Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

@ MR Đăng Trung: Anh này học giỏi Lý, Trung cũng được, đẹp trai thì không nhưng ăn chơi ra phết?
--->Câu này đúng không anh (em chỉ biết là chữ anh rất đẹp )
Mà lớp 11 Trung chị nào xinh nhất. Bạn em nó bảo hôm trước qua lớp 11 Trung thấy có 1 chị rất cute? Ai vậy?
:)) Trung kinh đây, làm j mà được các em ngưỡng mộ thế??? :p :))
hì hì, lớp chị nhìu chị xinh lắm em, em hỏi thế thì bít sao đc :D

Oai', em khen anh Trung khi nào vậy? Chị Mai trí tưởng tượng phong phú quá.
Nhìu chị Anh Trung xinh lắm à, vậy các anh chị có ảnh lớp trên này không?
Hôm nay Trung thu mà buồn quá, mưa như gì, tối thứ 7 đi chơi với lớp cũ thì phải về sớm (mẹ ko cho về muộn), thế là chúng nó đi đến 10h15, mình 8h hơn đã về. Mà lớp Trung mình sao cứ định tụ tập là lại bận việc riêng thế... Hy vọng tình trạng này không tiếp diễn...

Hơ, sao tiếng dữ đồn xa tiếng lành ... ko dc đồn thế nhỉ :((. Ơ, đùa, anh mà ăn chơi thì còn thằng nào ngoan nữa :)). Mà thôi đọc dc chữ học giỏi trg đấy là ngon rồi. :D

Đầu năm lớp nào chẳng thế, dc một t/g quen nhau đã, anh thì thấy các khóa Trung vui đấy chứ, 03-06 thì vãi lúa rồi.. :)), 04-07 cũng đi đú suốt, vụ trung thu do nhiều ng bận việc riêng nên ko đi dc :p.

ảnh iếc làm j hả em, hum giao lưu sẽ bít ngay thui mà ;). lớp chị cả các anh zdai cũng.... hot :)) :p ( bọn nó tự nhận thế đấy, ngại ghê :p, nhg đúng là so với các khóa thì có vẻ thế thật :D )

Chỉnh sửa lần cuối:

Oài,Trung thu năm nay cho hỏi các bạn và các vị tiền bối có gì vui ko ạh? Share cho em bít với,hix hix,để em còn thèm!Năm nay trung thu của em đồng nghĩa với việc ở nhà và học bài!Chán thí mồ àh! Mưa tầm tã nên ko được đi chơi,đã thế lại còn ko được quà Trung thu như mọi năm nữa chứ!huhuhu
@ các nhân lớp 10 Trung:thế chiều thứ 2 có định tổ chức bù Trung thu ko nhỉ?

8-| Chắc ai cũng thế thôi, ở nhà lolz 8-} Mưa thế đi ra chơi thì quá = đi tắm mưa à, đành phải ở nhà chơi Đt vậy :-s

Trung thu chẳng được đi chơi thì thui,đằng này mình vẫn phải đội mưa đi học thêm.Hơ hơ,học Anh những 2 hours mà cuối giờ liên hoan chỉ được bố thí cho miếng bưởi đắng->ức chế wá đi mất!Không hiểu tại sao năm nay phường mình tổ chức Trung thu mà ko gọi mình đi nhỉ? Mình đâu có lớn tới mức ko đc tham gia? Bất công!!!!!!:((

Ừ thường thì mọi người đi chơi từ hôm qua rùi (trời đẹp vãi :x), hôm nay ko mưa thì ra đường đông lắm (mặc dù hôm wa cũng chẳng khác j 8-}).

trời mưa --> chả làm đc gì ngoài việc đứng đó cho con bạn nó ôm cho đỡ lạnh :D

:)) thế mà ko sướng hả em Sơn??? :p
trung thu chẳng thò chân ra khỏi nhà :-s

Vấn đề con bạn đấy có thể không phải là con ... người, nhỡ con miu cái cũng gọi là con bạn thì sao:D

Trung thu lớp Trung - Anh có tổ chức gì không?

tao đoán bọn nó mang bánh trung thu đến lớp phá cỗ lúc 11h, trèo tường ra trèo tường vào, còn chơi nhát ma ban đêm mưa gió trên hành lang nữa --> vãi hay :D

Điên à? Mày nghĩ ra cái trò bệnh tật gì thế?Tao nghĩ khối 10 chả lớp nào tổ chức cả, chán ghê....

chẳng qua ko có thằng đầu têu thôi :))_

Mày lên mà đầu têu cho mấy bạn ấy ....Cái thằng, toàn nghĩ ra những trò củ khoai....

cái trò ban đêm trèo vào trường hay đó chứ, mày hỏi xem có ai làm đc ko :))

He he,hôm nay lớp mình tổ chức Trung thu vui vãi,được ăn bánh nướng nè, rùi chơi trò :Nếu...thì nữa chứ. Tưởng trò này cũ rích ai dè cũng buồn cười wá. Mình thấy hay nhất là những câu:
Nếu sét đánh chết tổ 1 thì .... thôi!
Nếu ngày mai tôi biến thành con gái thì lớp trưởng iu bí thư
...hehehe,vui ghê!!

Cái câu NẾU STED ĐÁNH CHẾT CẢ TỐ 1 LÀ CỦA TỚ :D
Nguyên nhân là tớ ngồi viết câu này đúng vào lúc sét đánh uỳnh 1 phát, nghe như đốt pháo, mưa thì ào ào...Thế là ý tưởng nảy sinh, mà ko ngờ có đứa nó có phần ghép với mình lại khớp thế.
Mà cái trò trèo tường của bạn Sơn nên dàng cho... đạo chích( chắc Sơn là kẻ cầm đầu). Tình hình chán chết là Trung thu, các lớp 10 hầu như ko đc phép tổ chức cái gì hết trơn đâu. Hóa 1 gọi chè vào trường, Mr bảo vệ nói phải có sự đồng ý của Gv, nhưng tiếc thay, dù ban đầu khi nghĩ ra kề hoạch này cô đã OK nhưng đến đúng hôm liên hoan thì cô lại dành thời gian để ... chỉnh lớp :( và tuyên bố : Tôi không tham gia. Lớp trưởng lon ton xin cÔ cho sinh hoạt lớp 1 tẹo thì : Các em SH cũng đc nhưng cô muốn nói đôi lời với lớp và vậy là tất cả tiêu tùng, chè mang đến lại phải mang ra ngoài. (cái này do lớp trưởng hóa 1 kể nhá), Hóa 2 thì đầu giờ thấy có nhân vávc đàn đến lớp còn nội tình ko bít. TRUNG ANH nhà mình thì có cái bánh cát ra làm vài chục phần (may mà bánh cô mang đến ko nhỏ), nhưng ăn thì hic... ko ngon, đc cái vui thôi.
Lần sau lớp mình sẽ phải chơi vui hơn, trò nếu thì này đến lúc quen nhau lắm rùi mới có cái để moi móc :D...tạm thế đã

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên