CE - Unique

Chào bạn Khanh ruồi. =)) =)) =))
bạn Nhân muốn tớ nhét bút vào lỗ mũi ko hả =.=
bạn Châu hot vật =))=))=)) mai em đi 3R tiếp ko em ;;)

à mà 10CE có đc thông báo j ngày mai là đẩy tiết xuống hay là đc nghỉ hẳn 1 tiết ko ???
tình hình là e ko đc đi tối :|
A2 học j? :| Ơ thế nếu mấy bạn CE phải ở lại văn nghệ thì sao?
Tất nhiên :| Thiếu ngủ trông mình buồn cười lắm, k tin bạn hỏi bạn Lê xem ;)) Bạn Lê toàn cười mình vì cái tội mình buồn ngủ nhìn ngu ngu :|

trời ơi :eek: bạn Lê nhìn thấy bạn Trang ngủ rồi sao :eek: các bạn thật là.... ( mặt biến sắc :| )

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi CE các bạn làm chi mà để rơi xuống page 2 thế này:-/
Spam kéo các bạn lên
Nhân tiện nhắc luôn các bạn nữ CE tík cựk trogn hoạt động của ECU nhá;) Các bạn là bàng qang lắm đếy:D
PS: Đề nghị ban PH CE sớm xuất xiền để ECU còn mua tất:p

Ôi CE các bạn làm chi mà để rơi xuống page 2 thế này:-/
Spam kéo các bạn lên
Nhân tiện nhắc luôn các bạn nữ CE tík cựk trogn hoạt động của ECU nhá;) Các bạn là bàng qang lắm đếy:D
PS: Đề nghị ban PH CE sớm xuất xiền để ECU còn mua tất:p

Bà này, "bàng quan" chứ ko phải "bàng quang". Bỉ quá. :-j =)) =)) =)) Mang tiếng mồm mép mà oánh còn sai chính tả. =))

@ chị Chuối: sáng thứ 7 e đi :D
e viết nhầm phiên âm: tai thanh ta, sau đó lại nhầm da vs tai :(( sai ngu ko tả :((

cái chữ sư là shì tớ vik thành shi thanh ngang
mama là thanh ngang tớ vik thành mà ma
sai be bét

Bây giờ mới đọc lại post của bạn Khanh ruồi. Bạn Lê nhìn bạn LMT ngủ. =)) =)) =))

K phảiiiiiiiiiiiiiiiiii :(( Trời ơi sao các bạn cứ nói như vầy??? =(( Mình buồn lứm =(( Mình chưa đến mức hạ thấp nhân phẩm như vầy mà =(( Bạn Nhân ăn nói cho cẩn thận, cầm chổi đuổi đánh ra khỏi box CE bây h :| :-w

K phảiiiiiiiiiiiiiiiiii :(( Trời ơi sao các bạn cứ nói như vầy??? =(( Mình buồn lứm =(( Mình chưa đến mức hạ thấp nhân phẩm như vầy mà =(( Bạn Nhân ăn nói cho cẩn thận, cầm chổi đuổi đánh ra khỏi box CE bây h :| :-w

Bạn Khanh ruồi đọc nhầm chứ tớ có đọc nhầm đâu. Tớ thấy bạn í nhầm buồn cười chứ có í gì đâu. :-" Bạn cứ bình tĩnh, cái gì cũng từ từ bàn bạc dc mà. :-j =))

Bạn Khanh ruồi đọc nhầm chứ tớ có đọc nhầm đâu. Tớ thấy bạn í nhầm buồn cười chứ có í gì đâu. :-" Bạn cứ bình tĩnh, cái gì cũng từ từ bàn bạc dc mà. :-j =))

Bạn k giải thik cho mình thì thôi còn hùa theo bạn Khanh :| Riêng với bạn thì k cần phải bàn bạc lại cho phí thời gian :|

Tổng duyệt á... hí hí tớ đi xem vs
màh tối mai á

haiz :((

Xí xọn tí =))

*Mình vẫn bệnh như ngày nào =)) *

Có ảnh nhịp cầu hán ngữ rùi đấy cả nhà dzào xem đi :X

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Nhân,iêu cầu bạn ko được gọi tớ tho thiển như thế [-( bạn có thể gọi con ng đẹp đẽ như mình bằng 1 cái tên như vậy sao [-( mình buồn lắm đó nha [-(
bạn Lê Trang hãy nhớ đấy, tại sao tớ trao cho cậu cả tấm lòng thì cậu lại đáp trả bằng hành động thô thiển vậy :(( mối thù này ta ko quên đâu :(( ( chạy đi trong làn nước mắt )

Mai anh chị em cố gắng hết sức để xứng đáng là học sinh CE nhá ;));));)):x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên