàn về việc chuyển 2 tiết trung lên buổi sáng,kết quả là 50% đồng ý và 50% phản đối. Bùn ghê gớm! Trong khi các lớp khác về hết,lớp mình ở lại học mà các bạn ý còn phát biểu xanh rờn:"Có làm sao đâu?".Thế mà ko làm sao àh? Bức xúc lắm rùi đây!!! Mà lớp trưởng rõ ràng đồng ý thế mà khi lấy biểu quyết lại:"thế nào cũng được"->Bó tay!
Thực ra chiện này cũng ảnh hưởng đến tinh thần đoàn kết của lớp ta,mà điển hình là những đứa như tớ,con Hồng Shit và Dòi chắc chắn sẽ khiến 1 số bạn khó chịu,nhưng bít làm sao,bọn tớ đấu tranh cho quyền lợi nên ko có tội mà!
Các vị tiền bối khóa trước truyền đạt kinh nghiệm thuyết phục cho chúng em với!!!! Hôm nào cũng 5 tiết thì mệt lắm lắm!

Ầy,hum nay mải cãi nhau vụ chuyển tiết mà ko hỏi các bạn về vụ đi chơi ngày thứ 4!Chậc chậc,tình hình là phá sản mất thôi,mưa bão ầm ầm thế này thì còn đi chơi đâu được nữa chứ?Chán thế,được ngày nghỉ thì phải ở nhà học bài àh? Hix hix
Hôm nay nghe cô Oanh nói thứ 4 vào 2 tiết cuối các giáo viên phải họp,mình thấy lớp khác vẫn học được giờ đó,tại sao thế nhỉ?Théc méc ko bít hỏi ai?

ê này tui thấy bên lóp trung anh có bạn mai ngọc xinh lắm mà ko lên HAO à????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên