Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

ngổ ối lẩy là tiếng Hồng Kông hay Đài Loan gì đó :)>-

Troài, cái đấy là tiếng HK nhưng ko tính đâu :(( :(( Ứ ừ. Mấy câu tán hay hay cơ :D

ra đường gào lên A Bạch Cơ sẽ có điều hay ho xảy ra ;;)

Nghĩa là gì? Sau đó sẽ bị người ta xông lại đánh đạp đúng không?
Học tiếng Trung sau này sang Trung Quốc buôn người!

không
:D có điều hay ho lắm
hỏi thử người nào biết tiếng Trung
về 1 ông
mặc đồ trắng từ đầu đến chân :D

Phạm Hồng Anh đã viết:
Nghĩa là gì? Sau đó sẽ bị người ta xông lại đánh đạp đúng không?
Học tiếng Trung sau này sang Trung Quốc buôn người!

8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Tưởng em này đinh đi bán trà sữa ở Đài Loan chứ nhỉ. Hehe.

Hic, sang TRUNG QUỐC hay lắm, đồ của nó xịn và còn rẻ nữa chứ :biggrin:

Mày thì biết cái dek gì........ Ai bảo mày là đồ ở đấy xịn mà rẻ hả con? Cứ thử sang Bắc Kinh hoặc Thượng Hải xem đồ của nó có đắt lòi mắt ra không? Đợi đấy mà xịn + rẻ con ạ......

Kinh, anh Tùng khoe sang Bắc Kinh chơi rồi đấy. Thế mày có tranh thủ đi sang thái ko con? Thấy bảo gái Trung Quốc vừa xinh vừa giỏi, chẳng bit đúng ko nhẩy. Các bạn Trung Anh dạy tớ vài câu để lúc nào có dịp tớ còn tán các em bên đấy với...

đúng là như thế mà !! chỉ có các tỉnh lẻ mới có đồ rẻ thui !! sang trung tâm đồ đắt chết !!! còn tốt hay không thì còn chưa chắc , xịn cũng tùy !!

Mie bố cái thằng Tùng khoe khoang, tao đi Bắc KInh 5 lần, Thượng Hải 12 lần và Hồng Lông 7 lần rồi, đồ ở đó xịn, giá ko gọi là rẻ so với VIỆT NAM nhưng so với NHẬT và CHÂU ÂU thì còn rẻ thối :)

Kinh chưa kinh chưa.... Anh khoe kìa ...:)):)):))
Cái thằng đã nói *** lại còn dek chịu nhận....Mày cứ thử so đồ điện tử của Hồng Kông và Trung Quốc xem..... Nói như mày thì đồ của Singapore, đồ của Hàn Quốc cũng ré nhẩy.... Rẻ hơn các nước Châu Âu mà... Cứ đồ nào rẻ hơn đồ của Châu Âu thì là rẻ chứ giè......

ọe mấy bố này kinh quá nhà giàu quá xịn quá mình nhà nghèo quá từ bé đến giờ chưa bước ra khỏi HÀ Nội

Chậc chậc, chị này còn xịn hơn nhà mình.... Hè này em chưa bước chân ra khỏi quận Cầu Giấy + Ba Đình...:)):)):))

Bạn Trang từ bé đến h chưa bước chân ra khỏi HN áh? Khó tin wes. Thằng tung kia, tao lột bộ mặt thật của mày. Hôm tao với mày đi cùng chị Xíu đi mua loa thì mày đi đến quận nào? :))

ừ khổ lắm nhà nghèo tiền đong gạo còn không đủ nói gì đến đi chơi
nhìn các bạn đi mà tớ thèm quá

Thôi mà ấy! Từ bé đến giwof tớ đã bước chân ra khỏi VN đâu?
To các mem lớp 10 Trung: Các ấy thấy cô chủ nhiệm chúng ta thế nào?

12/9 này Hongkong Disneyland mở cửa dấy! Mọi ngừoi quyên góp tiền mua 1 vé cho em sang đấy chơi, xong rồi chụp ảnh về cho mà xem! Nhân tiện đi thực tập tiếng Tàu luôn!(thực ra em mới biết đếm tù1-10 bằng tiếng Tàu thui)

Mọi người quyên góp tiền, cưa cho nó rồi nó sẽ đưa cho em! Thanks!

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Hé hé. Bạn Hồng Anh có bít mấy câu tỏ tình bằng tiếng Trung ko?? Dạy cho tớ để tớ còn nói với Lâm Chí Dĩnh :D (đương nhiên là ko cần dạy câu wo ai ni đâu :D )

ni shi wo zui ai de ren = i luv u da best

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên