Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

không , thằng CƯỜNG đen đủi , không ôn qua toán trước khi thi :)):))

Trùi , chả ai bảo hai bạn có ý xấu gì mà sao bọn ấy cứ nghĩ vậy. LỚP MÌNH BẠN NÀO TỚ CŨNG QUÝ HẾT..:x

Hôm nay trống 2 tiết toán,theo phỏng đoán của tớ thì thầy chắc ở nhà xem film chưởng,nhà thầy cho thuê băng đĩa mà!:))
Óe óe,hum nay bao nhiu bạn lên bảng Hóa ăn điểm 10 ngon ơ-> ghen tức!

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
Cường có người yêu roài :)):)) ai nói hộ nó cho tớ nhé :D chú ý là có người yêu nó chứ không phải ... đâu :)):))
ai dzay???? :-/

Phạm Hồng Anh đã viết:
"Trước lạ sau quen"! Trung-Anh 0508 sẽ gắn bó với nhau suốt 3 năm PTTH. Không biết sau này có những đổi thay gì, chúng ta sẽ đi những đâu, sẽ gặp gỡ ai, nhưng mong rằng mọi người hãy yêu thương nhau, yêu thương tập thể lớp Trung 0508 như yêu thương chính bản thân mình vậy! :x :x :x :x

Ten nghe nhu shit ay
Sua di cho em nho chi oi

Co ai muon lam quen voi minh ko
Nick cua minh la Tuklemon

Diệu Linh có vẻ quan tâm đến bạn Cường quá nhỉ? Không biết có gì gì đó không đây! Cho tớ biết có khi tớ lại giúp được đấy!
^_^Chúc một ngày dzui dzẻ!!!!

Oài oài,Tu đại ca đã bon chen vào đây rùi cơ àh?:))
Btw,tớ có chiện bức xúc để nói với các bạn nè: hum nay tớ được bít có 1 bạn lớp mình đi học thêm đã nói những điều ko hay ho về tớ và con Hồng shit(đặc biệt là tớ).Bạn đã nói những gì ko hay ơi,làm ơn nói xấu tớ thì đừng nói xấu sau lưng nhá,tớ ko thix như thế tí nào và tớ tin rằng nếu ấy ở trong hoàn cảnh của tớ ấy cũng sẽ ko thix. Vậy nhé!
Tớ bít là tớ làm ngứa mắt ko ít bạn trong lớp mình,nhất là sau vụ chuyển tiết Trung, nhưng tớ thực sự ko hỉu là tớ đã làm gì sai khi đấu tranh cho quyền lợi của mình? Được thôi, các cậu ko đồng ý và tớ chấp nhận điều đó.Vậy lý do gì khiến tớ đáng bị nói xấu với các bạn khác,đáng bị những ấn tượng xấu trong mắt mọi người?
First impression is very important,rite? Vì vậy tớ mong rằng,nếu ai ko ưa tớ thì làm ơn nói thẳng ra,chứ đừng nói sau lưng tớ nhé! Cảm ơn nhìu!

Trần Thùy Dung đã viết:
Diệu Linh có vẻ quan tâm đến bạn Cường quá nhỉ? Không biết có gì gì đó không đây! Cho tớ biết có khi tớ lại giúp được đấy!
^_^Chúc một ngày dzui dzẻ!!!!
:eek: đừng có hiểu lầm nhá [-( b-)

phải hiểu nhầm chứ :)):)) DLINH khen thằng CƯỜNG hết lời còn gì :D:D

Tớ đùa tí thôi. Diệu Linh cứ bình tĩnh. Mà cậu sang Sing chưa? Tình hình bên đấy thế nào?
^_^ Chúc một ngày an lành!!!!!!!

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
phải hiểu nhầm chứ :)):)) DLINH khen thằng CƯỜNG hết lời còn gì :D:D
chú cứ cẩn thận đấy /:) ko bạn Cường tưởng bở có mà chết cháu à:-s

nói chung thi` tình hình rất là tình hình :-s hàng ngày đi bộ mất 15 phút , trời rất nóng nhưng ko ai đội mũ , ăn uống ở đấy khá đước (ktx phần lớn là bọn Trung Quốc):| 3 tháng đầu tớ phải tham gia bridging course sau đó trong năm thì vào học IP , tức mỗi cái là đồng phục trường rất xấu mà ngày nào cũng phải mặcb-) :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Đi bộ tốt chứ sao , như tập thể dục luôn :)):))

ngại lắm , đường dốc chứ có = phănmgr j` cho cam TT__TT

Càng tốt càng tốn nhiều calo :)) :)) năng suất lại cao =))

Hic, mẹ thương con quá Hậu ạ! Chẳng biết có phải tại mẹ con mình to mồm, lanh chanh quá ko! anyway, lúc nào mẹ con mình cũng kề vai sát cánh, con yên tâm! Các bạn ý rồi sẽ hiểu mình thôi!

sorry vì cắt ngang các bé 1 chút :*..... hông bít các bé đã bít chưa nhg chị cứ nhắc cho chắc :D..... bọn chị đang bắt đầu lên kế hoạch cho buổi giao lưu các lớp Trung rùi..... trc tiên là vấn đề thời gian đã nhé :) .....bọn chị định sẽ tổ chức vào 2 tiết cuối buổi sáng thứ 4 nào đấy ( từ 10h )..... các em có ý kiến j hông???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên