Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Bạn nào ngây thơ... cụ quá :). Chiều mang đạo cụ sao được, đi chợ à, ko kịp...
Bọn ấy ơi, vote cho topic lớp mình 5 sao đê....

Chỉnh sửa lần cuối:

Tại sao ny các bạn lại ở gần đến thế ? cHỈ có tớ khổ mà thui:(

Gì đâu, mang đạo cụ là chiện bình thường mà! Có mỗi cái bắp cải với chai lọ, phải dượt trước đi chứ.. ko có gì! lại xí hổ

Mua bắp cải thì chỗ nào chẳng có, nếu ko thì làm sao kịp dc, sáng mai tổng duyệt rôi!

Bắp cải chai lọ làm j thía,mấy ngày ko lên hao là mù tịt thông tin :((

Hôm nay tổng duyệt, lớp mình lên làm trò lố!!! Bọn ấy có bít chúng nó nói gì ko? " Mấy giờ rùi còn hát bài này?". Đau lòng nhìn bọn nó ngồi ngáp trong khi mình hát!!! Tớ thực sự thấy xấu hổ lắm lắm với bọn lớp khác! Mà lớp mình được mấy mống đến cổ vũ? Lớp trưởng ko đến (?)và bí thư thì chạy vào ngó rùi đi chơi bóng rổ. Tớ ko hiểu trách nhiệm của các bạn ý ở đâu nữa? Thằng bí thư thì suốt ngày tót xuống sân bóng rổ, đến thứ 7 mới báo cho bọn mình mà thứ 4 đã diễn rùi. Còn lớp trưởng thì " Tớ đi chơi đây có gì ấy cứ gọi tớ!" . Thế là sao nhỉ? Trong khi bọn tớ ngồi vắt óc nghĩ kịch bản rùi đủ thứ thì các ấy viện lý do này nọ để ko tham gia! Thử tính xem có được mấy người thực sự tham gia vào chương trình này? Việc này ko phải của riêng bọn tớ mà là của lớp mình,các ấy còn nhớ chứ!!!
Dù sao biểu diễn thì cũng đã biểu diễn, làm trò cười thì cũng đã làm rùi. Nhưng các ấy thử nghĩ xem, nếu lớp mình đồng tâm hiệp lực thì có đến nỗi thế này ko? Sắp tới giao lưu với lớp 11 Trung, tớ mong rằng các ấy sẽ tham gia nhiệt tình,chứ đừng để như hôm nay thì nhục lắm!!!!

Sự liên kết giữa các thành viên trong lớp CE có vẻ lỏng lẻo, ko tốt :|

những trò lố hay là ... và ... T_T

ĐI CÂU BÀI LÀ ĐI CÂU BÀI ...

Chỉnh sửa lần cuối:

Haha, thường thôi, đoàn kết lỏng lẻo cái gì, bạn Sơn ko phải tuyên ngôn 1 câu mất thiện cảm hơn đâu... Thế đừng hát bìa kia nữa, có bạn nào hát DON'T CHA hay không, hay Pon de Replay nhá, đấy, thích sôi động thì hát bài đấy, Get Right hay Lose my breath cũng được... :D, Tớ đề cứ HIYAYA English version của DBSK cũng đc, cho 12 đứa lên phụ họa là vui nhất... :) Đáng tiếc là lần vừa rồi lớp mình chả có chi chuẩn bị kịp -> khốn nạn+khổ..:(
@ Lại....Hoàng : câu gì mà pro thế, chả hiểu viết cái gì, toàn 3 chấm là ý gì???

----------

Đi một vòng trong forum rồi quay lại... Các bạn iu quí, lần này lập kế hoạch vụ giao lưu CE cẩn thận nhá , còn 16 ngày thôi, đừng để như vụ Đan Mạch tái diễn :(. Lần này cố gắng hát 1 bài có tiếng Trung nhá, nửa Anh nửa Trung cũng đc... Bây giờ chơi hình thức bắt buộc, ai cũng phải tham gia vào việc gì đó, cấm lảng, cấm lải nhải như thằng Cường sida. Ok?
Hôm nay mới phát hiện là từ khi nâng cấp forum ko dc post 2 bài liên tiếp. Ko thành spammer dc rùi :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Tớ thấy thằng Cường Sida còn nhiẹt tình gấp mấy lần lớp trưởng với bí thư ý chứ! Hôm trước mà nó ko bị giam lỏng ở nhà thì nó cũng đẫ đến cổ vũ bọn tớ rôi! Mà thi xong nó còn gọi điện đến hỏi kết qủa!
Anyway, tớ hơi thất vọng về lớp mình đấy!

Ờ thì sôi nổi, mỗi tội hơi lắm mồm. Bí thư thì thất vọng toàn tập rồi, lớp trưởng thì vẫn gọi điện hỏi thăm đấy thôi. Thất vọng và lại thâts vọng làm chi cho mệt, vấn đề là thay đổi ra sao đây?

Gọi điện hỏi thăm thì dc cái gi?
Thôi ko nói nữa, ko lại ko kiềm chế dc!

Ý ấy nói là phải đến trường à?

tớ up ảnh hôm qua lên đây cho cả nhà xem nhé!

Hằng+ Phương Linh

Duy chăm ngoan!

----------

Lớp trưởng nàh xa, tớ ko bắt lớp trưởng phải đến trường! Nhưng như hôm thứ 3 dc nghỉ h thể duc, bọn mình bàn việc làm VN thì lớp trưởng xuống canteen ngồi! Tớ biết nói thế nào đây, nhiệt tình quá mức àh?

Chỉnh sửa lần cuối:

má ơi, sao để ảnh to thế ??? cho cái ảnh bé lại, vào mà lag thế mồ ...

Ghép 2 cái ava, ý bạn Haong là seo???
Bà con ơi, vừa sang mấy topic CE ở mấy khóa trên, vui phết. 12 CE có anh dc 660 TOEFL ạ, đỉnh thê, rồi bên 11 CE thì chiêm ngưỡng cái ava của anh Tú ( mà theo thằng Dũng farmer là rất đẹp trai) mà thấy bái phục...

Ấy ui, chẳng phải lớp mình ko đoàn kết đâu, mà là bọn nó ko thực sự hòa mình vào tập thể lớp. Giao lưu hay ko giao lưu thì cũng thế, cái chính là chẳng ai nhiệt tình, chẳng ai quan tâm, chẳng ai đóng góp! Lớp trưởng thì làm được cái gì? Gọi điện hỏi thăm để chứng tỏ mình cũng quan tâm đến lớp à? Lớp trưởng, bí thư chẳng có ý kiến gì, chẳng giúp đỡ hay chí ít cũng phải nói là muốn làm gì chứ? Đã ko nghĩ ra gì thì thoai, lại còn gạt đi hết! Ức thay!

Hôm tổng duyệt bọn mình chuẩn bị gấp quá nên chẳng ra cái gì.:((
Nhìn bọn lớp khác nhảy nhót, đệm đàn, thấy mà buồn.Rủ gãy cả lưỡi( biết là lưỡi ko xương) mới có thêm hai bạn cùng hát.->Sợ thật.
Lúc hỏi thì ai cũng hào hứng tham gia. Đến lúc cần người thì ai cũng trốn, thế là sao nhỉ??????????????:-/
May còn có bạn Hậu và bạn Minh Trang.:)
Mà Hậu và Minh Trang ko cần bực làm gì! Bọn khác nói gì kệ. Chúng mình làm hết sức rùi mà, phải không? Chưa đầy 1 tiếng bọn mình làm được thế là siêu rùi.Siêu dã man.0:)
Chúc lớp ta ngày càng gắn bó!!!!!!!!!!!!:)>-

Hôm tổng duyệt bọn mình chuẩn bị gấp quá nên chẳng ra cái gì.:((
Nhìn bọn lớp khác nhảy nhót, đệm đàn, thấy mà buồn.Rủ gãy cả lưỡi( biết là lưỡi ko xương) mới có thêm hai bạn cùng hát.->Sợ thật.
Lúc hỏi thì ai cũng hào hứng tham gia. Đến lúc cần người thì ai cũng trốn, thế là sao nhỉ??????????????:-/
May còn có bạn Hậu và bạn Minh Trang.:)
Mà Hậu và Minh Trang ko cần bực làm gì! Bọn khác nói gì kệ. Chúng mình làm hết sức rùi mà, phải không? Chưa đầy 1 tiếng bọn mình làm được thế là siêu rùi.Siêu dã man.0:)
Chúc lớp ta ngày càng gắn bó!!!!!!!!!!!!:)>-

Hôm tổng duyệt bọn mình chuẩn bị gấp quá nên chẳng ra cái gì.
Lúc hỏi thì ai cũng hào hứng tham gia. Đến lúc cần người thì ai cũng trốn, thế là sao nhỉ??????????????
May còn có bạn Hậu và bạn Minh Trang.
Mà Hậu và Minh Trang ko cần bực làm gì! Bọn khác nói gì kệ. Chúng mình làm hết sức rùi mà, phải không? Chưa đầy 1 tiếng bọn mình làm được thế là siêu rùi.Siêu dã man.
Chúc lớp ta ngày càng gắn bó!!!!!!!!!!!!

Ấy đang tự an ủi mình à? Lớp mình ngày càng gắn bó! Hix, bi h tớ mới bít đấy! Ko bít đến khi giao lưu với các anh chị 11 CE, cái sự gắn bó này có làm mất mặt mình ko nữa!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên