CE - Unique

nếu tớ biết sẽ bị bôi trát như con mẹ bán thịt lợn thế thì tớ sẽ đến muộn để nhường cho bạn Trang =)) tại tớ đến trc cậu nên bị bạn Yến chỉ tận mặt :-s

Chà, topic CE vượt qua mốc 1k rồi kìa!
Chúc mừng chúc mừng! :x

các em lớp 10 giỏi, chả bù topic lớp chị, bò chậm rãi 8-} 8-}
mấy đứa hôm nay quay chuẩn vãi, hoan nghênh hoan nghênh, mà em nào phụ trang điểm với trang phục thế ;;) chuẩn quá :))

ôi hôm nay buồn cười vỡ cả bụng =))=))=))
con mối mắt chớp chớp mồm đớp đớp với thái zám cute =))=))=)) Yến geisha =P~

mấy bạn trong đội bóng : ngày mai mang 100k đi đóng tiền đồng phục nhá.:-w

con mụ mối trông như thị nở bán thịt lợn vậy đó :-< mai quay cái cảnh ném phi tiêu giữa trường thế thì chết mình :(( mình sẽ nổi như cồn vs bộ mặt thị nở :((

tao sẽ luyện tập để thể hiện cái kiểu cười mắt hình trăng lưỡi liềm bệnh hoạn của mày :))
mày phải nhìn thấy tao cơ >.<

Tao cấm mày... tuyên truyền về cái cặp mắt đấy của tao :-w... k thì... :-w

Nhân tiện, mai lớp có vụ j` hay sao mà thấy bạn Yến nhắn off cái j` mà "ngày bận rộn và quan trọng" thế :-s?

Phải nói là kiếm đc bộ 3 khắm kia rất khó :)):x
Anh em đầu tư thêm vào vụ clip là ăn chắc, diễn vãi đạt rồi B-);))

sáng nay đến chỉ để ngắm bạn Khanh ;)) Chuẩn không cần chỉnh ;)) Sáng nay mối là đạt nhất \:D/ Đúng là đi từ xa không lẫn vào đâu dc mối ;))

Mối có cái nốt ruồi ko đỡ đc :))
Ai vẽ mà giỏi thế ;))

a Đạt là đóng thổ phỉ sáng nay đúng ko ạ :|

----------

chị Hà vs bạn Yến vẽ đấy :((

----------

chị Hà vs bạn Yến vẽ đấy :((

Đạt thổ phỉ kìa =))=))=))

Em Yến hôm nay quay hay em nào quay đấy ;;)
Chị nhờ đc người ghép cảnh với chỉnh sửa clip rồi, mai các em cố gắng quay nhanh xong đưa chị usb luôn nhé, ko nó lại chối đẩy thì chết ! :|

Các bạn ECU ở CE mai mang 100k xuống lớp nộp cho tớ nhớ!!!! Đừng qên kẻo ra sân ko có j mặc đâu;))

@ Khanh: thịt lợn j`... Ai bảo nhìn mặt ngây thơ ngoan hiền màh lại cứ thix làm bà mối nên mới phải bôi vẽ cho điêu :))
Nếu là tớ thì không lo giôgns bà bán thịt lợn đâu vì mặt em điêu ngoa sẵn :))

@ Lê: ờ hnay công nhận buồn cười chết thật :)) nhât slaf cái đoạn khanh ra mơi mơi hoàng thượng, hoàng thượng tự dưng phá ra cười hô hố mới chết chứ

@ anh Đạt: zời ơi, 10 CE năm naiz mấy cái khoản này thì đừng hỏi =))
Cái nốt ruồi của mối là chị hà vẽ hay sao ík nhỉ :-?

Thảo: hnay lại quay nàh... nếu may mắn thì cậu sẽ đc xem Kaka làm mối (trong máy ảnh của bạn Yến ík)
sign của cậu là tiếng trung àh :-?

chiều nay nghe đồn mình chỉ vào kt Toán thôi còn lại trốn tiết đi quay phim =)) cảnh nào cũng có hoàng thượng :|

Back
Bên trên