Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Bó tay!!! Hôm nay đến phải thuyết phục mới được! Không thì học buổi chiều chán lắm àh! Tình hình có vẻ rất tình hình rùi đây! Các nhân 10 CE ui, ủng hộ đi mà! Plz!:((

Tình hình là bọn lớp mình lười đăng ký vào forum, dù nick chúng nó luôn online

hic tóm lại tỉ lệ là bao nhiêu / bao nhiêu
@ TRANG : tao ám chỉ cả bạn HẬU nữa :D

ủa thế hôm nay quyết định chuyện học sáng hay chiều thế nào rồi? Mình bị đau bụng suốt từ đầu giờ đâm ra hôm nay học hành chả chữ nào vào đầu cả :(( , lúc thấy lớp trưởng bàn với cô mình cũng ko để ý. Nhưng nếu chuyển 2 tiết Trung lên buổi sáng thì mình ủng hộ cả 2 tay :)) chứ cứ học như bây giờ thấy mệt mỏi quá /:)

Latest news: ko co' chuyển chiếc gì sất rùi,các bạn ý ko agree!:(( Có bạn còn tuyên bố 1 câu xanh rờn:"khối chiều chưa làm quen hết nói gì đến khối sáng?".Ôi trời, hum nay lại còn nghe lớp Nga thông báo là sẽ được chuyển 2 tiết Nga thứ 4 lên buổi sáng mà mình tủi thân wá chừng luôn!:((
@ Sơn:ơhơ,Sơn đã gặp tớ đâu mà dám nói thế nhỉ?Tớ đã nói rùi,tớ ko xinh đâu,Sơn gặp sẽ thất vọng đấy!Bó tay!

sơn mày nói cía gì mà con hậu nó cứ rất chi là cáu với tao :-/

Việc gì phải thế, bạn Hậu trông cũng cute mà. Chán quá, ko học sáng được....

Lại còn giả vờ ngây ngô hả thằng kia? Mày nói vớ vẩn làm nó tưởng tao xinh lắm!Rồi mày bít tay tao!

Sao lại nóng tính thế? Tự chê mình à?

Ôi trời ơi là trời,bây giờ đến lượt Trang cũng thế hả? Bó tay thật roài!
Btw,mình thèm học buổi sáng lắm ý, quen bao nhiu đứa toàn học buổi sáng cả!Chị Hạnh sự này,Jylu này,Duy Anh này,Bùi Tuấn Linh này,Huấn này,Tu đại ca này,Phong nhĩ này...Toàn những đứa cùng Ams 2! Nhớ chúng nó wá đi!:((
Thế mà các bạn lớp mình lại ko ủng hộ mới chán chứ!Toàn những lý do kiểu:ăn uống ở ngoài ko đảm bảo, 1 tiếng ko bít làm gì trước khi vào giờ...Mình thấy nản wá! Có nên thuyết phục các bạn ý tiếp ko nhỉ?Sau khi họp phụ huynh cũng được mà!Trang ui,có nên ko?

Mình thì thích học buổi sáng (cả 5 tiết). Chứ học 2 tiết sáng rùi lại 3 tiết chiều thì mệt lém :(

Học 2 tiết buổi sáng và 3 tiết buổi chiều ko mệt đâu ấy ạh!Thật đấy,mà lại còn vui nữa chứ.Lớp trung mình phải học chìu 2 năm liền nên tớ rất mún học buổi sáng thứ 4! Mà tớ thấy thế còn đỡ mệt hơn là hôm nào cũng 5 tiết ấy chứ! Tớ mong các ấy thay đổi lại suy nghĩ của mình về việc này và ủng hộ học buổi sáng!

Thế ah? Tớ chẳng bít học buổi sáng có zui ko nữa. Với lại buổi sáng tớ còn phải làm bài tập :D

ấy ơi học buổi sáng thì buổi trưa bọn mình còn đi ăn, đi chơi với nhau dc! Cả lớp có 1 tiếng để quậy mà! Với cả học như thế bọn mình sẽ chơi thân với nhau hơn đấy!

ý của Trang hay đấy nhưng vụ này chắc còn phải phụ thuộc vào phụ huynh nữa. :-? Nhiều đứa lớp mình nhà cũng ở xa nếu phải đi đi về về thì cũng mệt thật. /:)

Ko nhất thiết phải đi đi về về đâu nhá!Ấy có thể ở lại ăn trưa ở trường mà! Vừa vui vừa đoàn kết,trong khi lớp mình chưa chơi với nhau nhìu lắm! Tớ thấy thế rất hợp lý mà! Ko thì các anh chị khóa trước đã ko làm như vậy,cả lớp Nga nữa!
Về phụ huynh, tớ thấy ko có gì đáng lo cả,chuyện học hành này theo tớ phần lớn là do bọn mình quyết định, đã quyết rồi chẳng lẽ bố mẹ ko cho mình đi học với lớp àh?

Thế ai sẽ nói co phụ huynh đây? Giơ tay biểu quyết đa số đánh bại thiểu số rùi , hic
Cầu mong hôm nay bạn Cường cá vàng và mama Vũ đi đủ để thay đổi ý kiến

học sáng đi cho thay đổi ko khí, 1 tuần có 2 tiêt thôi mà, mấy khi khối sáng đc gặp lớp TRUNG ANH :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên