CE - Unique

Cậu thật đứng đắn :D Tại sao phải xét nữa? :D Hãy đọc fic với chơi games đi :D

Thực ra k phải là lựa chọn giữa đọc fic chơi games hay làm việc mà là lựa chọn giữa bị sếp chửi hay không bị sếp chửi =)). But tớ đã quyết định nghe theo lời khuyên của cậu :">.

Kaka cấm bâu xâu, tau đang đóng vai con ngoan trò giỏi :-w.

Hô hô hnay em đc 8,5 văn. Thành công ngoài sức tưởng tượng =))

Mọi ng` thông cảm cho tớ lạc đề. con ngu văn nhất thiên niên kỷ này cuối cùng đã cải thiện đc cái môn điên rồ của nó =)). Phởn k để đâu cho hết

Là lá la =))

ờ công nhận topic lớp mìh hẻo (trở về mặt đất, nản). Muốn nó ptriển thì phải làm j` giờ? đề nghị mọi ng` cố định cùng onl vào 2h đêm để spam, nó lên nhất luôn =))

CE thân yêu. M rất vinh dự đưcọ spam một cái vào 2pic CE. bài này là bài thứ 589 của m`:)

Đỉnh vãi chưởng, mình 8- :-<. Dốt văn nó khổ lắm. Đấy là còn chưa kể bài 1 tiết đấy, ôi nảnnnnnnnnnnnnnn~~~!

Mai hình học có bt j` k nhỉ? Mà nhắc đến đây lại nhớ cái bài véc tơ hôm trc, chán quá >"<.

bài 1 tiết của tớ lạc đề rồi :">
tình hình là có thức tới 2h mà ko có chủ đề spam thì nó cũng ko lên nổi quá 1pg :|
đáng nhẽ ra m` phải dc 8,5 :(( chỉ vì mình viết Đăm Săn có thân hình khôi ngô :((

cháu 7.5 đây,đau đớn chưa cơ chứ,:( bài 1 tiết cháu cũng lạc đề rồi,chả có 1 chút cảm nghĩ nào:-< xem ra năm nay mình học sinh tiên tiến ,trời,huhu,mình sẽ lao đấu vào học như con bò tót

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi đừng nói bài 1 tiết nữa. bài đấy mfih ngồi biểu cảm hay phân tích cũng chả biết luôn

Thề, nếu mà biểu lộ cảm xúc ík, cảm xúc của tớ có mỗi "Thương thế" là hết sạch!

cháu 7.5 đây,đau đớn chưa cơ chứ,:( bài 1 tiết cháu cũng lạc đề rồi,chả có 1 chút cảm nghĩ nào:-< xem ra năm nay mình học sinh tiên tiến ,trời,huhu,mình sẽ lao đấu vào học như con bò tót

Lại nhớ năm nào có ng` thi đại học phân tik Vợ chồng A Phủ viết "...Mị khổ như con bò tót" =))

Bài 1 tiết nhục vô đối =), chán thật :))

Thôi cho qua chủ đề học hành chán chết này đi

ai xem clip khối mình chưa??? ^o^

ôi đùa, cuối cùng k ai bắt đc tú cầu ạ? Nản qá

Thik mỗi đoạn oánh nhau =))

sau khi xem clip xong tớ thấy cứ nhàn nhạt :| hay là do mình đã cười từ mấy hôm trc chán rồi :|

tại thời lượng chỉ cho 2'10s nên thế thôi :|
nếu dài thì tất nhiên hay hơn rồi :|
mất đoạn nốt ruồi của mối :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h mới biết có giới hạn thời gian nên mới cắt à? Hay là biết từ đầu nhưng vẫn làm dài để sau này lựa đoạn cắt :|?

Nhân tiện cho hỏi luôn bao h đại hộ chi hội nhỉ :-?? ?

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ. mình rất muốn đc làm cán bộ 8-> chức j cũng đc 8-> còn chức j cho mình ko nhỉ 8->

may mắn 1 cách điên cuồng.:D toán 8.<:p và giờ công nghệ cô đã gọi nhưng may mắn mình mệt nên nghỉ.\:d/ thoát nạn,ô là la,em sẽ yêu đời đến ngày mai,:-< sợ rằng sẽ trả bài lí 1 tiết:(

Bài Lý mai trả à? Đằng nào chả thế, trả sớm đau tim sớm, trả muộn đau tim muộn mà lại còn là đau tim trường kỳ :)). Nói thế nhưng mình cũng sợ phết :">.

Mai bạn nào đến trg` buổi sáng nộp báo cáo đại hội vs mình k =.="? Từ sau mình sẽ phân công các bạn trong BCH lần lượt làm :)).

À chúc mừng em Quyên xinh Phó bí thư thứ 2 nhé :x :x :*!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên