Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

03-06 chứ nhỉ....
Cứ nói thế để các em chuẩn bị tinh thần trc đã, kế hoạch cụ thể thì vào năm sẽ bàn, hôm nào đấy mấy lơp cùng ngồi bàn kế hoạch nữa, làm j nho nhỏ đúng tinh thần giao lưu làm quen là chính thôi mà ;).

ahah
thì ra anh ĐĂNG TRUNG đây !! cho em hỏi nhà anh ở tổ nào HÀO NAM thế!!

Oài, ko vào mấy ngày mà mọi người đông vui tấp nập thế này! Bọn em còn bé, đã bít rì tiếng Trung mà đòi ca hát nhảy múa hả các anh chị?

Phạm Ngọc Mai đã viết:
hôhô, lớp em nhảy hawaii, lớp chị có màn múa cột nổi tiếng
màn múa cột nào thế nhỉ? sao tui hông bít....Lớp mình có màn nhảy mơi nổi tiếng của con Tuyển chứ B-)

:)) con Tuyển vừa nhảy mơi ( các em zdai cẩn thận, con này mắt lúng liếng, người thì uốn éo kinh lắm ... 8-} :D ), vừa múa cột đc, mà bà cũng múa cột đc còn j.... chưa kể 1 lũ đồng bóng, khối trò hay :)). các bé cứ chuẩn bị đi nha, chưa bít tiếng Trung thì hát tiếng Anh + múa ;)

:| :)) em hỏi khó thế, chị đã chú thích rùi mà, nôm na là như thế, còn nếu em muốn bít sâu xa hơn thì cứ đợi mà mục sở thị ;) :D

ahah
thì ra anh ĐĂNG TRUNG đây !! cho em hỏi nhà anh ở tổ nào HÀO NAM thế!!

Hơ, chú này họ hàng Bin Laden à, hỏi nhà anh làm j. :-? /:)

màn múa cột nào thế nhỉ? sao tui hông bít....Lớp mình có màn nhảy mơi nổi tiếng của con Tuyển chứ

Tao cũng ko biết, hôm nào mày làm thử vài đường đi.. :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ừ, tao không biết bạn Dũng! Và tao cũng chưa bao h học ở Hàng Bông cả!
Mọi người ui, em có cái link hay lắm, nhạc rất hay, và hình cũng hay nữa
http://media.com.vn/misc/howslove.htm ---> nhớ vào!

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
màn múa cột nào thế nhỉ? sao tui hông bít....Lớp mình có màn nhảy mơi nổi tiếng của con Tuyển chứ B-)
Chuyên gia múa cột mà ko bit thì còn ai bit vào đây nữa? :))

các bé giống bọn chị năm ngoái, chả bit tiếng trung, mà lớp mình là lớp Trung Anh, hát tiếng Anh cũng đc mah. Hum trc có em nào bảo hát song ca ấy nhỉ?
hát bài j đấy?:D

Bao h có kế hoạch j cụ thể thì các chị sẽ xuống lớp bọn em để phổ biến+bàn bạc thêm! Bi h bọn chị còn lắm việc để quan tâm lắm. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Cám ơn các anh chị đã quan tâm đến thế hệ 0508 như thía! Hum nào giao lưu hai lớp chắc sẽ vui lém!

sao lại hai lớp? chị đã bẩu là có cả các anh chị 0306 với 0205 nữa cơ muh! /:)

Dói đã viết:
con Tuyển vừa nhảy mơi ( các em zdai cẩn thận, con này mắt lúng liếng, người thì uốn éo kinh lắm ... ), vừa múa cột đc, mà bà cũng múa cột đc còn j....
Trung đã viết:
Tao cũng ko biết, hôm nào mày làm thử vài đường đi.. :))
Ú đã viết:
Chuyên gia múa cột mà ko bit thì còn ai bit vào đây nữa? :))
Ô hay /:) Tao đã múa cột lần nào đâu? Tao lắc... đấy chứ :))
Mà giao lưu xong có liên hoan ăn uống không nhỉ? ;;)

vấn đề đầu tiên là tiền đâu mà ăn với uống? [-x ko ăn uống j sất! :))

Năm ngoái các bà ý chả bảo là sẽ về còn j? :/

:D xem ra các anh chị vui quá ( và quái quá)->Khâm phục ba cái vụ nhảy nhót có 1 0 2, ấy nhưng vào trong năm thì học hành bét nhè, thời gian tổ chứ liệu có khó khăn không? Mà riêng mấy cái vụ tập quân sự em đã muốn ngoẻo vì khổ rồi, hông bít vào năm học có sông sót ko?

:)) em cứ nói thế chứ, muốn chơi thì cứ thoải mái bé ạ. năm nay bọn chị lên lớp 11 còn chẳng lo nữa là các bé, lớp 10 cứ thong thả, ko tranh thủ chơi sau này lại tiếc ;) :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên