Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Lớp mình năm nay là cô Thúy từ trường Ngoại thương dạy tiếng Trung, ko bít thế này!

chắc là giỏi, dạy Ngoại Thương cơ mà! Ko biết cô có hiền ko nhi?

cô giáo trẻ thường hiền + dễ tính, nhưng mà đùa nghịch quá đà ( cụ thể là như lớp bọn chịb-)) thì ko xong với chủ nhiệm đâu!

ĐÍNH CHÍNH : cô dạy trường Ngoại Ngữ, trẻ cực, dễ tính, cởi mở (theo lời Diệp lớp trưởng). Lớp còn có cả bạn Mi (ko nhớ tên cụ thể) người Triều Tiên cũng dễ thương nhỉ, tự học T Việt, học hành chăm chỉ, tính hiền lành, mặt cũng xinh xắn, cute phết.

Bạn Lee Song Mi ...
Bạn nì hiền lắm :">

Hic, lớp anh năm ngoái có 2 thằng HQ mà cù lần quá... :(

Lee ah. sao tưởng là Ri. Mà mấy anh chị cho em hỏi là lớp Trung điểm Trung nhân 3, còn điểm Anh thì sao? T.Anh học sách hệ mấy năm vậy? 1 tuần có bao nhiêu tiết học tất cả, ?Trung, ?Anh (sorry vì hỏi nhìu quá nhưng mà muốn biết trước để chuẩn bị)

ko phải sorry, cái này là trách nhiệm của tiền bối b-)
e hèm,tình hình là thế này: điểm trung nhân 3, điểm Anh coi như hệ số 1, Tiếng Anh học sách hệ 7 năm. Lớp chị là học 4 tiết trung, 4 tiết Anh một tuần. sách tiếng Trung thì cô giáo tiếng Trung sẽ đưa cho ( phải mua, ko phải free).

Đa tạ tiền bối. Mà học 4 tiết Trung, 4 tiết Anh, nghe cũng được. Thế cả tuần có hôm nào được học ít tiết ko ạ ?

Lớp trung xem ra TKB nặng nề nhỉ ? Khổ thế nhưng mà tớ rất thích học tiếng Trung . Có bạn nào tình nguyện dạy lại không?

Hơ, cái thân bon tớ còn đang chết ở môn Trung mà còn dạy được ấy nữa thì chắc phải vài năm nữa :D. Còn phải đánh vật với nó để được 8,0 là ít nhất thì ai dạy tớ đây, làm sao dạy ấy được -->Thà học Anh còn hơn, hic hic

Môn Trung nhân 3 thì chết đẹp rùi!
TKB như dở hơi, thú 7 học Sử, địa, sinh, văn, văn. Bi h mà ngồi học thuộc có chít ko?

các bé đã học tiết Trung nào chưa??? phát biểu cảm tưởng xem nào ;;). có thấy thú ko??? :D

Chưa ạ. mà cô nói bé lắm. chắc mới dạy (khóa đầu Ams là bọn em). Em chỉ khoái cô Oanh chủ nhiệm thui, các môn khác... chưa bít :D

hớ hớ cô Oanh của bọn em hôm nay cũng vừa dạy lớp chị xong. Công nhận cô Oanh dạy hay thật :))
Các bé cứ yên tâm cứ học hành tiếng Trung chăm chỉ một tí thoai là điểm nó cao ngay ấy mà. Như chị đây nè b-) 9.0 tiếng Trung nhân 3 lên đủ kéo tất cả các môn thảm hại khác lên! :))
Chỉ có lớp 11 với 12 là bắt đầu khó thoai, tại nhiều từ mới quá mà bọn chị thì mắc bệnh lười kinh niên! :-<

hi guys!!!
Mình cũng là một nhân lớp 10 CE nè.Xem ra lớp mình ít người lên HAO nhỉ?Bít topic lớp Trung ra đời lâu roài nhưng bây giờ mình mới dám ti toe bon chen lên đây,gọi là góp mặt với đời 1 chút.Oài,vào năm học rùi,mình mong các bạn và các vị tiền bối khóa trước giúp đỡ mình nha!Thanx!!!!

tình hình là cô chủ nhiệm của bọn em cũng dạy lớp bọn chị, và cô đã đồng ý vụ giao lưu 2 lớp rùi, nên các pé cứ yên tâm mà chuẩn bị, chắc chắn sẽ có đấy ;)

Thế cô chủ nhiệm em dạy chị Anh à, mà sao giao lưu mỗi hai lớp-->thế còn 2 khóa trên đâu. Mà tình hình lớp là cô (chị) dạy Văn trẻ dã man, mới dạy Ams năm 2, thầy Cử- lý thì siêu quá, vừa dạy lý vừa chú thích tiếng Trung. Phải mỗi tội thầy Tin hơi nghiêm. Hôm nay bọn em học Hóa cô Băng đây, và hai tiết Trung nữa trong khi lớp khác về sớm :-s CHÁN

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên