CE - Unique

Các bạn CE nghe chừng đừng ngoài vòng ECU qá nhỉ:D Hôm tới vô giải đề nghị CE đi đếy nhớ:x

----------

Các cầu thủ ECU ngày mai mang 20k đi nộp tiền tất+ họp bàn màu tất:D ( Tiền có thể xê dịk vì đã mặc cả bợt đc 1 ít roài:x ) Cứ mang đủ 20k thừa sẽ cho vô tiền quỹ!!!!

mình vui sướng quá :)) mình thoát khỏi kiếp mối rồi :))
èo, topic lớp mình chán thế :(

Các bạn cho mình hỏi CE có mấy Trang nhỉ ??? Mình để ý thấy có một bạn rất là xinh. Cấp II bạn í học Giảng Võ thì phải ??? :x :x :x :">

thế hả , mình chỉ thấy có một bạn rất xinh học CE mà không biết tên 8->

Nhân + Quang : sang topic này hỏi tên bạn hả các em :)) Hỏi luôn nick YM cho nó tiện ;))B-)
Hoàng: hnay múa may quay cuồng bựa quá :))

huhu k đc xem màn múa may quay cuồng của các bạn
bạn Lê mInh trang xynk đẹp thế mà k đc làm mis khối trung, fí
Lại quay về chủ đề soi zai soi gái àh =))
Cái này nc vẫn nhìu thứ để nói nhất =)) Nhở. Thế tớ tiếp tục soi :))
Bạn Đỗ Hoàng lớp mìh lắm biệt danh nhở. Hôm nai bạn ík đc tặng thêm cái nick name hoàng mềm mại =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Đạt nói chỉ có đúng. Các bạn ơi, có bạn nào có nick bạn Lê Minh Trang ko ??? Cho mình xin với. :"> :"> :">
PS : mà bạn í có bao h lên HAO ko nhỉ ??? :-/

minhtrang1103
mình đem nick bạn ík quăng linh tinh thế này bạn ík nó nói j` mìh k nhở :-?

Hnay mình ngồi truyền thụ bí kíp và ý nghĩa của việc soi zai cho 1 số bạn =)). Soi zai giáo càng ngày càng phát triển xD.

Bạn Trang Lê lên đây giết trết bạn Trang Hoàng đi :">.

ôi, thật ngượng ngùng :"> bh mới biết nick bạn Lê Trang :">
hôm trc tớ đã ôm lén bạn í từ đằng sau 8-> hạnh phúc 8->

Mày bị biến thái à =.="?

K hiểu sao bây h cứ nghĩ đến học hành là ức chế. Mệt mỏi quá. Tự nhiên muốn bỏ học vài hôm :-<.

tôi đang bị khủng hoảng:( khủng hoảng nặng nề:-< :-< hôm nay không đủ tiền đi học thêm ngồi xe Ma lệch mông,vẹo vột sống:( chết khiếp:( :-< cũng may cái trường học thêm nó gần ,mà có khi phải bảo Ma thêm cái đệm vào chứ kiểu này mình sẽ xóc đến chết/:-< hôm nay vừa vào gần sảnh thì bị dí cái máy ảnh vào mặt:eek: ,chả hiểu mấy anh chị lớp trên định làm gì>:p chán đời,chụp đúng lúc mình đang ngái ngủ:-w thật khủng hoảng:-<

:)) tội nghiệp cháu Q :)) iêu cầu gửi bà mấy cái ảnh hôm trc chưa kịp gửi ngay =.=
@ Bean: tao ko biến thái 8-> ai lại nói mình thế 8-> mình iêu a TOP cơ mà 8-> sao mà biến thái đc

bà với cháu như thế đấy:-w khủng hoảng mà còn cười người ta:-w chau sẽ xử lí bà ngày mai:-w :-w làm bài mr Nghiêm chưa?cháu chả buồn làm nữa,nhét vào đấu mấy chữ trung quốc và đang quá tải:-< :-<

Bạn Trang Lê lên đây giết trết bạn Trang Hoàng đi

Thảo ác ôn, rủa xả bạn thế àh x(.
Hố hố ít nhất sáng nay chưa việc j`, tớ ngồi lói chuyện vs bạn ík rất thoải mái, (bạn ík chưa kịp accept, may chế :)) )
Đề nghị k đcoj tên tớ kiểu này :(

Back
Bên trên