CE - Unique

Sặc mai bạn Hoàng hát á =)) Hoàgn nào. Đỗ Hoàng á =))

Khổ thân anh Đạt, hết dịp phô diễn tìa năng, jọng bạn Hoàng choe chóe sẽ át hết cả tiếng của anh ík

mà 2 ng` hát bài j`? Sorry Bảo Thy à =)) *bài ík nguyên bản là tiếng Trugn Quốc đấy * =))

hôm nay mới xem dc clip khối Trung. Cái nốt ruồi tổ bố trên mặt bạn Khanh là thật hay giả đấy ??? =)) =)) =))
Ps : đoạn cuối thích khách áo trắng có phải anh ĐẠt ko ??? :-/

Ôi bạn Đỗ Angel =)). Giọng bạn ík trong veo ấy =))

Ùh anh Đạt là anh thích khách áo trắng ík =)) Bị nữ hiệp áo trắng oánh cho tơi tả phải vái chạy về =))

Chỉnh sửa lần cuối:
:D Ôi ôi box lớp mình lại kiếm chuyện nói nói rồi à? =P~
Mình thấy buồn vl là đến hôm nay mình mới đọc được những đoạn các bạn đong đưa lấy mình làm hàng trao đổi :|
@ Trang Hoàng ;)): Cậu ác vừa :| Thế mà sáng thứ 5 tớ vẫn tươi cười mới cậu, thảo nào trưa đấy về vì ngộ độc thức ăn :(
Rất là háo hức NHAT :X À, có vẻ như các bạn đã biết bạn Đỗ Hoàng nhảy nhảy các thứ k kém bạn Lan Phương đâu à nha \:D/ Đề nghị ngày mai chúng ta yêu cầu bạn ý lên thi với bạn Phương :D

Tớ có nàm j` đâu :(( :((. mà sao bị ngộ độc :(.

Bạn Đỗ Angel bị què rồi nhảy nhót j` đc

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi không ngờ bạn Đỗ Angel lại là 1 con ng` nh` bí ẩn như thế 8->...

Giọng bạn Hoàng yếu mà, hát giọng giả :)). Anw mình rất hy vọng mai sẽ được xem bạn ý shake :x :)).

Giọng bạn Hoàgn nghe như chị So Hee ík =))

Àh đề nghị bạn Lê Minh Tragn k gọi tên tớ như thế kia.. *ớn quá*... Thà đọc ngc. lại còn chấp nhận đc

Chỉnh sửa lần cuối:
E hèm, sáng T3 ECU chúng ta sẽ có trận rematch với các anh 11 ECE, các bạn CĐV CE bấy lâu là ít tham gia cổ vũ nhất đấy nhé. Rất mong các bạn tới sân. Nếu bạn nào bận học thêm thì cũng có thể xem trận chiều thứ 4 chúng ta đấu với BITCH ( liên quân hóa sinh ) Càng đông càng tốt. :D <:p \:d/ Đích thân đội trưởng đã lên tiếng, mong các bạn hưởng ứng. :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm đếy cả lũ bị dính mưa đứng lại mà:-s
Thằng Nam ko chịu đi>"< nó căm cái bà ở HC
Htrc gặp mana BITCH kêu share tiền nó kêu ko có đâu chả đá nữa:-/ Cók hiểu j sất

10CE hôm nay là phải tham gia chơi với văn nghệ nhiết tình nhé \:d/ :x:x:x

Xíu quên, hôm nay anh Lân có hát thì phải vỗ tay nhiệt liệt nhớ nhớ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Nhân biết đấy là tớ mà còn hỏi câu làm ng ta đau lòng thế hả :(( tớ mà có quả nốt ruồi trên mép như thế ah :((
giọng hát a Đạt quả thật ngoài sức tưởng tượng của tớ đó nha ;))

bạn Nhân biết đấy là tớ mà còn hỏi câu làm ng ta đau lòng thế hả :(( tớ mà có quả nốt ruồi trên mép như thế ah :((
giọng hát a Đạt quả thật ngoài sức tưởng tượng của tớ đó nha ;))

Tức là tởm lắm hả em :(:))
Ùh anh Đạt là anh thích khách áo trắng ík =)) Bị nữ hiệp áo trắng oánh cho tơi tả phải vái chạy về =))[/QUOTE đã viết:
Anh bảo chị Hằng làm thêm đoạn sợ quá dấm đài ra quần mà bà ý ko cho :))

hôm nay mới xem dc clip khối Trung. Cái nốt ruồi tổ bố trên mặt bạn Khanh là thật hay giả đấy ??? =)) =)) =))
Ps : đoạn cuối thích khách áo trắng có phải anh ĐẠt ko ??? :-/

Hình như là anh hay sao ý \:d/ \:d/ \:d/ :-" :-" :-" >:) >:) >:)

Mấy bà giáo viên hôm nay ki bo vãi, hôm nay đang máu hát, vẫn còn 1,2 bài chưa thể hiện mà đã bị tóm lên lớp học :))

Back
Bên trên