CE - Unique

hí hí can tội k hiểu bạn hỏi j` ;;) sâu sò ry :))

Nếu ếy iêu CE đến thế thì cố gắng xyn thầy Lân ík ;;). Bọn tớ thì vô tư, nhưgn nếu ấy bị cô đơn lẻ loi đừng trách tại ai

Thầy Lân bị phê bình á??? Sao lại thế??? Hú hú hú ứ biết đâu, thế là xã hội bất công. Thầy Lân nà tuyệt dzời nhất, là dzô đối nhất :)) :)) Ai dám phê bình thầy thế :-w

Bạn Ngọc Anh mún chỉ từ tiếng Trung lào tớ chỉ cho (Nói trc' tớ chưa bik vik từ hủ ái nỉ đâu đấy :)) )

hí hí can tội k hiểu bạn hỏi j` ;;) sâu sò ry :))

Nếu ếy iêu CE đến thế thì cố gắng xyn thầy Lân ík ;;). Bọn tớ thì vô tư, nhưgn nếu ấy bị cô đơn lẻ loi đừng trách tại ai

Thầy Lân bị phê bình á??? Sao lại thế??? Hú hú hú ứ biết đâu, thế là xã hội bất công. Thầy Lân nà tuyệt dzời nhất, là dzô đối nhất :)) :)) Ai dám phê bình thầy thế :-w

Bạn Ngọc Anh mún chỉ từ tiếng Trung lào tớ chỉ cho (Nói trc' tớ chưa bik vik từ hủ ái nỉ đâu đấy :)) )

Lẻ loi thì mình ko có sợ:-j 1 nửa CE ngày xưa họk cùng mình:x 2 bạn Ce đã từng ngồi cạnh mình 1 năm:-j
Hnay nêu gương Ce để đòi xe lẻ thếy cô Xuyến bẩu xuống hội đồng mà shem thềy Lân bị phê bình vì thiếu tinh thần tập thể:-ss
Thềy vô đối mà shin mãi 60k ko đc:-s

Tinh thần tập thể cái j`, ai bảo tập thể k chịu đi 2 ngày x(. Không đc phê bình thầy Lân thân iu của tớ :x 8-> Con iu thầy :-*

Bóc tiền của cầu thủ ý, xin thầy = niềm :))

Tinh thần tập thể cái j`, ai bảo tập thể k chịu đi 2 ngày x(. Không đc phê bình thầy Lân thân iu của tớ :x 8-> Con iu thầy :-*

Bóc tiền của cầu thủ ý, xin thầy = niềm :))

Thềy nên họk tập cô Lan và cô Xuyến xì tin:x
j thì j t7 này lại lên gặp thềy đòi xiền:))

anh Đạt có 1 mình hấp đc đủ ko? ;))
hnay trời mát sướng vl =P~
tóm lại là h này vẫn chưa có j chính thức về vụ thăm quan cả :-j

Các CEs, mình lói dư lày k biết các bạn nghĩ xao: Trường hợp xấu nhất là chúng ta sẽ không đi tham quan nữa, nếu có như thế hay là cả mấy chục đứa lôi nhau đi xem phim đi, được không :|? Rồi lôi nhau đi tăng 2 tăng 3 ở đâu đấy. Chứ chả lẽ mọi ng` đi mà mình k đi :-?? ?

Hay đến nhà đứa nào đấy bật phim kinh dị xem? Cái này cũng k tệ đâu :)).

ko ko [-( bạn Bean như thế là ko có đc [-( lớp mình đi 1 mình chứ có đi vs ai đâu mà bạn ko đi [-( lí 1 đi K9 rồi. mà xem phim đông như thế :| nhỡ lạc mất thằng nào thì sao :)) vs cả xem phim ma mà ko có mống nam nào thì thật chẳng thú vị chút nào ;))
K9 chán chết, chả hay :| mình nói thật là mình rất ko thik cái kiểu đi cùng cả khối :| ko có tổ chức kĩ càng thì sẽ rất loạn. Vs cả, chả quen biết nhau thì mình xin thề là chúng nó sẽ ko nói chuyện vs nhau đâu, trừ TH cực kì bắt buộc nên luk đấy sẽ chả thể có tinh thần tập thể đâu. Nên nếu bảo phải đi vì tinh thần tập thể thì mình nghĩ ở nhà còn hạnh phúc hơn. Thân đứa nào chúng nó sẽ tự lo thôi :)) vs cả bạn Bean cũng nói rồi, trong lớp còn chưa quen đc thì nói gì đến trong khối :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Có bạn nào CE có số dd của bố bạn Hoàng hoặc bác nào đó trong BPH ko? cho tớ vs:D

mai xin thầy Lân đê :-L sao cứ đè đầu BPH với bố tớ thế nhỉ :-" :-L quỹ lớp thì đã 0 đồng rồi :-L

Thế mai shin thềy Lân vệy:-s
Tại htrc shin thềy kêu cái này của BPH tôi ko bít:-ss

ko ko [-( bạn Bean như thế là ko có đc [-( lớp mình đi 1 mình chứ có đi vs ai đâu mà bạn ko đi [-( lí 1 đi K9 rồi. mà xem phim đông như thế :| nhỡ lạc mất thằng nào thì sao :)) vs cả xem phim ma mà ko có mống nam nào thì thật chẳng thú vị chút nào ;))
K9 chán chết, chả hay :| mình nói thật là mình rất ko thik cái kiểu đi cùng cả khối :| ko có tổ chức kĩ càng thì sẽ rất loạn. Vs cả, chả quen biết nhau thì mình xin thề là chúng nó sẽ ko nói chuyện vs nhau đâu, trừ TH cực kì bắt buộc nên luk đấy sẽ chả thể có tinh thần tập thể đâu. Nên nếu bảo phải đi vì tinh thần tập thể thì mình nghĩ ở nhà còn hạnh phúc hơn. Thân đứa nào chúng nó sẽ tự lo thôi :)) vs cả bạn Bean cũng nói rồi, trong lớp còn chưa quen đc thì nói gì đến trong khối :))

Chậc thì thế, nhưng hnay thầy Lân đã bị những-kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy lôi lên khiển trách (tao k muốn nói rõ vì tao cũng k muốn văng ra ở đây :">), tao thương thầy lắm, ứ muốn làm khó thầy đâu :(. Với cả, bây h mới thuê xe, liên lạc chỗ k biết có được k. Nên là tao mới nói, nếu k có được thì mình đi xem phim, cũng vui mà. Ở HN nên cấm thằng nào vắng mặt :)).

Dự tính thế thôi... K biết thế nào, mai hỏi thầy :|.

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đang trong tình trạng hơi ức chế về cái vụ đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
có viết 1 trang về An Dương Vương cầm sừng trâu đi xuống biển đấy + bt hóa nữa

Back
Bên trên