Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Cái câu NẾU STED ĐÁNH CHẾT CẢ TỐ 1 LÀ CỦA TỚ :D
Nguyên nhân là tớ ngồi viết câu này đúng vào lúc sét đánh uỳnh 1 phát, nghe như đốt pháo, mưa thì ào ào...
----> đấy là các cụ đang tổ chức trung thu....

:)), THu Hà hành động giống mình hồi trước quá, nhiệt tình đến bồng bột, tương mỗi topic 1 bài quảng cáo :))

Thứ 7 tới họp phụ huynh roài! Hình như lớp mình họp muộn nhất nhỉ? Tớ là tớ đề nghị các cậu về nói phụ huynh góp ý cho cô Phương dạy văn ý! Ra wá nhìu bài tập,hix hix! Mình làm ko kịp hà! Lại còn kiểm tra liên miên!
Nói tóm lại,tớ thấy năm nay học vất vả wá! Sao mọi người cứ kêu là lớp 10 thì chơi thoải mái nhỉ->bó tay!

Lại còn suốt ngà đõi kiểm tra nữa chứ! Dạy thì buổi ngủ ko thể tả!
Nếu mình ngồi bàn 4 thì đã gục lâu rồi!

Bi h tao ko hỉu cái ranh giới giữa Văn, Sử, Lý và Trung. Thầy Lý thì giảng Trung mà cô Văn thì giảng Sử! Khủng khiếp!
To 10CE only: Các nhân lớp 10 Trung iu quí! Chúng ta học cùng nhau >2 weeks rùi mà đến bi h tớ mới chỉ thuộc được mặt các ấy, chứ chưa thật sự thuộc tên! Có thể lỗi phần lớn là do tớ, nhưng tớ mong các ấy sẽ giúp đợ tớ trong học tập, trong việc làm bạn với chính các ấy, đc ko? Các ấy (và tớ nữa) hãy cố gắng làm cho lớp 10 CE thành một tập thể đoàn kết nhất, ngoan nhất, học đỉnh nhất và vui nhất! OK?

Hồng anh iu quí của tớ. Hình như mấy bạn Ams cấp 2 như bọn ấy mới hơi (hơi thui) khép kín với mọi người. Lớp mình có 31 nhân thì tớ đã quen với khoảng 25 người rùi, đi ăn với khoảng 7 bạn và buôn trên mạng cũng như trên lớp khoảng gần 20 nhân. Thành tích khá đấy chứ (nhưng tất nhiên tớ ko phải đứa nói nhìu, chẳng qua nói đúng gu người ta thui :D). Chúc ấy quen bít nhìu hơn nhá, bây giờ vào lớp mới có nhìu cạ thêm, vui quá

À tí nữa quên, hic, hôm tới mà tớ phải ở lại chuẩn bị họp PH với thàng Vũ béo thì chít rùi (nó nói nhìu quá, cái gì cũng bon chen). Mà thầy Tin giảng buồn ngủ quá--> đổi đi. Cô Văn thì có sao đâu, lớp nào chả bị thế, Anh 1 cô Nam dạy cũng giao cho đống bài như vậy thui, lớp nào chả vậy. Cô Văn trẻ thì đôi khi còn kì kèo đc chứ cô khác thì sợ khó đấy. Lý thì thầy này dễ tính-> dễ bắt nạt, mà lớp Trung thì học Trung là phải rồi. Bọn ấy có muốn đổi ông khác hắc hơn ko? Nói chung, Lý thầy Cử là đỡ rùi, hay thích học Mr Quyến-để chết ah. Nói chung, sau khi đi khảo sát tình hình các lớp bọn ấy hãy quyết định ý kiến. Tớ chỉ cần thay ông Toán (Mr này rất hay độc thoại nội tâm), Tin và Td (chả bao giờ dạy 1 buổi nào cả từ đầu năm). Có gì bàn trên lớp tiếp đi. Mà CÁC TIỀN BỐI LỚP TRÊN VÀO ĐÂY TRUYỀN ĐẠT CHO BỌN EM VỚI???

Sao các ấy chưa họp Ph à, mới đầu năm chắc cưng chưa có gì để nói đâu, như lớp tớ đây nè, phẻ chán, các Ph đến lớp ngồi tán với nhau.
À, ai dạy Lý lớp đằng ấy, cả văn nữa, siêu chán, cực kì chán luôn.

Oai`,phải vô đây cám ơn bạn Hồng Anh ủng hộ lớp mình cái nhey.Tớ muốn sang lớp trung quá,phải cái chả có đứa nào đi cùng,ngại lém.Nhưngko sao,tớ sẽ cố gắng lấy can đảm,chiều chui qua đó làm quen,đứng chờ tớ ở cửa lớp nhá :) :x :*
@Sơn:cấm lôi cả tên đệm của tao vào ,nghe ngứa lắm /:)

Lý thầy Cử là ổn rùi, đổi là chết đấy :)). Tin thầy Tuấn cũng ổn rùi, dạy chán nhg trông dễ :)). Trung với Văn thì cô nào dạy lớp các em thế???

Phạm Hồng Anh đã viết:
To 10CE only: Các nhân lớp 10 Trung iu quí! Chúng ta học cùng nhau >2 weeks rùi mà đến bi h tớ mới chỉ thuộc được mặt các ấy, chứ chưa thật sự thuộc tên! Có thể lỗi phần lớn là do tớ, nhưng tớ mong các ấy sẽ giúp đợ tớ trong học tập, trong việc làm bạn với chính các ấy, đc ko? Các ấy (và tớ nữa) hãy cố gắng làm cho lớp 10 CE thành một tập thể đoàn kết nhất, ngoan nhất, học đỉnh nhất và vui nhất! OK?
---> bản tuyên ngôn độc lập đầu tiên của lớp CE, hoan hô:));))
Tớ học lớp Tin cũng chả nhớ tên bạn nào cả, chỉ nhớ mặt thôi...Có một số bạn đặc biệt như Mình Biến Thái thì lại rất nhớ!

theo khảo sát thực tế lớp TRUNG ANH có vài gương mặt rất ấn tượng :))

Ví dụ? Mày lại bảo là Mai Ngọc nữa đi thì tao cho mày.......

ôi zời. Chị Mai vẫn vô chơi với mấy em 0508 à? ;) Các em này cũng học thấy Cử à? Vui ghê ha :) thỉnh thoảng học lý lại có thêm mấy từ TA :))

héhé Mai tiền bối luôn sẵn sàng giúp đỡ các.... hậu bối :D ;;)

Oài,hum nay đi hỏi ý kiến các bạn xem đổi 2 tiết trung chìu thứ 4 lên 2 tiết cuối buổi sáng có được hay ko-> thấy các bạn ý tán thành ra phết! hơ hơ,thế mà lớp trưởng cứ kêu ko ai đồng ý là sao nhỉ?Lớp trưởng ui,hỏi lại đi !!! Mình rất háo hức,tò mò về vụ này đấy!:D

Sơn bảo 1 vài, nhưng chắc ý chỉ 1 bạn thui.
Mà Hậu ơi, bọn lớp mình chia 2 phe, đứa đông ý đứa ko. Pó tay rùi, hay biểu quyết nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên