CE - Unique

Vớ vỉn nó qen>"< Mai tôi lên lớp lếy số trg BHP gọi điên abc luôn>"< ko thì tới gặp trựk tiếp cho dễ shin shỏ chứ cái đà ăn chơi đập phá này thì hẻo lắm:-s
Mới để í hnay có 1 hay 2 bạn nữ CE j đó đến abc vs đội:x Có điều từ lúk đó trở đi chúng ta chuyển HÒA thành THUA:))
J thì j đề nghị các bạn nhiệt tình cái!!!!!! h jao hữu chưa cần nhg jải thì bắt buộc:-w

chị Chuối sao lại biết vụ này, hay năm ngoái chị học cũng thế ;))
uh, cũng thế 8-} chọn Anh 1 hay đi cùng 11CE (bên chị Châu là chọn CE, bên chị là chọn A1) cãi nhau tởm hơn bọn em là cái chắc 8-} nhg mà cuối cùng là lôi nhau đến trang trại nhà Xuân, đi riêng, xong về thì karaoke :))
Các em tóm lại là đi vui vẻ nhé, lớp 10 đc đi 2 ngày là phải phởn lắm đấy nhớ :x

Khiếp đàn em, sao điểm cao thế :-ss =(( :eek:

Cho vào điểm 1 tiết thật chứ k dọa ạ . Có điều em thấy điếm cũng khá cao, nhiều 9 với 9 rưỡi phết, còn có cả 10 .

Hú hú hú bạn Bean thôi ngay trò đâm chém dzào nỗi đau của tớ :(( :((
2 con đc 10 điểm ngồi ngay sao mìh, ts hôm thi đêk nhắc mìh câu nào
Kết quả: 6,5!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Lại còn 1 tiết nữa mới ức chế x( x( x(

I hate my life ~ hú hú

cứ ngỡ mình 6đ ai ngờ đâu 9,5 hạnh phúc làm sao

Mình cứ nghĩ mìh đc 9 điểm cuối cùng đc 6,5. Đau khổ làm sao :((

@ bạn bEan lần 2: đề nghị cho đi vs Lý 1 cho nó thỏa mãn nhu cầu số đông. k phải bật nhau. Đây là đi cho vui thôi màh >.<.
Cãi nhau ở trên lớp vì điểm Tiếng Anh là chính. Bh ra gnoài rồi thì sống vì cộng đồng đi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
bản thân mình cũng ko hứng thú lắm vs lí 1 :| ( tuy hôm trc đứng ở bên đồng í :"> )
nói chung là vì cãi nhau nhiều quá :| sao ko đơn giản là đi 1 mình, chả ảnh hưởng ai hết :| đỡ khó chịu vs nhau :| mình thì cũng chả quen ai bên lí 1 :| đi cùng rồi cả lũ ngồi ngắm nhau ah :|

Lớp 10 năm nay đi đâu hả các em ? ;))
Đi mấy ngày thế ?
Có gì đi Hạ Long với bọn anh đê ;)B-) Ko sợ bị hấp diêm đâu mà lo :)) Đi với 11CE là an toàn tuyệt đối >:)>:)>:)=))B-)

e cũng muốn lắm nhưng hôm nay biểu quyết thì chỉ có 12 đứa muốn đi HL :)) thế nên đi Tam Đảo :)) chúng nó bảo HL xa quá :( đi lại tốn quá nhiều t.g :(

chậc, các em =)) đúng là chắc ít đi chơi 2 ngày chứ j b-)
chị đi rồi, Hạ Long thì 6h sáng đến tầm 10h, 11h sẽ tới nơi, ăn chơi ngủ nghỉ, chiều đi đạp nước =))
tối cắm trại + ăn chơi đêm đến tầm 4,5h sáng
ngủ nghỉ tí xong 6h,7h sáng ăn sáng, đi loanh quanh
chiều về thì trèo lên xe ngủ với nhau =))=))=))
Đấy gọi là lộ trình Our Dream Bay :x:x:x

Đi Tam Đảo cũng được, giời này trên đấy khá mát, cơ mà nhớ mang thêm quần áo ấm. Hồi chị đi mùa hè, mà đến đêm hạ nhiệt độ, cứ gọi là 6 đứa 1 phòng :)) =))
Đi chơi vui vẻ :x

@Đạt: hấp diêm là sao b-) đi 1 về 2 á b-) :)) hay là gì ;;)

đi đâu chả được, căn bản có chỗ đốt lửa ngồi hấp nhau thôi :">
Hôm trước có 4 bạn CE đi cổ vũ :| Các bạn chả để ý j cả, xong sau là thêm 1 bạn A2 đến nữa, cứ phũ công nhau là như nào? :| ;))

đi đâu chả được, căn bản có chỗ đốt lửa ngồi hấp nhau thôi :">
Hôm trước có 4 bạn CE đi cổ vũ :| Các bạn chả để ý j cả, xong sau là thêm 1 bạn A2 đến nữa, cứ phũ công nhau là như nào? :| ;))

Chân thành xin lỗi các bạn đã đi cổ vũ^:)^ Nhưng tại các bạn đến lặng lẽ quá nên các cầu thủ ko bít. Lần sau có lẽ nên hô cái gì đó. \:d/ :)) =)) T3 các bạn có đi tiếp ko??Bọn tớ làm lại. Ko " phũ công " đâu, yên tâm, hôm đấy tớ bình phục chấn thương rồi, mí cả đội sẽ đủ hơn. :>

Chỉnh sửa lần cuối:
giật mìh vđ' ông Nhân 1k7 bài =)
hôm tới CE đi cổ vũ bóng đá k
hôm tới đi chơi tn :| mìh định bùng đi chơi để 2 ngày đến ngủ nhà QA :-@

lại đá sáng đúng k? :| Nói chung nói đến chuyện buổi sáng đi đâu là 1 vấn đề vô cùng nhạy cảm với mình :"> Sáng nào mình chả bận ngủ :">

CE có cho ngoại bang đi ké ko;;)
Đề nghị các bạn CE abc BPH shin cho mình 60k nhớ;;)

Hnay thếy bẩu thềy CN CE bị phê bình ở phòng hội đồng:-s
CE xé lẻ có cho ngoại bag ké ko;;)
Hỏi từ nãy tới h à ko thếy có bạn nào trả nhời:(

Back
Bên trên