Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Mẹ Dòi ơi mẹ Dòi,con đang nghĩ có khi đại hội chi đoàn con ít phiếu nhất cũng nên,chẳng phải tham chức tham quyền rì,nhưng mà bùn 1 nỗi là các bạn ý lại ko ưa con!

Mai tiền bối ơi, em tưởng là tháng 1 mới tổ chức cơ màh?

ơ cô Oanh chủ nhiệm bảo là tháng 1 cơ mà chị! Với cả cô bảo sẽ tổ chức vào 3 tiết đâu của thứ 2, hoặc nếu cần thì cả buổi luôn!

TRANG không phiền nếun cho tao nick YM ??:)):))

Mẹ Dòi ơi,mai đến trường sớm với con và con Hồng shit ko? Mà mẹ làm hết bài tập anh chưa? Con chưa mua sách BT,còn 3 tests-> hix hix.
Btw,mai bọn mình đi ăn liên hoan chia tay bạn Vũ Đoremon ở đâu nhỉ?

ô thế à, bọn chị chưa thấy cô nói j??? 8-| nếu làm vào 3 tiết đầu thứ 2 thì còn phải xin ý kiến cô chủ nhiệm bọn chị nữa.... thoai đc roài.... để chị nói lại với bọn lớp chị.... thanks các pé :*

xin lối cắt ngang 1 chút.
Tớ đang tổ chức 1 lớp học luyện thi Toefl do thầy Mạnh dạy. Chắc các ấy cũng bít thầy ấy rồi. Nếu bạn nào mún học thì gọi điện cho tớ nhé
Bảo Hiền 8511211
Lớp càng đông thì học phí càng rẻ, nhưng max là 25 người
Hiện nay mới có 2 người
Mong nhận được re của các ấy

Hic, giao lưu phải làm vào sáng thứ 2, ko được làm vào thứ tư, thấy bùn lắm thay! Các tiền bối ơi, em mún học thứ tư có 3 tiết!

Tình hìn là hôm nay lên thấy web nâng cấp mà phê quá...Chị Mai iu quí, cô Oanh và cô CN lớp chị đều đồng ý tổ chức vào tháng 1, thứ hai , trong tiết 1-3 hoặc 1-5. Thế cô CN lớp 11 ko nói chi là sao?

ô lạ nhỉ, chẳng thấy các cô nói j với bọn chị cả??? ( chắc ngày mai cô Oanh mới nói..... ), thế mà bọn lớp chị cứ lên kế hoạch tổ chức vào thứ 4 /:)
giao lưu phải làm vào sáng thứ 2
chiều chứ em??? 8-|

Thế nào chả được.... Thế kế hoạch tổ chức thế nào rùi ấy chứ?

ơ, ko có bạn nào re cho mình ah?
néu được thì gọi điện lun nhé

hôm nay mượn vở Chinese của bạn HẬU, hic hic đọc mãi chả hiểu đc mấy, thôi sáng mượn chiều đem giả vậy :|

@ Hien: chịu thôi, ông Mạnh thì mình bó tay[-( . Mình học ông ý rồi, dã mãn khủng hoảng ko thể tả nổi. Với lại học cái lão hâm hâm dở dở ấy thì được cái gì chứ[-x , mình mất nhiều là đằng khác: thời gian+tiền bạc+lòng tự trọng. Với lại Toefl bây giờ có new generation rồi học kiểu ông ấy liệu có ích/:) [-( . Mr Mạnh? Xin kiếu[-x :)) :)) (nhắc đến tên ổng lại thấy tức cả mình)

Kinh đây, Sơn học Chinese làm thầy đồ hay thầy bói ? :D

Sơn học Chinese để chuẩn bị vượt biên muh! Ko ai biết gì àh?
Nguyên: có phải là mày hỏi tao ko? Mày vứt tao cái YM! của mày đi, tao add mày sau! Okie?

Chỉnh sửa lần cuối:

tao hả :)):)) thế cũng được : boycoldface :D:D

Tao hỏi khí ko phải: Tao với mày đã bao h gặp nhau chưa> Sao nghe tên mày quen quen?

tao chả biết , nếu mày học Gv thì may ra :D:D thui cứ add đi rồi nói chuyện , ai lại câu bài thế này :D

Chết chửa, chưa gì nàng Thu Trang đã có người hâm mộ giấu mặt. :D, đùa tí thui, cho hỏi nick Yahoo ấy luôn, tớ ko có ( có của Hậu, HAnh, Dung, Dũng ,Thái Hà, Thu Hà, Dương, Thư, Liên, Diệp, PAnh lớp mình thui)
Nick tớ nè : little_shishimaru ( not e-mail)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên