Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

" Đời là cái đinh, tình là cái que, anh là con ngỗng què em muốn vặt lông lúc nào chả đc " --> cần quái gì nhà giàu, sao thì cũng thế cả thôi :))

Hôm nay sao lạnh thế hả giời, đi học Anh mà hắt xì hoài...Mọi người ui, hôm nay KT Địa và giờ đi khám SK ko? Tớ ghét học Địa nhất trong các môn xã hội. :(

hic, khổ thân bạn Sơn, ngỗng què thì ai nó yêu! Lành lặn còn chẳng ăn ai nữa là!

Thứ hai sáng cả lớp đến truờng tập kịch hả?

@ Thu Trang : què là què trong chuyện tình củm, chứ ai biểu què quặt kiểu thương binh liệt sĩ đâu :))

Ôi mai chúng nó đến nhà mình để vít kịch bản-> mình được nghỉ học thêm nè! Mà sao mình ghét thằng Cường thế,đek đóng góp thì thui lại còn ngồi bàn lùi! Bực mình!
Tình hình nếu vít xong kịch bản vào ngày mai thì sáng thứ 2 sẽ phải đến trường từ 7h30 để tập kịch,thời gian gấp rút quá rùi!!!

Hôm nay bạn Dũng nhà mình dc bạn An lớp Pháp 2 mời đi học khiêu vũ! Chắc chú bé sướng điên, nhưng vẫn giả vờ *Thôi tao chẳng thích*!
Tớ thấy trò đấy hay hay, quay sang hỏi thằng Duy xem nó có đi học khiêu vũ với tớ ko! Chậc, chỉ sợ bạn Duy hiểu nhầm thì toi!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Hôm nay bạn Dũng nhà mình dc bạn An lớp Pháp 2 mời đi học khiêu vũ! Chắc chú bé sướng điên, nhưng vẫn giả vờ *Thôi tao chẳng thích*!
Tớ thấy trò đấy hay hay, quay sang hỏi thằng Duy xem nó có đi học khiêu vũ với tớ ko! Chậc, chỉ sợ bạn Duy hiểu nhầm thì toi!
Chẳng có đâu !:eek:

Bao nhiu lâu rùi mới thấy Dũng lên nhẩy? Mà chả hiểu cái Thái Hà nó nghĩ sao mà nhận Mr Dũng là ông, thế bạn Dũng làm đệ tử tớ thì hợp nhất ? Coi như vụ in đĩa hộ là chị em giúp đỡ nhau nhỉ ? :D
@ Hậu : Kịch bản sao rồi ấy, mà thấy A2 bảo mỗi lớp 3 tiết mục cơ :(, lớp mình có phải ở Mù Cang Chải đâu mà sao biết tin chậm thế , hic....

Tại thằng Duy vô trách nhiệm,chỉ mải đi chơi,đến gần rùi mới báo,mà bọn anh 2 có những 4 tiết mục!:((
Có khi lớp mình phải thêm tiết mục hát hò.Còn về kịch bản đã có,chỉ sợ ko phù hợp với buổi giao lưu(hay đúng hơn là với ban giám khảo tổng duyệt)
Mai nhớ đến trường sớm nhé! Đúng 7h30 có mặt!!!

Ủa Hậu ơi sáng hôm qua có lớp khiêu vũ à, đứa nào rủ tớ đến học cùng nhưng ko đến đc, chán :(

Hôm nay tập kịch kiểu ? ( ko nói nên lời) :)

Tớ thật sự thấy chán lớp mình quá! Nghĩ thì ko nghĩ,đến lúc bọn tớ nghĩ thì chê ỏng chê eo rùi cuối cùng đẽo cày giữa đường,chẳng ra đâu vào với đâu cả! Nói ủng hộ thì cũng nói mồm,đến lúc bảo tham gia thì chối đây đẩy là sao? Tại sao lại chỉ có mỗi bọn tớ nghĩ, bọn tớ đến trường tập kịch, còn các ấy thì ở nhà học bài?? Tớ có cảm giác như đây ko phải lớp của các ấy thì phải?

Thu hoặc Minh Trang đóng đi, chiều nhớ mang đạo cụ đi để diễn thử luôn nhé!

Thôi, chán quá! Bi h chỉ còn lo nghĩ đến buổi giao lưu với lớp 11 Trung thoai!

mỗi ngày 1 bạn là thế nào? Thay người yêu nhanh hơn thay áo!

Ai mỗi ngày một bạn? Nói đểu thế là ko tốt! Bi h tao chỉ iu bạn Jylu thoai!^^

Chậc, người yêu mới của mình là bạn Vũ bán báo lớp Nga! Yêu bạn ý là yên tâm nhất, có thu nhập ổn định!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên