CE - Unique

ôi, đã có đội quân E đi cheer rồi còn j :))
8-> đi Hạ Long á 8-> hay là đi Hạ Long đi 8-> Tam Đảo thực chất cũng chán 8->
nghe nói đồng í đi cùng Lý 1 rồi mà :|

ôi, đã có đội quân E đi cheer rồi còn j :))
8-> đi Hạ Long á 8-> hay là đi Hạ Long đi 8-> Tam Đảo thực chất cũng chán 8->
nghe nói đồng í đi cùng Lý 1 rồi mà :|

Bạn Khanh nói rất là vô trách nhiệm nhớ. Có đội quân E nhưng các bạn CE cũng là một phần của đội cơ mà. Các bạn chẳng có tinh thần gì cả. :-w :-<

lớp chúng mình mù thông tin :| đá bao h có biết đâu :|
mà lên HAO cũng đc có vài mống :| mà toàn ng chả mấy t.g mà đi :| mình thì mình ghét đá bóng :|
mình thật sự rất xl các bạn :x

hr hr, đi vs cả lớp 11 CE + Lý 1 cso đc hok? Nếu Lý 1 màh đồng ík đi theo mình (đi dâu cũng đc) r` thì vô tư, đi Hạ LOng cho mấu

Nói chính ra thfi tớ thấy mọi ng` bảo Tam Đảo chánc hwus tớ chưa đi bh =)) Nhưng Hạ Long thì chưa thấy ai kêu chán cả ;;)

nếu mà đi 3 lớp chị sợ khó đấy 8-| tại sĩ số nó sẽ lên gần 100 người :|
Thứ nhất là khó quản lí
thứ 2 là ko vui bằng ít người đâu

p.s: lí do chính là bọn chị có màn ăn chơi đêm đến 3,4h sáng :"> mà cái đấy thì ít người sẽ vui hơn :">

Thêm 1 lý do nữa là nếu đi đông quá thì sẽ rất khó được ở qua đêm :|.

Nói chung là mai sẽ biểu quyết, còn riêng tớ k có hứng thú vụ đi chung quá nh` 8-|.

Nhân tiện, còn bọn em sẽ có màn kể chuyện ma =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn CE các bạn nghĩ cák giúp tớ shin BPH lớp các bạn 60k đi:-ss Chả nhẽ lại gọi thẳng cho pp bạn Hoàng:-s Tớ là tớ nói vs thềy Lân roài đó:((

Quỹ phụ huynh lớp mềnh = zero thì phải

Bạn Thảo có phải bạn hum nọ lên lớp tớ đưa tất k nhỉ ;;)

@ Bean + chị Chuối: ờ thì k đi đông nữa vậy. Bh biểu quyết, đi vs 11 CE hay 10 Lý giờ?

huhu em vẫn mún đi vs cả hai =)) Chả biết chọn ai cả :((

uh, các em biểu quyết đi, nhg đừng để mất đoàn kết nhé :) cái chính là đi đâu để bản thân lớp mình vui trước đã, rồi hẵng lo tới lớp khác nhé :) ;)
Nếu mà có đi lớp chị thì báo cho chị gấp với, để còn lo tour :)

hix CE sướng vệy bao nhiêu cơ hội, toàn cơ hội ngon ăn:((
Thoy khỏi tranh cãi các bạn đi K9 vs cả khối 10 đi:x Cuối năm đánh kẻ sau:-j

thôi, mất đoàn kết rồi :| hnay cãi nhau to quá :|đi vs ai cũng đc :| ko đi vs ai cho nhanh, đỡ cãi nhau :| mình cũng có thân j mấy vs lớp lí 1 đâu :|

Chậc, chị bảo mấy đứa rồi :-s làm j thì làm, phải lấy lớp mình đặt lên hàng đầu, năm ngoái lớp chị cũng thế :-s mất đoàn kết vì cái chuyện nhỏ này :-j ko đáng đâu, để xong cuối cùng thì cả lớp đi một mình, chả đi với lớp nào sấc :)) =))

10CE hôm nay giả bài à ;;) điểm trác vui ko ;;) ;;) ;;) có nghe doạ lấy vào điểm 1 tiết ko ;;)

Thôi các bạn ạ. Mình bảo thật. Đầu năm thì đi với các lớp khác cho vui đi. Một ngày cũng được. Cái chính là giao lưu với nhau mà. ;) Cuối năm hãy đánh lẻ. Bây giờ get to know each other thoai. Mình nói vậy thôi, các bạn đừng trách nhé. :D

Thôi các bạn ạ. Mình bảo thật. Đầu năm thì đi với các lớp khác cho vui đi. Một ngày cũng được. Cái chính là giao lưu với nhau mà. ;) Cuối năm hãy đánh lẻ. Bây giờ get to know each other thoai. Mình nói vậy thôi, các bạn đừng trách nhé. :D

Trong nội bộ lớp còn chưa biết nhau thì biết lớp khác vội làm gì hở bạn :))?

Chậc, chị bảo mấy đứa rồi làm j thì làm, phải lấy lớp mình đặt lên hàng đầu, năm ngoái lớp chị cũng thế mất đoàn kết vì cái chuyện nhỏ này ko đáng đâu, để xong cuối cùng thì cả lớp đi một mình, chả đi với lớp nào sấc

10CE hôm nay giả bài à điểm trác vui ko có nghe doạ lấy vào điểm 1 tiết ko

Cho vào điểm 1 tiết thật chứ k dọa ạ :D. Có điều em thấy điếm cũng khá cao, nhiều 9 với 9 rưỡi phết, còn có cả 10 :D.

Cuối cùng chắc lớp em vẫn thik đi chung vs L1 cơ =).

thôi, 1 mình đi :| chẳng nhẽ đi vs l1 xong rồi đến cả lũ ngồi ngắm nhau :|
e cứ ngỡ mình 6đ 8-> ai ngờ đâu 9,5 8-> hạnh phúc làm sao

sướng vl, tớ đc có 7,5 :(
chị Chuối sao lại biết vụ này, hay năm ngoái chị học cũng thế ;))

10 CE bao h đi:-/ Có cho dân ngoại bang đi ké ko;;)
Đề nghị 10 CE làm j thì làm phải abc cho mình cái tiền đội bóng nhớ:-w
Hnay đội nhà thu trận T3 liên tiếp>"< Các bạn CE là hổng có chịu đi cheer j sất. Vô giải phải đi bù:D

hoàn toàn KO ủng hộ dòng thứ 2 và hoàn toàn ủng hộ dòng thứ 3 \:D/
con gái CE đi cổ vũ đê, làm đội đá đêk có tí động lực tinh thần j cả :| :-w

Back
Bên trên