CE - Unique

ce đã bị gọi loa trc trường về tội bùng học tập thể đấy còn j =))
nghĩ đến thứ 2 mình thật hết sức lo lắng 8-> lớp mình sẽ bị phê bình trc trường í nhỉ :|
bạn Trang làm mình buồn quá thể :( mình đâu thèm sàm sỡ bạn cơ chứ :( mình là tiên nữ tình iêu đi ban phát tình iêu cho mọi ng mà bạn nỡ coi hành động của mình là sàm sỡ sao :(( mình thật tủi thân hết sức :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ :| đến h đọc lại thấy bên tren mình viết sai chính tả vs viết thiểu từ nhiều quá thể =))
mình thấy quá ấn tượng cái cảnh bạn Hoàng đang lên cơn hen, vật ra đấy, bỗng nhiên nghe thấy khối dc giải bật dậy chạy lên sân khấu :| tội nghiệp bạn Hoàng :|

Giải j` thế? Khổ thân mình mù thông tin :">.

Các lớp khác cũng bùng nhiều tương đương sao mỗi lớp ta trết? Đời thật bất công x(!

miss lọt vào top 5
đc giải miss thân thiện
đc giải trại khối chuyên xuất sắc

Sao chỉ gọi là thành công thôi hả Long :)) Hết cấp độ cao hơn rồi à >:)>:)>:);));));))
Chúc mừng toàn bộ anh/chị/bạn/em khối CE bọn mình nha :x:x:x\:d/ \:d/ \:d/ :-" :-" :-"
Nếu có ai hỏi "Khối CE hôm qua thành công ko?" thì chỉ việc tương ngay câu anh dạy vào mặt chúng nó nha \:d/ \:d/ \:d/ =)) =)) =))
"Quá thành công, quá thành công, quá quá thành công" :x:x:x
Chuẩn bị đi liên hoan đập phá gì đê >:)>:)>:):x:x:x
Các mỹ nhân + nam nhân của hoàng thượng đâu, thay quần áo chuẩn bị đi ăn chơi dần đi chứ còn chờ gì nữa =))=))=))\:d/ \:d/ \:d/ :x:x:x
CE mình thật là vl =P~=P~=P~:x:x:x

Thế à >"<? Hqua em nó đi nấu ăn lòi kèn về nhà bị chửi cho té tát, mệt mỏi quá ngủ luôn 1 mạch đến 9h thế là thôi hết NHAT 8-}.

Chúc mừng chúng ta B-).

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng các bạn CE, anh em của khối Anh. Cả hai khối chúng ta đều đã thành công mĩ mãn.Hi vọng năm sau cũng sẽ như vậy. Anh em ta vô đối <:p
\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

NHAT perfect \:d/ oh yeah \:d/
ôi yên tâm, cuối năm ngoài lớp mình bùng tập thể, còn có 3 đứa trong lớp, xong Hiệu trưởng trường Nanning sang chơi, lôi cả cô Oanh vào nhờ, Đạt nhờ :)) thế mà cuối cùng chả lên đc trên trước trường =))
CE vô đối :))=))

hú hú lỡ hiệu trưởng Nam Ninh k sang chưoi năm nay thfi chết cả nút :))

NHAT thế là thành công. Clip khối mìh hay vật vã thế còn j` =)) Chị Mỹ Hằng hum qua biểu diễn chuẩn thế :x chả mắc lỗi lào :x

Trại khối chuyên mình xuất sắc à =)) hum qua thấy vắng teo =)) . Mãi về sau mới đông lên tí =)) Thế màh vẫn xs là đc r` =))

KHổ thân bạn Hoàng lên cơn hen vật ra đấy à :( Mong manh quá =))

Bạn Yến trém mình 15k 1 cốc hoa quả nhé >:/ Mà thôi mình mua ủng hộ khối Trung tí :-j

Clip rất ấn tượng bạn Khanh :x :-j >:)

Thật may cho tớ đã kịp chuồn trc' khi nhìn thấy cảnh đấy

Dễ nhìn thấy xong mình ngã vật ra luôn quá :))

Hum qua bạn Mai Anh nhìn giống thiên nga ghê gớm à nha ;;)

Công nhận sợ thật đấy... Tự dưng vật ra... Hay là tại bị ném bóng nc' nh` quá

Thế xong sao? Còn sống không ? =))

vẫn còn đủ sức để lên nhận giải, cuối hội còn ném bóng nước cho đỡ tức, vẫn đi về nhà 1 mình:) hết hồn

Back
Bên trên