CE - Unique

ko ko [-( bạn Bean như thế là ko có đc [-( lớp mình đi 1 mình chứ có đi vs ai đâu mà bạn ko đi [-( lí 1 đi K9 rồi. mà xem phim đông như thế :| nhỡ lạc mất thằng nào thì sao :)) vs cả xem phim ma mà ko có mống nam nào thì thật chẳng thú vị chút nào ;))
K9 chán chết, chả hay :| mình nói thật là mình rất ko thik cái kiểu đi cùng cả khối :| ko có tổ chức kĩ càng thì sẽ rất loạn. Vs cả, chả quen biết nhau thì mình xin thề là chúng nó sẽ ko nói chuyện vs nhau đâu, trừ TH cực kì bắt buộc nên luk đấy sẽ chả thể có tinh thần tập thể đâu. Nên nếu bảo phải đi vì tinh thần tập thể thì mình nghĩ ở nhà còn hạnh phúc hơn. Thân đứa nào chúng nó sẽ tự lo thôi :)) vs cả bạn Bean cũng nói rồi, trong lớp còn chưa quen đc thì nói gì đến trong khối :))
Lý1 ko đi K9

Nếu thấy bất đồng quan điểm, gò bó, gượng ép, miễn cưỡng quá thì CE nói thôi thôi mà, có gì đâu, cũng chả sao vì tớ nghĩ đã đi chơi là tất cả đều phải thoải mái :| Nếu chỉ vì đi chơi vs Lý1 mà gây mất đoàn kết nội bộ CE thì CE có thể từ chối mà :| Lý1 vẫn chưa quyết định đi đâu :D

Hóa vs ADV cái j`, trở về vs chủ đề nguyên thủy thôi =))

Không đùa đâu đấy, cả lớp đã thống nhất đi lý 1 rồi cơ màh, sao cứ thay đổi xoành xoạch thế :(( :(( Ứ bik đâu :((.

Cái quan điểm j` màh "Mới đi thì k làm quen đc" đấy :-w Chả có lý do j` cả. Nếu bạn Bean k thik làm quenb ạn mới thì cũng có người khác thik chứ. Đừng áp đặt quá nó bấn :(

@ bạn Đức: CE đã từ chối đâu. Hay k mún đi vs CE nữa đấy :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trang: Đâu có :D Chả biết nội bộ CE thế nào :D

Không biết BPH vs GVCN 2 lớp có thuận theo ý học sinh ko :-< Nhiều yếu tố quá :-<

kệ chứ. thầy Lân iu quý yêu hs lắm. Hs nói j` thầy chả theo :x :x

Mà Lý 1 k đi K9 cùng khối đúng k? GVCN Lý 1 bị mắng or phê bình "Thíu tinh thần tập thể j` k".

hiz thầy lân thân iu bị mắng :((

Lớp tớ khối sáng :| Có nằm trong danh sách đâu :| Ko đi cũng chả sao mà :|

Thày Lân rất là cưng học trò của lớp mìh chủ nhiệm :-< Chứ vs lớp khác thì ...

Cưng học trò lớp mìh chủ nhiệm là đủ r` 8->

Yêu thầy nhắm :-*

Tưởng lần này đi cả khối 10 chứ nhỉ

@ Bean: tớ có nói là cậu k đc nói chính kiến của đâu :-??. Nhưng rõ ràng là lớp mìh đã biểu quyết r`... Thế xong cuối cùng lên đây lại thấy những ý kiến rất hay ho nà "Lớp mình sẽ k đi đâu hết, ở HN xem phim" :-?? :-??
=> Rõ ràng là phải có nghi ngờ chứ? Nghi ngờ như kiểu cậu vẫn k muốn đi vs Lý 1, như kiểu cậu thà ở nhà xem phim còn hơn là đi màh k vui (Theo như cậu nghĩ, còn dzui hay k chưa biết nhé)

Tiếp, tớ k nói cái chuyện cậu bắt đi là áp đặt vì đến cuối cùng thì lớp mình vẫn đi theo số đông, nhưng tớ chỉ k muốn khi đi r` mà vẫn có những bạn thấy chán vì "đáng ra đi 1 mình thì vui hơn". Có chính kiến thì chả làm sao cả nhưng nếu chính kiến sai thì phải sửa đi chứ. Bọn tớ nói cậu căn bản cũng vì muốn nói cái nào tốt thôi :-??, nếu màh cậu chịu hiểu cho thì cái hôm đi sẽ k có cái tư tưởng "đáng ra... " blah blah trên kia nữa. Đấy nhưng mà cậu vẫn k chịu hiểu nên tớ mới bảo áp đặt (dùng từ hơi sai 1 tí thì sr, tớ dốt văn thông cảm)

Tớ chỉ nói thế thôi, cũgn chả muốn cãi lý hay làm căng thẳng chuyện lên làm j`.

@ Đức: đc xáu một fần 2 :(( đau đớn k kể xiết x(

Ghét tiếgn Trung x(

việc thik hay ko thik cũng chỉ là suy nghĩ của mọi ng,ko thể nói là đúng hay sai đc. Nếu các bạn ko muốn đi thì hoàn toàn ko thể nói là sai :|
việc có những bạn thấy chán thì cậu cũng chẳng thể làm đc j :| chẳng nhẽ cấm các bạn í không đc cảm thấy chán hoặc ko cho các bạn đi . Thế thì khác nào áp đặt, ép buộc.
Dù sao đã đi rồi, bây h chỉ nghĩ đến chuyện đi đứng ăn ở chơi bời làm sao cho thật vui thôi. Vui là chính. Mấy chuyện này hãy vứt vào sọt rác thôi :D

việc thik hay ko thik cũng chỉ là suy nghĩ của mọi ng,ko thể nói là đúng hay sai đc. Nếu các bạn ko muốn đi thì hoàn toàn ko thể nói là sai :|
việc có những bạn thấy chán thì cậu cũng chẳng thể làm đc j :| chẳng nhẽ cấm các bạn í không đc cảm thấy chán hoặc ko cho các bạn đi . Thế thì khác nào áp đặt, ép buộc.
Dù sao đã đi rồi, bây h chỉ nghĩ đến chuyện đi đứng ăn ở chơi bời làm sao cho thật vui thôi. Vui là chính. Mấy chuyện này hãy vứt vào sọt rác thôi :D

mình 3 fải \:d/ ủng hộ em Mai Ca :x
mỗi cái việc đi tham quan thoy mà cũng rắc rối nhề :-s

Giống lớp anh năm ngoái :))
Ko biết đi với lớp nào, về sau là đi 1 mình :))

sao tự nhiên cãi nhau thế :| :-@
có cái việc j đâu mà phải cãi nhau :|
cái này hoàn toàn phụ thuộc vào BPH 2 lớp thỏa thuận với nhau thế nào chứ 2 lớp đã đồng í là đồng í rồi, đào vấn đề lên làm j :| tự dưng lôi lên HAO :-@

sao tự nhiên cãi nhau thế :| :-@
có cái việc j đâu mà phải cãi nhau :|
cái này hoàn toàn phụ thuộc vào BPH 2 lớp thỏa thuận với nhau thế nào chứ 2 lớp đã đồng í là đồng í rồi, đào vấn đề lên làm j :| tự dưng lôi lên HAO :-@
Đồng ý vs anh Lê :-j :D

Back
Bên trên