Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Ờ đúng rồi, tao định biét tí CHINESE để sau này phòng thi trượt ĐẠI HỌC sang làm cho Hội TAM HOÀNG bên Tàu nhưng đà này thì tiêu tan giấc mộng đẹp rồi :))

Hội toàn Gà TAM HOÀNG à. và Sơn làm gà trống ...thiến cầm đầu :D

Hi hi,thế mà tớ tưởng Sơn định đi bán trà sữa Taiwan chứ!:))
Btw,tuần này học 6 tiết trung->ặc ặc! Mà mai được nghỉ tiết cuối rùi đi cổ vũ cho thầy Điện chạy bộ ở sân Hàng Đẫy àh?:D Sướng nhey?

Bạn Hậu lên làm tổ trưởng tổ 1 hay bạn Thu Trang thế?

Oài oài Trang ui,tớ ko dám lên làm tổ trưởng đâu,các bạn phản đối chít,btw khi kiểm tra tổ trưởng phải đứng lên thu bài-> ko được làm cố! Ngu gì đứng nhìn bọn nó vít mà thèm thuồng nhey mẹ Dòi? hehe,con nhường mẹ đấy, vái cả nón cái chức tổ trưởng!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Chị Phương ơi có gì chiều chị xuống lớp em bàn lại đi, em chưa thấy ai đăng kí hát hò gì đâu, mà em chỉ sợ chúng nó ko chịu đăng kí gì thui! Cho em vào ban tổ chức nhé,em ko biết hát hò gì cả, dc cái to mồm với cả lanh chanh! Mấy việc chuẩn bị hậu truờng chắc em làm dc!
Sorry em nha, hôm nay chị bận wa' nên vẫn chưa xuống lớp các em bàn bạc kĩ lưỡng được. Có thể là ngày mai chị sẽ xuống, yên tâm đi......:x
Hôm nay chị đã xin cô chủ nhiệm rùi và cô cũng đồng ý cho lớp tổ chức nhưng cô lại bảo nên tổ chức vào buổi chiều thì tốt hơn ( tại cô lo có chuyện j` xảy ra thì không có ai chịu trách nhiệm, thui, thông cảm.....các cô giáo vẫn thường lo lắng cho học sinh mình như thế mà !;) ).Nên em thử hỏi cô giáo dạy tiếng Trung của bọn em xem có xin nghỉ được tiết 4,5 chiều ngày thứ 4 (19/10 ) không ? Nhớ là nói lý do cho rõ ràng và mời cô tham gia luôn cho vui nhé ! ;;) Còn nếu có trục trặc j` thì cứ nói lại với chị rùi bọn mình cùng bàn bạc lại.:)
Thanks các em nhìu !:x :*

Chị Phương ới ời, cá nhân em thì thix buổi sáng hơn,vì tổ chức buổi chìu thì hơi vướng cho 1 số bạn đi học thêm,mà em sợ cô ko cho ý,thui thui cứ từ từ rùi tính! Mai chị xuống lớp em àh?
@ mẹ Dòi:sao mẹ ko đóng góp tiết mục "Quảng cáo Downy" ấy! Mẹ thix bài ý còn rì!Suốt ngày hát ông ổng!

Đồng ý với Hậu vì cô Trung lấn giờ Anh thì còn lâu mới cho giờ giao lưu. Khó lắm chị ạ ,bàn bạc lấn này cho dứt điểm nhá, vì mai về sớm nên mấy lớp bàn 2, 3 tăng cũng được :D

Ủa tưởng cả khối lên sân QUẦN NGỰA chứ nhey :|

Đi đâu cũng rứa mà thui. MỆT CHẾT

nhưng mà lên sân là bắt buộc chứ,đúng ko????

To Phương CE 04-07: Cho chị bon chen tý,các em chuẩn pị giao lưu khối Trung hả?Cóa cho pọn chị tham gia cùng không?Chị em mình đã từng giao lưu hồi các em học lớp 10 rồi nhỉ?Vui phết!:)

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Đồng ý với Hậu vì cô Trung lấn giờ Anh thì còn lâu mới cho giờ giao lưu. Khó lắm chị ạ ,bàn bạc lấn này cho dứt điểm nhá, vì mai về sớm nên mấy lớp bàn 2, 3 tăng cũng được :D
Thế này thì cuối cùng vẫn chưa thống nhất được về thời gian......8-|, không biết nên làm vào buổi sáng hay buổi chiều nữa !:-/ Để chị xem lại rùi sẽ báo với các em sau !

Hình như tuần sau là giao lưu với đoàn Đan Mạch rồi phải ko? Mọi người đã định sẽ biểu diễn gì chưa? Mình thấy bọn A1 đóng kịch, còn A2 hình như là hát thì phải/:) Hay là lớp mình biểu diễn hát dàn đồng ca đi, cả lớp có 30 người lên hát cho nó máu :D Càng thể hiện được tình thần tập thể+ đoàn kết :D:)) :x

Tinh thần đoàn kết vô cùng đáng hoan nghênh! Nhưng nếu có dàn đồng ca thật thì chưa chắc đã có đủ 30 người đâu! (Bởi vì tớ mắc đi học thêm)
Thông cảm nha!!!!!!!!!!!!!!
Chúc tất cả mọi người một ngày hạnh phúc^_^

HEY! Hum wa là ngày thực sự hạnh phúc đối với tớ! Đi ra sân Vđ, tuy mệt nhưng vui, nhất là lại có một nụ cười rực nắng ở trên sân nữa chứ! (DÒi, Hậu bít là ai rùi nhỉ? Đừng nói đấy!)
Còn chiện đoàn Đan Mạch thì ko bít! Hỏi bí thứ ấy!

To Minh Trang : Thank ấy rất nhìu vì đã post danh sách lớp mình lên! Nhưng này, ấy lên thêm số điện thoại vào được ko? Ko cần đánh lại đâu, chỉ cần vào Sửa Đổi là được! thank ấy lần nữa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! À, thêm e-mail vào được ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên