Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Vụ chuyển 2 tiết chiều t4 lên sáng có vẻ hay đấy nhỉ, bọn anh thì học quen rồi nên thấy bt. Nhưng nhiều lúc thấy cả dãy về mỗi lớp mình ở lại cũng ức chế, như kiểu lớp cá biệt ấy. :))

Giao lưu 3 lớp thì đang xúc tiến, hy vọng làm dc trong thời gian sớm nhất ;)

Nghe cô Oanh nói về vụ giao lưu, mình thấy cũng hay hay,nhưng mà nếu các giáo viên chủ nhiệm cũng tham gia thì ko được thoải mái lắm nhỉ? Các vị tiền bối ơi,hình như là tháng 12 mới tổ chức giao lưu đúng ko ạh?

Ọe, chết , tháng 1 cơ bạn Hậu iu quí ạ, tháng 1 mới giao lưu.
Mà cái vụ chuyển lớp, ko phải tớ là người dễ thay đổi nhưng mà ấy phải hiểu cho những bạn đi học thêm hoặc nhà xa, chưa kể là cs bạn muốn tranh thủ trưa nghỉ ngơi ở nhà thì sao? Chẳng lẽ cứ phải đổi lên học sáng mới là đoàn kết? Mà tớ chưa thấy ai bảo lớp mình lục đục cả, tại sao ấy cứ nghĩ thế nhỉ? Thế là oan cho nhìu người lắm đấy. Mỗi người 1 tính khác nhau, ấy ko thể muốn ai cũng như mình được, cá tính của ai kệ người ta, chơi với nhau mới hiểu hơn được. Vấn đề đâu có phải ở việc mà lớp mình có đồng ý 100% học sáng ko, mà là cách chúng ta làm quen như thế nào. Đừng trách tớ nói ấy như thế, tớ chỉ muốn ấy đừng giận quá thui. Và cũng mong các bạn khác đừng khó chịu với nhau chỉ vì ba cái vụ lẻ tẻ nè nha!

Trang ơi Trang ời,tớ có bảo lớp mình lục đục đâu nhỉ? Tớ chỉ bảo ảnh hưởng tới đoàn kết thôi,chưa đến mức lục đục đâu,mà tớ nói thật nhé,ấy cứ thử nhìn cách 1 số bạn nhìn bọn tớ khi bọn tớ đứng lên nói đi.
Tớ ko đòi hỏi các bạn ý phải giống tớ,tớ là cái quái gì cơ chứ,chẳng wa tớ chỉ muốn lớp mình suy nghĩ thoáng hơn 1 chút về chiện chuyển tiết thôi,giờ ko chuyển tớ dám làm gì.
Đúng là tớ thấy khó hòa nhập với lớp đấy,nhưng cá tính của tớ là như thế,tớ chẳng thay đổi được đâu Trang ạ!
Mà tớ cáu là cáu các bạn mà muốn học sáng xong đến lúc hỏi thì lại im như thóc ý!

tớ quen HẬU chưa lâu, chỉ chat thôi chứ chưa nói chuyện bên ngoài, nhưng tớ thấy Hậu là ngưởi rất dễ gần và tính tình khá hay, cho nên tớ thấy Hậu chả việc gì phải thay đổi mình cả, cứ sống thế là đc rồi, ko hòa nhập đc với lớp thì phải chấp nhận thôi, dù sao bạn bè đâu chỉ là ở trong lớp /:)
Mà đúng là tớ thấy các bạn CE nên ủng hộ việc chuyển 2 tiết sang buổi sáng, đi đú đởn với nhau sau khi học rồi vào học buổi chiều chẳng phải vui sao :)
--> Hậu ko đáng bị ác cảm do ý kiến đúng đắn của mình ;)

tấn công rồi hả
yên bình dấu hiệu trước cơn bão số 7

Hậu à, sao cậu có vẻ bi quan vậy? Thực ra lớp mình đâu phải là khó hòa nhập đâu, mình thấy mọi người đều rất thoải mái và dễ chịu đấy chứ :x . Còn nếu ấy thấy khó hòa nhập là do cá tính của mọi người hoặc là do chuyện chuyển tiết vừa rồi thì mình nghĩ ko cần thiết phải như vậy. Bản thân mình cũng rất muốn chuyển 2 tiết Trung lên học sáng và mình chắc là Trang cũng rất thích như vậy ;) Nhưng đúng như Trang nói đấy, bọn mình cũng phải thông cảm cho các bạn nhà ở xa. Dù sau 2 tiết đấy có định đi đâu thì cũng ko thể suốt cả năm lang thang khoảng 1 tiếng ngoài đường được, như thế rất bất tiện và tốn kém nữa( vấn đề tiền bạc :(( ). Rồi như cô nói đấy mình cũng thấy rắc rối lắm. Ko phải là muốn give up nhưng theo mình thì tốt nhất là bọn mình đành chấp nhận đâu còn cách nào khác. Với lại lớp mình còn nhiều cách khác để thân nhau và đoàn kết hơn mà, đâu phải chỉ có mỗi ăn uống thôi đâu. Vậy nên chỉ cần cố gắng một chút là bọn mình sẽ làm được thôi ;) :x

Ầy,tớ là tớ bảo tớ khó hòa nhập ý,còn với PAnh thì tớ ko bít.Bây giờ ko chuyển được tớ cũng ko làm gì nổi cơ mà,tớ có nói gì là lớp mình thế này thế nọ đâu mà? Tớ đấu tranh cho quyền lợi bản thân, thế thôi!Còn cái vấn đề đoàn kết thì tớ mún ko chỉ trong lớp mà còn với các lớp khác nữa. Các bạn ý ko chấp nhận thì thôi vậy! Tớ đành làm theo!

Chả biết những người còn lại trong lớp thế nào mà để Hậu thế này, pó tay /:)

thằng SƠN thể hiện trình câu rất cao :)):)) dù sao cũng phải công nhận là các bạn ý làm gì để bạn H ra nông nỗi này :)):))

Oái, ai bảo Hậu phải thay đổi. Đã bảo là mỗi người 1 khác nhau, sao thay đổi gì nhau được, bọn ấy hiểu câu tớ nói kiểu gì thế?
Hậu ui, Trang và PAnh nói thế để ấy đừng giận quá thui mà. Nguội bớt đi....Nguội đi, bọn tớ quí ấy lắm mừ...:D

Tớ thấy càng ngày càng yêu lớp mình hơn dấy! Bạn Vũ nói hơi nhiều nhưng dc cái tốt bụng, thằng Cuờng hơi đàn bà nhưng tính có vẻ tốt! Anyway, chắc lớp mình càng về sau sẽ càng vui hơn!

Tớ cũng là 1 trong số các bạn giơ tay biểu quyết để chuyển 2 tiết Trung lên sáng, nhưng cũng phải công nhận là có những bạn bận học thêm vào đúng giờ đó, nên để phù hợp cho các bạn tớ cũng chấp nhận học chiều thật vui vẻ. Mong bạn Hậu cũng chóng vui vẻ lên vì tớ nghĩ không ai muốn làm cậu buồn đâu. Cười lên một cái để mọi người cùng vui nhé!

Oài Dung ơi,cậu ngồi chỗ nào nhỉ,khổ wá,tới bây giờ vẫn chưa nhớ mặt và tên các cậu-> bây giờ mới bít lớp mình có bạn tên là Dung :D sozi!
Tớ đã nói rồi,bây giờ học chìu thì tớ phải cam chịu thôi,làm sao được? Ko vui vẻ cũng ko xong cơ mà!Chấm hết ở đây,ko bàn chiện này nữa vậy!
@ mẹ Dòi: bây giờ con mới bít mẹ thấy lớp mình vui!hihi

úi úi , CƯỜNG làm gì đàn bà lắm đâu , tính hay vật vã còn gì :)):)) còn thằng VŨ nói hơi nhìu nhưng mà cũng tốt tính :)):))

Thằng Cường mà ko đàn bà áh? Lớp mình có mấy thằng Cường nhỉ? Nếu 1 thì đúng là đàn bà rồi còn gì,giọng eo éo nghe kinh ui là kinh. Hôm trước nó mời mình ăn mỳ-> hix hix,chắc là tốt bụng lắm!
Btw,nhắc đến thằng Cường lại nhớ mẹ Dòi với con Hồng shit wá đáng,chơi sai khiến bắt mình ra xin nó 1 cái kẹo cao su-> 2 người cứ đợi đấy,rồi sẽ bị quả báo!!!!

chán thật , thằng bạn mình bị coi là đàn bà chán bỏ** :)):))

Ha, bạn Vũ nói nhìu báo tròn học mẫu giáo với tớ :D. bạn Dũng ngồi cạnh bạn Dung (hợp thế) như ông nông dân :D, bạn Duy dạo này hơi trơ, còn Cường thì khỏi nói ( most wanted boy), nhai kẹo suốt ngày- ngứa răng à, mặt hơi vênh, được cái zui tính phết. Chấm hết !

Cường có người yêu roài :)):)) ai nói hộ nó cho tớ nhé :D chú ý là có người yêu nó chứ không phải ... đâu :)):))

Ko biết thằng Cường có được học bổng đi ko nhẻy?
Có mỗi chiện chuyển lên buổi sáng mà cũng cãi nhau ỏm tỏi!
Hum wa tớ đọc bài báo bảo là khi não người ta suy yếu thì khó thông cảm, hòa nhập hơn!
Chắc não mình đang suy yếu!
Tuy vậy tớ vẫn mong lớp mình thật đoàn kết(trên một phương diện nào đó!). CÒn chuyện chuyển 2 tiết Trung lên buổi sáng thì tớ thấy bt, kể cả một ngày học 7 tiết cũng chẳng sao! Tớ sợ cái cảm giác nhìn cả hành lang trống vắng, chỉ còn mỗi lớp mình ở lại. Kể cả lớp mình còn chưa hòa đồng được với nhau, hay chưa thân được với các lớp khác, thì chiện chuyển lên buổi sáng để làm quen nhìu hơn cũng thấy chảng có gì để bàn cãi! Các bạn khối sáng rất vui tính, friendly! Hix, nói lại đau lòng.
Bi h nếu một ngày học 7 tiết, thì 2 tiết buổi sáng coi như là đi học thêm, mà thực ra là chính khóa! Có sao đâu nhẩy? CÒn nếu các bạn ko đồng ý thì thoai, bọn tớ vẫn chấp nhận học cả tuần 5 tiết, để khỏi mang tiếng ích kỉ, ko bít thông cảm!
Tớ và cái Hậu ko có ý gì xấu đâu, chẳng qua bọn tớ thấy học như vầy thì quá sức (bọn tớ), thế thui!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên