Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

MT đang nói với TT hay với tớ đấy ??:)):))

Ko hỏi ấy, nick ấy ấy ghi rồi mà bạn Nguyên nhỉ? Cứ thích bon chen. CE yêu quí, bàn bạc về vụ giao lưu đi...

thế mà mình cứ tưởng :D:D mà nick TT là gì nói đê :D

Troài , vẫn bám trụ trên net vào giờ này, bạn Nguyên siêu quá, tớ đi ngủ đây, sáng mai post 1 bài dài về ý kiến của tớ vậy. Good nite!

ơ kìa sao out sớm thía :)) bạn TT không trả lời à ??:((

Nguyên ơi nửa đêm mà mày còn gọi tao! Mày bị mất ngủ ah? Học sáng hay học chiều mà thức khuya thế con?
Giao lưu làm dưới phòng hội đông đúng ko? Làm cả 3 lớp hay chỉ 10,11 Trung thui?
Tháng 10 rồi, sắp dc đi tham quan rôii!!!!!!!!!

Sorry các em nhá, chị bon chen 1 chút !:)
Chị là Phương ( 1 trong 3 chị hôm nay xuống lớp các em ), chị muốn hỏi các em rõ ràng về chuyện giao lưu 3 khối Trung.:-/
Theo như các em nói hôm nay thì cô Oanh bảo đến tận tháng 1 mới tổ chức ( mà lại còn hoành tráng quy mô lắm.... )|-) , chị nghĩ không cần thiết.Bọn chị đã thống nhất với nhau cái chương trình đồ sộ kia của cô Oanh sẽ là chương trình giao lưu TIẾNG ANH 2 lớp (nhớ là chỉ có Anh thui ), có thế tổ chức tháng 1 .Còn chương trình sắp tới chỉ mang tính chất giao lưu đơn giản, không wa' cầu kì, có Anh, có Trung , có Việt:) . Chị sẽ nói lại chuyện này với cô giáo chủ nhiệm lớp chị và nói lại với cô Oanh như thế ! Năm ngoái các chị lớp 12 Trung làm đơn giản thôi nhưng vui lắm, cũng hay nữa !;;)
Năm nay chị không chỉ muốn 1 mình lớp 11 Trung làm chương trìng giống năm ngoái mà chị muốn các em cũng tham gia đóng góp chương trình để chương trình của bọn mình hay hơn, vui vẻ và độc đáo hơn !;;) Bọn chị nghĩ không cần chuẩn bị wa' nhiều time, sẽ ảnh hưởng đến việc học, vì vậy các em nên chuẩn bị từ bây h xem có ai có khả năng hát hò j` thì đăng kí và......luyện giọng trước. Ngoài ra bọn em có thể làm trò chơi hay biểu diễn người mẫu thời trang j` cũng OK. ;)
Đấy, đại loại là thế, các em nhớ phổ biến lại cho các bạn và bàn bạc kĩ lưỡng nhé !Chị nghĩ là 2 tuần nữa sẽ tổ chức, OK ?????? :-? Nhớ là đừng để ảnh hưởng đến việc học đấy! BIBI nha !:x

À, chị wên mất không nói đến địa điểm. |-) Vì đây là chương trình giao lưu đơn giản nên chỉ cần ở phòng học lớp chị là được rùi ! Sau này bọn mình sẽ làm chương trình giao lưu khác hoành tráng hơn ở dưới phòng hội đồng. Thế còn thời gian có thể là : 1 ngày thứ tư nào đấy, buổi sáng, tiết 4 & 5 ( chắc là 2 tuần nữa....xem lịch nào...19/10 j` j` đó, OK ? :-/ )
Các em có i' kiến đóng góp j` cứ nói ra nhé, chị luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu mừ !:x ( mà đừng có phớt lờ đi những j` chị nói đấy nhé ! )
P/S : Khối Trung mà nên chúng ta phải đoàn kết và giúp đỡ nhau chứ, rite ??? Em nào có j` cần hỏi về chuyện thầy cô hay học hành mà trong phạm vi chị có thể giúp thì chị sẽ share experiences cho, yên tâm !Thui, bb nha !:* :x

Chị này lo xa về việc học, chứng tỏ rất ... ngoan :D. Thế chị mai lại xuống lớp em rồi bàn lại nhá.
@Thu Trang : thằng Nguyên nó hỏi nick ấy đấy, chưa thấy ấy cho nó nên tớ cũng ko dám :). Nó bảo hs tr khác ko dc post bài vào bõ này nữa nên nó đang cú lắm!

bài này của NGUYÊN :)):))
đúng roài đấy , không được vào nữa đang cú đấy :)) thế TT có cho không ?:D

Này, sao lại xơ múi cái của Hồ Lê Vi Ngân ở đâu thế? Nhớ bạn Thu Trang quá nên làm liều à?

đây là bài của NGUYÊN :)):))
ai xơ múi , vợ iu cho mượn đấy :D:D nhớ box chứ bạn TT thì bt :)):)) bạn ý có thèm quan tâm đến mình đâu :D:D

Chị Phương ui, như thế là có 2 buổi giao lưu à? Hay là buổi thứ hai làm thành một buổi off đi! Vui thế!
Khổ nỗi em ko có khả năng hát hò, lớp CE của mình có ai bít hát, diễn kịch hay biểu diễn thời trang ko nhẻy?

Bạn Hồng anh chăm chỉ nhey,thấy đi khắp các nơi tuyên truyền thế này:D

hic cứ bình tĩnh! Nick tao:kem_vani_dau
Chị Phương ơi có gì chiều chị xuống lớp em bàn lại đi, em chưa thấy ai đăng kí hát hò gì đâu, mà em chỉ sợ chúng nó ko chịu đăng kí gì thui! Cho em vào ban tổ chức nhé,em ko biết hát hò gì cả, dc cái to mồm với cả lanh chanh! Mấy việc chuẩn bị hậu truờng chắc em làm dc!

BÀI NÀY CỦA NGUYÊN:)):))
thế mày add tao rồi thì phải :D

Nick bạn Trang nghe ngon lành nhất :D. Chiều các chị 11 CE xuống chơi nhá

Cảm ơn HẬU vì cho tớ mượn vở CHINESE nhé, dù tớ thấy phức tạp quá nên chả đọc :D

học cái môn này
phải học phiên âm
rồi học chữ hán đúng không

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên