Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Vân oai, sao mày siêu thế? Sang lớp Trung học đi!

tìm mãi mới thấy topic của Trung Anh 05-08! /:)
các em cố kéo cái bài này lên trang 1 đê! Để nó chơi vơi ở trang 2 thế này muốn tìm cũng khổ!
Đầu năm nay, theo như truyền thống của khối Trung, lớp 11 Trung sẽ tổ chức giao lưu các khóa 02-05,03-06, 04-07 với 05-08!
có em nào hát hay múa giỏi ( bằng Tiếng Trung càng tốt /:)) thì đóng góp tiết mục cho vui nhá!
ko múa hát j thì đến mà chào hỏi các bậc anh chị đi trc b-)
còn ai ko thik đến thì thoai! b-)

Thế nhá! ;)

Anh trưởng ban làm quen kết bạn nhé ;) :x

Thế tổ chức giao lưu vào đầu năm là vào lúc nào ạ? Nếu mà sau khi khai giảng thì em chịu :((

cái này em hỏi trưởng ban tổ chức! ( anh Đăng Trung ấy) :)) chị chỉ là tuyên truyền thế thoai! O:):))

làm tốt nhá Trung ;) :)) cái này chắc tao ko phải dặn mày!
Các em còn "ngây thơ" mày chỉ bảo "nhẹ nhàng" nhá! :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Lê Vân đã viết:
ni shi wo zui ai de ren = i luv u da best
:eek: qing wen ni shi bu shi zhong quo ren ? sao ni de tiếng tàu giỏi thế? bi h chị mới học đến cái mẫu câu đấy! [-( trẻ con bi h giỏi thật đấy!

Hoàng Như Ngọc đã viết:
tìm mãi mới thấy topic của Trung Anh 05-08! /:)
các em cố kéo cái bài này lên trang 1 đê! Để nó chơi vơi ở trang 2 thế này muốn tìm cũng khổ!
Đầu năm nay, theo như truyền thống của khối Trung, lớp 11 Trung sẽ tổ chức giao lưu các khóa 02-05,03-06, 04-07 với 05-08!
có em nào hát hay múa giỏi ( bằng Tiếng Trung càng tốt /:)) thì đóng góp tiết mục cho vui nhá!
ko múa hát j thì đến mà chào hỏi các bậc anh chị đi trc b-)
còn ai ko thik đến thì thoai! b-)

Thế nhá! ;)

Hí hí. Chị ơi, nếu hát song ca với người lớp ngoài thì có được hông ạạ? :D

đc, tốt quá còn j, song ca nam nữ hả? ;)) có nhảy boogie down luôn ko? :)) >:)

Phạm Hồng Anh đã viết:
To Nguyễn Thu Trang ( nickname: Dòi!) : Em iu quý của chị ui! Không chỉ có 2 chị em mình học Trung đâu, dân Ams cũng nhìu phết đấy!
Sao Trung Anh 0508 ít người vào thía nhỉ? Chán we'!!!!!!!!!!! Cứ tưởng vào Trung Anh được học sáng, ai dè... phải chịu hai năm buổi chiều! hixxxxxxxx :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Nhưng thoai, học buổi chiều cũng khối trò vui!
Bây giờ mình vẫn chưa bít danh sách lớp Trung, chỉ bít được có mấy đứa Ams! Lớp mình hình như năm nay có con trai thì phải. Không bít bao giờ lớp 10 mới tập trung nhỉ?
Này, năm nay hoặc năm sau, lớp Trung tổ chức một cái dạ hội cho hành tráng chứ nhỉ, sao lại chịu thua kém các khóa trước được?
=D> Bác này hình như có phải là " Canh giữ phần hồn" cho 10 Trung ko? :))
Hình như em biết bác mà . Trước học ở Hàng Bông ko>
:>

Hoàng Phương Anh đã viết:
Thế tổ chức giao lưu vào đầu năm là vào lúc nào ạ? Nếu mà sau khi khai giảng thì em chịu :((
:eek: Sao trong danh sách lớp không thấy có tên bác . Chắc là thằng Duy nó oánh thiếu rồi . Chậc 8-|

Bao giờ các tiền bối tổ chức thế ? Địa điểm cụ thể là chi? Kế hoạch như thế nào, tuyên truyền suông thế em không có hiểu lắm. Anh Trung cho vài lời chỉ dạy ạ... 0:)

:)| khổ quá cái bọn này, từ từ để bọn chị ổn định tình hình đã chứ! tổ chức vụ này thì chắc là phải vào năm học đã! còn phải liên lạc với các chị 02-05 đã!

Tại anh chị tuyên truyền sớm, mà có cần bọn em giúp không?

b-) đóng góp tiết mục văn nghệ thoai là đc roài! :)) có bài nào bốc bốc kiểu tươi mát thì càng tốt,:d ko chơi nhạc thiếu nhi đâu nhá!
Nói sớm một chút để các bé chuẩn bị :d

Ngoài văn nghệ là chấm hết ah, any more?

đang định biểu diễn + nhảy nhạc thiếu nhi :D
dòng nhạc yêu thích của em là nhạc thiếu nhi :D
hay em nhảy Hawaii nhớ :D

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Ngoài văn nghệ là chấm hết ah, any more?
sao lại "any more" /:) phải là "anything else" chứ! /:)

hề hề, còn nhiều trò hay ho, riêng cái tiết mục ca nhạc thiếu nhi với nhảy hawaii của em Thu Trang cũng hay lém roài! Buổi hôm đấy cái chính là giao lưu.
Địa điểm chắc là phòng học lớp 11 Tr, thời gian chắc cũng là sáng một ngày thứ tư nào đó, vì các anh chị lớp 12 học buổi sáng, chỉ có mỗi thứ tư là học có 3 tiết (hoặc thêm 2 tiết Trung). Nói chung là cứ phải đợi khai giảng xong rồi xem thời khóa biểu năm nay thế nào đã! Các bé cứ bình tĩnh! ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

hôhô, lớp em nhảy hawaii, lớp chị có màn múa cột nổi tiếng :)). Ngọc ơi, các chị 0205 ra trường hết rùi, chắc ko đến đâu. mà làm j có hôm nào 3 tiết :((

@bạn Dũng: đâu có, trong danh sách có tên mình mà. Bạn học cấp II trường Nguyễn Công Trứ phải ko? Mình có quen bạn Phương Anh học cùng lớp ấy và được nghe kể chuyện rất vui :)) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên