CE - Unique

Đồng chí nào lo vụ làm clip đấy ;))
Cố gắng làm ảo ảo tý cho nó hay B-) Ko lại phí công cả đoàn ;)
Diễn cứ gọi là vãi chuẩn :x

:)) vừa xem đc mấy cái clip nhỏ :)) thích vật ý =))=)) nhạc cũng hợp nữa, em mối =))=))=))

mai đến lớp mà xem, bảo Hin mang lap đi rồi :-j em khanh chuẩn lắm =))=))=))

Huhu cả nhà làm Lý kiểu j` đấy ạ? mìh làm sai be bét hết rồi. nản quá

hr hr, vụ cái clip thì vô đối khỏi nói rồi. Khanh chuẩn thì khỏi nói rồi :))
mà hình như hôm naiz phải nộp r`. Thế mọi ng` biên tập + cài sub các thứ ổn hết chưa ạ :-?

Sai như nào cơ :-? ? Lúc tớ bắt đầu làm câu 2 thì còn có 5 phút, vs cả làm mò 1 con trắc nghiệm, k biết biểu điểm thế nào nhỉ? Chả biết cuối cùng đc bn nữa :-?.

Hôm trc bạn Trang làm Hóa vs toán ntn? toán bài cuối a vs b ra xao?

Chỉnh sửa lần cuối:
hr hr, vụ cái clip thì vô đối khỏi nói rồi. Khanh chuẩn thì khỏi nói rồi :))
mà hình như hôm naiz phải nộp r`. Thế mọi ng` biên tập + cài sub các thứ ổn hết chưa ạ :-?
t7 mới hạn cuối em ạ, chưa đâu vào đâu :| mới phần thô thôi

----------

Hôm trc bạn Trang làm Hóa vs toán ntn? toán bài cuối a vs b ra sao?
Đạt ơi, bạn muốn về học toán lớp 10 :( :-s :((

mình đã tìm được mục tiêu sống của cuộc đời nè:gỡ điểm:(
bài nào làm cũng như...ý,điên muốn chết:( :( bài lí lẫn hóa lẫn công nghệ
hu hu hu hu

ốm nặng muốn chết,:-< muốn nghỉ học muốn chết,:( :-< muốn nằm nhà,đeo cái headphone và nằm ăn vặt muốn chết:-< ,ấy vậy mà ta vẫn phải vác cái xác to lù lù đến trường vì cái môn vật lý đấng ghét kia:-< :-< :-< ,huh và còn vì 1 special person nữa:-< <:p .ít ra còn có niềm an ủi;;)

----------

bean:tớ không kêu,chỉ rên ư ử và đánh đập cấu véo cù cái Mai Anh thôi,không thấy sao

:eek: oai roài oai,thế ai kêu tôi bệnh hoạn khii cù cái Mai Anh:eek: sai nhiều lắm,mà toàn làm đúng trong nháp sai trong bài kiểm tra cơ,:( không phải vì cẩu thả mà vì suy nghĩ lại:-< ,tưởng mình sai,sửa vào bài kiếm tra.:( em muốn chết:-h

=)) tưởng 2 cô dê nhau =))

mình có mối 5' làm bài 2 thậm chí k có tg suy nghĩ luôn :)), viết lia lịa

chiều Anh viết về thầy cô giáo yêu quý ah :(?

Chiều nay bạn nào có hứng thú đi xem trận ECU-T2 thì đăng kí với bạn Hoàng Long nhé, bạn í sẽ dẫn các bạn ra sân Hoàng Cầu.:D

Chiều nay lói về các thầy cô giáo u admire most (hiz mìh vik kiểu j` nửa nạc nửa mỡ thế này)

Lý làm như điên ế, tớ bị sai mất bài 2 con a rồi :(( hức hức, nhớ công thức nhầm loạn hết cả lên
Toán cũng bị sai 1 con rồi chả hiểu nghĩ ngợi kiểu j`

Trung thì còn thê thảm hơn, chả nhớ đc cách viết chữ nào cả, vẽ lung tung khắp bài ra :((

trung quay đi :"> cô việt ko khó lắm đâu :">
mà lớp ai dạy Anh nhỉ :-/

hơ hơ chưa kịp quay thì đã....

lớp em cô Lan Hương dạy anh (vik bài tập tiếng anh đang ngồi ca tụng cô lên mây luôn)

Chiều nay đi tham dự hội thảo môi trường rồi, k đi cheer đc
chúc cả nhà đá ngon lành, oánh bẹp toán 2

Back
Bên trên