CE - Unique

Các bạn CE sáng mai có phải kiểm tra chất lượng môn chuyên ko ??? :-/ Sáng mai lớp tớ phải kiểm tra tiết 4+5 buổi sáng nè.
PS : mai ECU đá với BITCH lúc 3h30' chiều tại sân HC, có bạn nào đi xem ko nhỉ ??? Bạn nào có nhu cầu sẽ có guide, mà nếu ko có xe sẽ có lun cả xe ôm. :"> \:d/ :)) =))

Các bạn CE sáng mai có phải kiểm tra chất lượng môn chuyên ko ??? :-/ Sáng mai lớp tớ phải kiểm tra tiết 4+5 buổi sáng nè.
PS : mai ECU đá với BITCH lúc 3h30' chiều tại sân HC, có bạn nào đi xem ko nhỉ ??? Bạn nào có nhu cầu sẽ có guide, mà nếu ko có xe sẽ có lun cả xe ôm. :"> \:d/ :)) =))

Sáng mai bọn mình kiểm tra lúc 10h20 tại phòng học A1 404 :))
Thế đi xem có được phát tiền k? =p~ Ai làm xe ôm đấy? :| Có đủ xe ôm k? :|

Sáng mai bọn mình kiểm tra lúc 10h20 tại phòng học A1 404 :))
Thế đi xem có được phát tiền k? =p~ Ai làm xe ôm đấy? :| Có đủ xe ôm k? :|

Các bạn kiểm tra môn chuyên là tiếng Anh hay tiếng Trung ??? :-/
Đi xem ủng hộ mà bạn cũng đòi tiền sao. :-s Tụi tớ nghèo lắm :((. Xe ôm thì có nhiều lắm, tha hồ cho bạn lựa chọn. =))
PS : bạn Tào Quân có đá đấy bạn ạ, tội cái là bạn í ko có xe để làm xe ôm, nhưng mà nếu bạn đi mình vẫn có thể xem xét khả năng cho bạn í mượn xe. :"> =))

Kiểm tra tiếng Trung bạn ạ :| Bạn định làm phao cho bọn mình hay sao mà hỏi thế? =P~
Bạn Tào Quân thì bạn phải hỏi bạn TMT bên Anh 2 chứ sao lại hỏi mình xe ôm xe iếc j? :| Mình có phải ny bạn ý đâu :|

Kiểm tra tiếng Trung bạn ạ :| Bạn định làm phao cho bọn mình hay sao mà hỏi thế? =P~
Bạn Tào Quân thì bạn phải hỏi bạn TMT bên Anh 2 chứ sao lại hỏi mình xe ôm xe iếc j? :| Mình có phải ny bạn ý đâu :|

Ko, mình bít gì mà phao cơ chứ. Chỉ là mình tò mò thôi. Các bạn giỏi quá, biết 2 ngoại ngữ. :(
À thế à, nhưng mà mình thấy bạn rất là giống với phong cách của TQ FC =)) =)) =)) Ko phải thì thôi vậy. :-" :-j :)) Thế cuối cùng bạn có quyết định đi ko ??? :">
PS : mà hôm nay bạn đã trông thấy bộ mặt xấu xí của mình rồi đúng ko ??? =((

ồ nô nô, bạn đã hiểu lầm rồi =)) Mình mà là FC bạn ý á? =)) Bạn coi thường mình vầy sao? =(( Có mà bạn ý là FC mình thì có =))
À nếu bạn là cái bạn hôm nay ra hớn xem xét các thứ thì chắc là mình nhìn thấy bạn rồi =)) Bạn giống 1 anh ở cơ quan mẹ mình =))

ồ nô nô, bạn đã hiểu lầm rồi =)) Mình mà là FC bạn ý á? =)) Bạn coi thường mình vầy sao? =(( Có mà bạn ý là FC mình thì có =))
À nếu bạn là cái bạn hôm nay ra hớn xem xét các thứ thì chắc là mình nhìn thấy bạn rồi =)) Bạn giống 1 anh ở cơ quan mẹ mình =))

Èo, bạn thật là. Bạn Tào Quân đẹp giai, nhà giàu, học giỏi, tốt bụng, răng đều, nụ cười tỏa sáng cơ mà. Nếu trên phương diện một bạn gái bình thường thì bạn là FC của bạn í đâu có gì lạ. :-j =)) Mà bạn Quân FC cậu á ??? :eek: :eek: :eek: Đừng đùa chứ, bạn í ... rồi mà. :))

Èo, mình giống một anh ở cơ quan mẹ bạn sao, dạo này gặp nhiều người giống mình quá. =(( Mà sao bạn lại dùng từ "hớn" với mình nhỉ ??? Đau lòng thía. :((

PS : thế mai bạn có đi ko nào, tiện thể rủ luôn cả bạn TMT đi nữa, làm quả tăng cường sinh lực cho bạn TQ, bạn í đá hay sẵn oài mà thêm tí... nữa thì ... ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
K, từ hồi xưa mình đã k phải trong FC bạn ý rồi :)) Bạn ý "..." là bạn ý j? :|
Nếu k dùng từ "hớn" thì dùng từ "bon chen", "lanh chanh" được k? :|
Mai bọn mình phải ở lại tập văn nghẹ múa may quay cuồng. Nếu lúc xong mà các bạn vẫn đang đá thì sẽ đi xem. À mà mình cũng chả biết sân Hoàng Cầu ở đâu đâu :| Sao k đá ở Vạn Bảo có phải gần hơn bao nhiêu k :|

K, từ hồi xưa mình đã k phải trong FC bạn ý rồi :)) Bạn ý "..." là bạn ý j? :|
Nếu k dùng từ "hớn" thì dùng từ "bon chen", "lanh chanh" được k? :|
Mai bọn mình phải ở lại tập văn nghẹ múa may quay cuồng. Nếu lúc xong mà các bạn vẫn đang đá thì sẽ đi xem. À mà mình cũng chả biết sân Hoàng Cầu ở đâu đâu :| Sao k đá ở Vạn Bảo có phải gần hơn bao nhiêu k :|

Mình nghĩ bạn nên dùng từ "hóng" nghe giảm nhẹ nhất. :)) À, hôm trước bạn cầm giấy ăn múa múa đấy chớ gì, mình bít oài. :)) Mình cũng mún đá Vạn Bảo, nhưng mà chiều T4 người khác đặt vé tháng từ 3h cơ, thế mới phải đặt HC. Mà nếu chiều T4 tuần này ko được thì để sáng T3 tuần sau đi, sáng T3 8h-9h bạn có rỗi ko ??? :-/

À mình k rỗi cho lắm :D Nói chung các buổi sáng mình đều bận ngủ hết rồi :D Thế nên chỉ có chiều là tốt nhất :D
Mà khối bạn ngày mai cũng tổng duyệt văn nghệ mà :| Mình tưởng bạn cũng phải ở lại :|

Xe ôm nhiều á Nhân? Cái hôm mất sân, có cả ANh2 đi mà đâu có đủ xe :)) ;;). Mai chỉ CE và A1 đá thôi à

À mình k rỗi cho lắm :D Nói chung các buổi sáng mình đều bận ngủ hết rồi :D Thế nên chỉ có chiều là tốt nhất :D
Mà khối bạn ngày mai cũng tổng duyệt văn nghệ mà :| Mình tưởng bạn cũng phải ở lại :|

Hèm, mình là đội trưởng team ECU phải được ưu tiên chứ. :-j =)) Đùa thôi. Cái phần talent show của khối mình dài quá nên đoạn alien của mình bị cắt rồi. :( Mà lí do của bạn thật là chính đáng, bận ngủ. =)) =)) =((
Xe ôm nhiều á Nhân? Cái hôm mất sân, có cả ANh2 đi mà đâu có đủ xe :)) ;;). Mai chỉ CE và A1 đá thôi à

Yên tâm là vẫn đủ, CĐV cũng có xe mà, hôm trc mấy bạn nữ CE có phải đèo ai đâu. :)) Ừm, mai CE với A1 đá thôi, A2 phải học mà, bắt buộc. :(

Nếu CE duyệt thì mất người tiếp đây :)). Sẽ là thái giám, Lê Hoàng hoàng thượng :-s, coi như đấu vs BITCH = đội dự bị vậy :))

A2 học j? :| Ơ thế nếu mấy bạn CE phải ở lại văn nghệ thì sao?
Tất nhiên :| Thiếu ngủ trông mình buồn cười lắm, k tin bạn hỏi bạn Lê xem ;)) Bạn Lê toàn cười mình vì cái tội mình buồn ngủ nhìn ngu ngu :|

A2 học j? :| Ơ thế nếu mấy bạn CE phải ở lại văn nghệ thì sao?
Tất nhiên :| Thiếu ngủ trông mình buồn cười lắm, k tin bạn hỏi bạn Lê xem ;)) Bạn Lê toàn cười mình vì cái tội mình buồn ngủ nhìn ngu ngu :|

Sẽ với Lê bảo là sẽ bùng. :))
Bạn Lê toàn cười bạn vì cái tội buồn ngủ nhìn "yêu yêu" sao lại ngu ngu. :-j =)) Hóa ra bạn chăm ngủ là vì bạn Lê ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùng văn nghệ á? :-w :|
K, mình chăm ngủ vì nếu ngủ thiếu giấc sẽ gây bệnh thiên đầu thống, ngủ muộn sẽ làm da bị sần sùi :| Mà mình thì chuyên trị 2 cái trò đấy :|
À mà bạn k biết khi ngái ngủ mình rất dễ cáu à? :)) Biết đâu ra sân trong tình trạng ngái ngủ sẽ dẫn đến việc nổi giận nhanh chóng khi các cầu thủ ECU lỡ đá đấm k ra j xong lại xông ra sân táng cho mỗi ng 1 phát :| :-ss

Bùng văn nghệ á? :-w :|
K, mình chăm ngủ vì nếu ngủ thiếu giấc sẽ gây bệnh thiên đầu thống, ngủ muộn sẽ làm da bị sần sùi :| Mà mình thì chuyên trị 2 cái trò đấy :|
À mà bạn k biết khi ngái ngủ mình rất dễ cáu à? :)) Biết đâu ra sân trong tình trạng ngái ngủ sẽ dẫn đến việc nổi giận nhanh chóng khi các cầu thủ ECU lỡ đá đấm k ra j xong lại xông ra sân táng cho mỗi ng 1 phát :| :-ss

Bạn có đủ sức làm việc đó ko ??? :-j =))

Nhân tán bạn Trang ra mặt =)) Hợp cạ ghê =))

bạn Hải Anh ơi, rút lui nhanh, cho bạn LMT vs bạn Nhân còn tâm tình

=)) buồn cười vờ nờ =)) =)) =)) :-j
*Miu ơi rút lui nhanh :-j =))
*T.Trang ơi blog cậu có phải Trang hảo hán ko vậy :-w
*mai CE sẽ chỉ có bạn Phúc đi đá, Sẽ với Lê ko đá :-j ở lại tập nốt lần cuối với sơn bạt :-j

Back
Bên trên