Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Có vẻ là không được đến 90% rồi- vỡ mộng bạn Sơn rùi

ciao mọi người :x

mình cũng suýt là dân trung anh :) tuy chỉ gặp mọi người 1 lần cũng coi như là có đôi chút kỉ niêm ;;) chỉ tiếc là ko có cơ hội học cùng mọi người :-s

không học cùng , có quen , thế là ok roài :))

Oa oa,có phải Diệu Linh là thủ khoa lớp mình ko nè?Hâm mộ wá! Tiếc là ko được học cùng với ấy nhỉ? Tớ còn chưa kịp bít mặt ấy! Linh ui,Y!M của ấy là gì vậy????

mà bạn HẬU mấy tuổi còn thích PG giống em tớ thế ::)):))

Linh nhớ lên topic lớp mình nhiều nhé, thông báo tin tức ở Sing cho mọi người học tập:D. Lớp mình hình như lại sắp mất một nhân rồi thì phải, bạn Vũ béo sắp ra đi :((

nó đã đi đâu mà ấy lo :)) 29/10 đợt bọn tớ mới đi , còn LINH thì 26 /9 này :)):))

@ Nguyên:tớ thix film này từ bé,tớ thấy nó hay đấy chứ!Mà em ấy thix nhân vật nào vậy?

tớ biết đâu được, chỉ thấy suốt ngày : siêu thổi :(:)))

Ơ hơ,bạn Vũ tổ trưởng sắp đi àh? Chán nhỉ,thế là tổ mình lại mất 1 nhân rùi,còn có 6 thôi!Tính nó hơi hâm hâm,nhưng cũng tốt bụng ra phết,suốt ngày làm cho mình buồn cười.
Mà ai cũng vậy thui,cứ rời khỏi lớp là mình thấy rất đáng tiếc!

ai bảo VŨ hâm , tính hơi bị hay đấy :))

Tớ thấy tính nó hơi đơ đơ mà, cứ nhìn mặt nó lại bùn cười,ai đời vào khoa ngoại Việt Đức để xem tai nan giao thông !!!:))

đúng roài , nếu là tớ ,tớ cũng bảo thế htui:)):))

Bạn Vũ nói nhìu, thích bon chen, hơi chuối. Còn người tất nhiên là vua ăn uống (king of food)
Đề nghị tổ chức giao lưu Trung 10-11-12 sớm hơn

tưởng vũ béo học chuyên Nga

chứng tỏ bạn Cường trượt ACS à (!)

Hôm nay họp phụ huynh,cô Oanh dặn :các con nhớ bảo bố mẹ mang trên 1 triệu để đóng quỹ lớp->ặc ặc!!!!! Gì mà nhìu khiếp!! Đóng đủ các loại tiền xây dựng này nọ!Cứ như năm ngoái kêu gọi đóng góp để xây cổng trường mới mà chờ mãi chẳng thấy đâu nè!Bó tay với trường!

Thế hôm nay là đóng hết bao nhiêu? Tớ nghe mẹ bảo đóng 800.000, dù chưa đến 1.000.000 nhưng cũng nhiều khiếp :(( Mà trường định sửa cái cổng bao giờ thế còn mỗi hơn 2 tháng thôi mà, hay đóng góp tiền XD rồi để đấy? :-?
@Linh: ừ thằng Cường trượt rồi:D.Nhưng cũng may, nó mà đi nốt thì lớp này còn mấy mống con trai :))

có vẻ cái trường ACs này ko thích nhân tài :-s

tuy rằng tớ ko hề có 1 cảm tình j` với bạn Cường nhưng tớ phải công nhận trường đấy đúng là mù mắt nếu như loại bạn Cường (trong khi bạn Vũ lại dc ) :|

Đời là thế [-x

Thứ 4 này hình như đại hội công nhân viên chức thì phải,ko bít khối chìu có được nghỉ ko nhỉ? Nếu được nghỉ tớ đề nghị lớp mình tổ chức đi chơi với nhau đi! Có thêm cơ hội để hỉu nhau hơn mà!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên