CE - Unique

Tối hôm qua cậu add thì 3h sáng hôm nay bạn ík dậy accept à =))

Tại cậu bảo là " bạn í chưa kịp accept, may quá " nghe như kiểu là bạn í đã deny roài hoặc khả năng deny là rất cao.:(
PS : hay là bạn í chưa accept=> chưa biết cậu quăng nick bạn í lung tung => may cho cậu. ( Hi vọng là cậu có ý này ):(

Tớ đồng ík vs ý PS =))

Cái mồm mìh nó vạ vật :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Lỗi cái con khỉ.

Bạn ík lên hỏi cậu "Ai đây?" Cậu blah blah 1 hồi về lý lịch j` j` đấy. Bạn ík hỏi "Sao bik nick tớ?" thì cậu bảo cậu tự kiếm ra đi =))

:| mệt vậy :| no comment về vụ ở trên :-j :-j :-j :))
@các a các chị 11-12 CE, các chị tập lúc nào phải báo trc chứ thế này làm sao e đi đc :(( :-w

Ko comm cái vụ ở trên

Hoàng ơi nhìu bạn iêu quý bạn Lê Minh Trang quá, tính sao đây ;;)

Sắp Hanyu Qiao rồi ;))
=> Lại sắp phải hát rồi :))
Và mình hát thì thôi rồi :-<:));)

Bạn Hoàng đánh ghen ngầm kìa ;;).

Các bạn thân yêu có thik lập nhóm học tập mấy môn kiểu vật lý k để mình còn liệu nào :x?

^:)^ í cô Vật Lí rất rõ ràng là: "chúng ta cần tăng cường 'trao đổi' (trong giờ kiểm tra)" mà =)) :|

Anh Đạt hát àh... Tò mò quá :X

Thảo ơi tớ mún lập nhóm học tập... Chúng ta sẽ làm j`? Kéo nhau đến nhà bạn đập phá nhớ =))

:-ss. Tsao m` ko xem đựoc clip CE. Có link clip nào khác ngoài link clip trên tamtay kô vậy

mình rất ấn tượng với cảnh 3 đứa há mồm khi nhìn thấy bà le =))

Thảo ơi tớ jỏi vật lý nhất lớp đấy =)) Tớ đc 3 điểm Lý đấy jỏi k =)) Đạt chỉ tiêu k =))

Clip khối mìh công nhận đoạn đánh nhau hay nhất. Rất là hoành tráng. nhạc nền cũng đừng hỏi =))

Back
Bên trên