Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

:)) lớp chị cũng học thầy Cử.... may mà thầy ko chủ nhiệm... ko thì tiết sinh hoạt cũng biến thành tiết Trung mất 8-}. cô Băng dạy cũng hay.... còn thầy Tin là ai thế???

Mr Tuấn thì phải, công nhận hai lớp học đúng bộ gv quá. Chị Mai xinh ơi, Lớp 11 Trung nằm ở chỗ nào?

ủa, tớ tưởng giáo viên dạy hóa là thầy Phức muh,sao lại có cô Băng ở đây hả Trang?

Oai trời,cái lão dạy tin lớp các ấy cũng là lão dạy lớp tớ ah',có phải cái thể loại máy móc là j`,máy tính điện tử và máy móc là 2 thể loại khác nhau.....đấy hả?Tớ thấy ông ý di từ lớp tớ sang bên lớp ấy mà.
Quên mất,cho tớ làm quen cái,tên họ linh tinh nghía sang bên cạnh nhá,chiều nay tớ qua lớp các ấy nhìn mặt nhau lun :D :D

Mr Tuấn thì phải, công nhận hai lớp học đúng bộ gv quá. Chị Mai xinh ơi, Lớp 11 Trung nằm ở chỗ nào?
:)) đúng bộ thật, năm ngoái bọn chị cũng học Mr này, thầy dạy thế thui chứ ko nghiêm đâu, dễ tính mà, nói chuyện thoải mái, h kiểm tra thì cứ gọi là.... 1 đứa làm đc, cả lớp làm đc :)). lớp chị ở trên tầng 4, lớp cuối dãy, nhìn xuống canteen :| ( lần sau pé HA dễ thương cứ gọi chị thế nhá :x :p )

Phạm Ngọc Mai đã viết:
:)) đúng bộ thật, năm ngoái bọn chị cũng học Mr này, thầy dạy thế thui chứ ko nghiêm đâu, dễ tính mà, nói chuyện thoải mái, h kiểm tra thì cứ gọi là.... 1 đứa làm đc, cả lớp làm đc :)). lớp chị ở trên tầng 4, lớp cuối dãy, nhìn xuống canteen :| ( lần sau pé HA dễ thương cứ gọi chị thế nhá :x :p )
[-( Dói ơi là Dói! Mày phởn quá roài đấy!

Thầy Tuấn này dễ ấy mà, cuối năm đứa nào ko đủ điểm để đc học sinh giỏi thì cứ lên trình bày! Bảo đảm điểm lại đẹp như mơ! :)) b-)

Oài, các cậu thấy môn Trung như thế nào? Tớ thấy khó nhăn răng lè lưỡi!Cứ âm này âm nọ,bật hơi rùi lại tròn miệng,ghép thanh loạn xị....Hix hix,kiểu này chắc mình chết thảm môn Trung roài,lại còn hệ số 3 nữa chứ!!!!
Còn cô dạy tiếng Trung tên là gì nhỉ?(hix,mình óc ngắn ko nhớ được tên cô) Cứ tưởng cô trẻ thì hiền hiền 1 chút,ai dè cũng nghiêm we'.

Thầy Tuấn này dễ ấy mà, cuối năm đứa nào ko đủ điểm để đc học sinh giỏi thì cứ lên trình bày! Bảo đảm điểm lại đẹp như mơ!
[-x chưa j mày đã nói thế, nhỡ các em ỷ lại thì sao??? phải để các em phấn đấu chứ, thời đại bọn mình đã bùng nhùng rùi ( 8-} ) /:)

Công nhận tiếng Trung khó đọc và khó nhớ! Khó thở quá! GV năm nay sính soạn bài, sính nhiều vở hay seo ý! Vở năm nay gấp dôi năm ngoái! Cả đời chưa bao h soạn TV với TLV! Ôi, tớ ghét Văn!

Uh, muốn chết luôn... Lúc đầu thấy biểu cô Băng dạy Hóa, sau mới bít thầy Phức- ông của lớp mình. Nhiều ấn tường tuần đầu học quá, bao giờ rảnh kể tiếp...
@Hậu :Nick Yahoo ấy là ?
@Chị Mai : Gọi chị Là chị Mai xinh vì cái ảnh đại diện dễ xương quá, :D

Các bạn Trung Anh ui, nếu có danh sách lớp mình rùi thì vào phần Danh sách 05-08 post lên nhé!

Lúc đầu thấy biểu cô Băng dạy Hóa, sau mới bít thầy Phức- ông của lớp mình.
:)) thầy Phức thì càng sướng :)) đúng là nhất lớp Trung rùi :)) đc ưu tiên quá, toàn giáo viên hay :x

Ui,tiết Anh hum nay lớp mình làm contract vui ra phết,chỉ khổ mỗi tội tổ 4(tức là tổ của tui) có thằng Vũ dở hơi,cứ nằng nặc đòi lên present. Đã ko được phân công roài mà còn cố xin Mrs Oanh lên,nói nhăng nói cuội,thiệt bó tay với thằng này,chẹp chẹp!
Hôm nay lại còn kiểm tra Hóa lớp 9 nữa! Lạy chúa tôi,ko nhớ 1 cái gì hết trơn!Bài kiểm tra đầu năm mà kém thế này chắc xui cả năm mất thui!!!!
Btw,tớ thấy bọn lớp mình hơi hâm hâm,thầy Hải dạy toán có chán thật đấy,nhưng đừng xin đổi giáo viên nữa,học phải thầy Lân thì khốn,chẳng thấy dạy hay hơn,mà lại toàn xơi điểm 1 vì mất trật tự có khi,mà thầy chấm đắt lắm đấy!!!!
Ah,đúng roài,hum nay nghe cô Oanh nói là lớp Trung các khóa trước mang tiếng hư đốn,mình thấy vô lý we',hum trước cô Phương GDCD vừa khoe thành tích lớp Trung 02-05 cơ mà? Khó hiểu!!!!
Nhắc đến môn GDCD,thía đã có ai điều tra về tai nạn giao thông trong năm 2004 và 6/2005 chưa?Nói cho tớ bít với!
@ Minh Trang:nick Y!M của tớ là:bubbles_utonium_2812.

Hì, học hóa thầy Phức à... vui đấy... 2 khóa chuyên Trung liền trượt tn nhỉ. :))

Ủa,học hóa thầy Phức thì sao ạh?Chẳng lẽ thầy dạy khó hiểu hay thế nào ạh?

Anh Đăng Trung là họ hàng gì với bạn Thái Hà lớp em à?
Mà tớ cũng đang ko hiểu vụ tiếng tốt tiếng xáu lớp mình. Các thầy cô đều bảo lớp mình ngoan, khiêm tốn hơn Anh 1. Anh 2, Lý 2 thì chơi bời nhất rùi, vậy mà cô Oanh nói nguợc lại là sao? Các tiền bối cho lời giả thích cái...:(
Nhưng cô Oanh cũng bảo là đồng ý giao lưu 2 lớp Trung rồi, thời gian thế nào đây mọi người?

:)) lớp Trung năm nào cũng nghịch, toàn con gái nhg mà nghịch lắm, mấy chị 0205 học đỉnh cực, mấy chị 0306 thì năng động sáng tạo.... 0407 bọn chị bị kêu là hư nhất trong tất cả các lớp chuyên từ trc đến nay :)).... còn các em thía nào chưa bít :D

Anh Đăng Trung là họ hàng gì với bạn Thái Hà lớp em à?
Mà tớ cũng đang ko hiểu vụ tiếng tốt tiếng xáu lớp mình. Các thầy cô đều bảo lớp mình ngoan, khiêm tốn hơn Anh 1. Anh 2, Lý 2 thì chơi bời nhất rùi, vậy mà cô Oanh nói nguợc lại là sao? Các tiền bối cho lời giả thích cái...
Nhưng cô Oanh cũng bảo là đồng ý giao lưu 2 lớp Trung rồi, thời gian thế nào đây mọi người?

Ờ, anh với cái Hà quen nhau thôi, ko phải họ hàng.

Còn anh thì tự thấy lớp anh học hành tanh tưởi mà đú đởn chơi bời thì cũng ko ai = :))

Ọe. thì ra04-07 nghịch nhất nên bon em đang bị chịu hậu quả của các anh chị nè. Mà hôm học GDCD, cô cho cả 1 bài ca ngợi lớp Trung 02-05 đến nửa tiếng/45 ph. Thế mà cô Oanh đã làm bon em hơi tan nát...:( .Nhưng ko sao bọn em sẽ cải thiện lại tình hình :D
@ MR Đăng Trung: Anh này học giỏi Lý, Trung cũng được, đẹp trai thì không nhưng ăn chơi ra phết?
--->Câu này đúng không anh (em chỉ biết là chữ anh rất đẹp :D)
Mà lớp 11 Trung chị nào xinh nhất. Bạn em nó bảo hôm trước qua lớp 11 Trung thấy có 1 chị rất cute? Ai vậy?

Hưx hưx,hum nay là Trung Thu mà sao lớp mình rủ đi chơi ko ai đi vậy nè?Chán thí mồ,lớp thì buồn thiu,rủ đi ăn uống mà bỏ về hết(trong đó có cả bạn thủ quỹ->bó tay).Sao lớp mình lại buồn thế nhỉ? Khéo một con nhí nhố như mình lại ko hòa nhập được với tập thể lớp cũng nên :((.Mọi người ơi,khuấy động không khí lên đi chứ! Đến trường đâu phải chỉ để học đâu? Sao lớp mình giờ ra chơi cứ ngồi im trong lớp để học bài thế????
Btw,hix hix,cô Văn thật dã man!Học tiếng việt và TLV thì cô lại kiểm tra văn học->bó tay!Roài lại còn cả bài kiểm tra chất lượng đầu năm nữa chứ->bó tay tập 2!Cô ơi,bọn em đâu phải lớp Chuyên Văn cơ chứ!Cô lại còn dạy cả tiếng Mường,Thái...->có khi lớp mình thành lớp chuyên Trung Anh Việt Mường Thái.... cũng nên!
Àh,hot news nè:đã đổi thời khóa biểu,nhưng nếu tớ ko nhầm thì lớp mình ko có gì thay đổi cả,thứ 7 vẫn toàn môn học thuộc thui!!!Kiểu này kiểm tra 1 tiết chắc mình đứt phừn phựt mất roài!!!!!Chán ghê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên