Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Hôm qua đen ơi là đen. Học 2 Trung, 2 HÌnh - chán chết-> đen tập 1.
Lúc tan học về nhà tưởng được ăn cơm rồi mẹ đưa đi, thì tự dưng mẹ bận họp, nhảy ngay lên mạng nhờ thàng đệ tử đón thì sau khi nó hứa rồi nó mới nhớ là hôm nay ko đi xe, tớ cuốc bộ đên tr trong tình trạng ăn còn chưa xong-> đen tập 2
Đến SVD thì ngoài cái màn bắn pháo hoa cho là ngoạn mục nhất thi còn đâu ngồi hứng máy bay và hứng nước ko hà :( , nhìn lại thấy có mỗi lớp mình ngồi ỡ dãy đấy, còn AMS ngồi hết ở bên kia, 10 CE hàng độc ngồi chịu trận cùng bọn NTraix và các bé cấp 2 nghịch như quỷ -> Đen tập 3
Lúc ra về thì chen bẹp ruột ->đen tập 4
Nhưng mà nghĩ lại thấy mình vẫn còn đỡ, Thái Hà hôm qua khổ sở vì đang đi thì trẹo chân, đứt dép, kết quả là cả đoạn Cát Linh đi chân đất. Trà thì còn choang hơn, 3 lần bị ném lọ vào đầu, 2 lấn bịém vào chân, chưa kể vài bị dội bom nước và máy bay giấy. Miễn bàn...
Tuy nhiên túm lại là cũng có vài giấy phút buồn cười: Ngồi xem mấy em cấp 2 con trai con gái ko dám ngồi cạnh nhau, chúng nó bỏ hết dày dép + linh tinh ra để làm rào ngăn cách nhau, nhưng kết quả là sau vài lần bị đẩy vẫn dính vào như 1 :D . Trẻ con là thế à? Lại còn vụ đang chỉ trỏ mấy bạn bên lớp Hóa 2 thì 1 bạn nam béo ơi là béo tưởng mình và Thái HÀ CÓ Ý GÌ :D, quay ra cười có chết ko cơ chứ, bạn này ăn dưa bở à>
Đặc biệt nhất là khâm phục và tức mấy nhân Ams đứng ở trên thật, hò hét vui thì vui nhưng mà quậy đến độ để mình bị hứng hậu quả của các ông ấy cũng thấy ghê chết. Nưng so với dan NTraix vừa ngồi vừa hút thuốc , dùng bật lửa dí vào tai bạn rồi uýnh nhay bắn tung té nc và chai lọ thì còn đỡ hơn, Nhưng nếu lần sau đi khổ thế thì tớ xin kiếu vậy. Nò có may như bạn H Anh nhỉ ? :D
Thế lớp mình định hát If we hold on together thậ à, ý bọn ấy là sao đây?

Ủa, tớ may hả? Có thể nói là như thế! Ôi, bạn ấy đpej trai quá!

Ôi trời ơi,tớ bít bạn béo lớp hóa 2 là ai rùi,thằng M Hoàng chứ gì!:))
Mà Trang ui,tớ thấy cái màn hát đồng ca này hơi lố! Đấy là ý kiến chủ wan thui nhưng mà tớ thấy nó ko hay lắm,mà có vẻ trịnh trọng quá!

Ừ, đúng đấy! Thể tổ chức ở đâu thía?

Cái vụ hát đông ca chắc để dành bao giờ đón nguyên thủ Q gia nhẩy? :D
Rồi tớ chả bít M Hoàng là bạn nào cả, nghĩ lại hơi có tội vì hôm qua đi săm soi mấy thằng + mấy anh, n iu tớ bít đc thì chắc nó trả thù ghê lắm. Oh nhưng rốt cuộc cũng chưa thấy ai là ổn cả.

Ấy có cần ko hum nay tớ đến chỉ thằng M Hoàng xem có phải đúng nó ko. Mà hình như lớp hóa 2 có mỗi nó béo!

Thui khỏi, cạch bạn ý đến già ấy ạ. Ơ thế có dc đi tham quan nữa ko, có đi thì đi đâu, với lớp nào khác ko?

hic thế mà hôm qua có đứa bảo mình trơ!
Nhìn các bạn ý có nơi có chốn cả rồi, thấy tủi thân quá! Ko biết lon Coca bạn ý đã uống chưa nhẩy?

Ai bảo ấy trơ là mắt ko tròng, lớp này có thằng Duy trơ thôi :)

Hix, Duy trơ huh? Sao tớ ko biết nhỉ! Hôm qua tớ làm matchmaker thành công rục rỡ, con HA sướng điên mà cứ giả vờ nhăn nhó!

ngồi dãy tớ vui lắm

Uôi, hum nay bạn Dũng được một bạn lớp Pháp 2 hâm mộ! Đến chụp ảnh nữa!

hôm nay Hồng Anh cả ngày cứ lải nhải: VTA! Bó tay!
Hôm nay tớ mất người yêu!

Này, con Dòi! Tao chuyển rùi, đừng bô bô như thía!

Kinh khủng quá, lại bị học Trung thay Anh rùi, :(, tớ ko thích đâu.....KO HỌC TRUNG THAY ANH ĐÂU!!! Cả tuần đều Trung thì đi Văn điển sơm mất.

Oài,tớ đề nghị đổi tên lớp thành 10 Trung trung,hix,học 6 tiết trung 1 tuần làm tớ loạn ngôn rùi! Mà lớp mình phải xem thế nào đi chứ nhey, vừa giao lưu với các anh chị khóa trên vừa Đan mạch nữa mà chưa thấy tiết mục nào được đề xuất ta?

@HA:Chuyển là thế nào? Thế thì đừng có nhờ vả gì tôi nữa nhé!
Tớ hỏi cô rồi, tuần sau học 6 tiết Trung, thứ 5 lại quay về Anh rồi! Lớp mình thành lớp Trung-Trung!

Con HA này,chỉ vớ vẩn, thix cũng có sao đâu mà? Cứ thix đi tội gì ? Nó còn hơn thằng Trường đấy :))

mà false bạn ý còn giàu nữa! Yêu nó thì hai mẹ con mình tha hồ nhờ vả! Hậu ơi con cứ liệu dần đi,me chị cần con rể cho mẹ uống coca hằng ngày thôi!

Coca àh? Hix hix,mẹ hi sinh con cái chỉ vì mấy cái lon Coca àh? Thằng ý cao hơn con có 1cm thui,sỉ nhục quá mẹ àh! Với lại nó xấu ma chê quỷ khóc,có giỏi mẹ thix nó đi! Kinh bỏ bu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên