CE - Unique

@ Đức: đến tớ còn bị bắt xì 10k ra để mua 1 xiên thịt :( nhưng mà các bạn nấu ăn thế là quá ổn rồi :))
eo, đến luk đứng ở chỗ sân khấu, có bạn lớp anh mà bỗng nhiên quên mất tên chạy ra hỏi có phải bạn Khanh ruồi ko :(( mình thật tủi thân hết sức :((
hôm qua hú nhiều quá bị đau họng :(
khối mình khi nào liên hoan đi :x
@ chị Chuối: khi send e cái ảnh sáng hôm qua :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@Khanh em: lúc nào onl buzz chị chị send cho vầy :)

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là mai cả lớp cùng nhau đối mặt trứơc trường vì bùng học tập thể nhớ:)

các em yên tâm, k lên nổi bục giảng đâu em, tại trình chúng ta chưa cao đến thế :)) b-)
tuy nhiên, nếu có phải lên, chị sẽ ở dưới hoan hô vỗ tay nhiệt tình \:d/

@ Đức: đến tớ còn bị bắt xì 10k ra để mua 1 xiên thịt :( nhưng mà các bạn nấu ăn thế là quá ổn rồi :))
eo, đến luk đứng ở chỗ sân khấu, có bạn lớp anh mà bỗng nhiên quên mất tên chạy ra hỏi có phải bạn Khanh ruồi ko :(( mình thật tủi thân hết sức :((
hôm qua hú nhiều quá bị đau họng :(
khối mình khi nào liên hoan đi :x
@ chị Chuối: khi send e cái ảnh sáng hôm qua :x

À, người hỏi cậu có phải Khanh" ruồi " ko chính là tớ đây. Hâm mộ cái nốt ruồi của cậu quá mà. :-" =))

ah, cả ngày hôm qua bạn Bean biến mất đi đâu :)) sáng chiều tối chả thấy đâu :))

Tao thề vs mày hqua là 1 trong những ngày xui nhất 15 năm tuổi đời của tao =)). Trưa chiều chạy loạn lên như 1 con điên vì nấu ăn, mệt bã cả người về đến nhà thì bị bố mẹ chửi té tát. Từ sáng k có tí j` vào bụng, hai miếng bánh mì khô như giấy cũng k đc yên. Lên phòng nằm vật ra để ngủ thì bị điện thoại của Quyên gọi báo cho cái tin sét đánh là cả lớp sắp trết tội bùng học tập thể =)). Tao mặc kệ tất cả, ngủ sưng cả mắt thức dậy thấy đã gần 9h thế là thôi hết NHAT :-h.

Chưa hết. Tao đang tìm quên bên các anh yêu chợt thấy bố bước vào phòng thở dài: "Hnay bố rất buồn vì con, bla bla bla..." ngẩng đầu lên đã trôi qua 2 tiếng =)). Khốn nạn cái thân tao, ức điên cả người.

Ngài mai, ôi ngày mai...

8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
cả ngày hôm qua tao chỉ ăn duy nhất 1 cái xúc xích cộng cái xiên thịt mặn chát của bạn Yến :)) nốc 1 thùng phi nước vào bụng, thật xấu hổ khi mình đã đứng ở nơi công cộng, cầm cái can nc lọc ( giống can đựng nc mắm ) tu ừng ực trc mặt bao nhiêu bạn :"> thật xấu hổ :">

:"> Sáng nay m` nghe tin bạn Hoàng bị lên cơn hen vật vã ra rồi ngất:-ss. m` cảm tháy tội lỗi vỳ dã kô mua cho CE cái j dù bạn HOàng mời chào nhiệt tình:-ss. Sr các bạn:-ss:((

Các bạn CE ở ECU!!!! Tình hình là chưa shin xiền BPH đâu nhớ:-ss Tất đã mua roài nhg tiền thì chưa nhận:| Ngày mai tiết thềy Lân tớ sẽ lên lớp phát tất và đòi xiền luôn cho nó máu;;)

trời ạh:-ss
Ko lên thì đợi tới T7 để shin tiền chắc:-s
Mà lên thì khéo còn bị đuổi thẳng cổ khỏi shin í chứ:-ss
Thoy nhờ Đỗ cậu abc xyz thế nào tùy cậu:D bẩu thằng LMHoàng lớp cậu kêu pp nó cho ECU 60k nhớ:x thnx:x

thôi xin Lân cho hổ báo ;)) bây h mình mở mồm ra xin nữa khéo bị giết quá :-SS

Back
Bên trên