CE - Unique

@ Lê Trang: ờ ờ gỡ đây
Đừng gnuyền rủa, nhân vật VIP ở trường đấy (k phải tớ đừng hiểu nhầm)

Còn vụ áo xống da cam hồng vàng vọt là cái áo thi đấu của ECU :))

@ Khanh: ứ bik, Yến cho tớ làm bà mối rồi
mặt tớ gian vô đối, làm bà ík hợp quá còn jề :))

tại bạn chưa thấy trình độ ngúng nguẩy, ưỡn ẹo của mình thôi ;))

mình nói thế này chẳng quá ra chỉ đường dẫn lối cho các bạn xem ảnh xấu của mình á [-( ô nô nô, mình là một cô gái thông minh mà :"> ;))
Thế mai hình như ai làm quần chúng cũng phải ăn mặc đồng phục hết đúng k? Sao chả ai trả lời mình vậy? :| Tủi vl :|

em gái nào béo béo, giọng ngoa ngoắt tí, dáng ẻo lả tí cộng với có nốt ruồi duyên bên má là đc chọn ngay ấy mà =))=))=))
mai có cần lớp chị trá hình vào ngồi đọc kinh sử cùng ko ;;);;);;)

@Đạt: Đạt làm thái giám nốt =))=))=))

@Trang em: quần chúng đồng phục hết em ạ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngoa ngoắt thì giọng em bẩm sinh
Dáng ẻo lả thì em chơi đc
Nốt ruồi mai em vẽ vào :)) :))
Còn béo thì em chịu :((

@ Khanh: Ờ nhưgn gươgn mặt thiên thần + giọng lóy nhẹ nhàng như thế thì bà mối cái nỗi j`

@ Trang: ờ đồng fục hết đi.
Mai mìh là bà mối thì mặc j` nhỉ :))

Thôi chết mai chắc mình phải trốn kẻo lại bị giao ngay cho vai bà mối =)).

Mai bận quá, bận quá, chia lịch thế nào bây h T^T...

@Lê Trang: Theo thông tin tình báo mới moi được từ lớp trưởng thì mai có phải mặc đồng phục :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Thảo: Đang tranh nhau vai bà mối thế này sao lại có người chạy trốn nhỉ?
thế là k tốt, k tốt [-( =))

hí hí spam tí :D Mấy khi được thác loạn net nủng các thứ :D dạo này thấy lớp mình vui ơi là vui, là tụ điểm tập trung các hot ;)) Yêu lớp mình phên phết :D

tại sao ko đc :(( độn vào là xong mà :-s tớ muốn làm bà mối :(( tớ sẽ học cái kiều mắt nửa vầng trăng thô bỉ của con Bean :((

@ Thảo: cậu có nốt ruồi àh ;;)

@ Trang: hâm lào, k đc spam nhớ, fải post bài nghiêm túc như là tớ đây này :))

@ Khanh: Èo k đc cướp vai của tớ

mai chúng ta sẽ thử sườn xám, thằng nào vừa thằng đấy làm bà mối ;))

con nào vừa chứ :|
Dù sao thì tớ cũng k thix bị đội củ hành -> chiếm vai bà mối = đc :))

khổ quá các em, =))=))=)) đòi thi tuyển vợ vua thì ko đòi, lại toàn đòi làm mối thế này =))=))=))

Ớ có thi tuyển vợ vua ạ??? :)) :))
KHổ thi tuyển vợ vua toàn các miss xinh đẹp
Em kiếu thôi

Tóm lại là em tếch, quần chúng thôi :)). Mà quần chúng cũng k biết có đc k ý, mai chạy loạn cả lên chưa chắc đã xong việc. Khoảng 8h30 - 11h sáng chắc phải phân thân làm 3 may ra mới làm hết các thứ >"<.

@Trang: thứ nổi bật nhất mặt tớ mà cậu k thấy ah =))?

Các bạn ECU ở CE nghe rõ trả nhời: T2 này mỗi bạn mang 100k đi đóng tiền đồng phụk (xuống lớp nộp cho tớ vì lí do cá nhân tớ ko thể lên tầng 3 mong các bạn thông cảm). Chỉ thu có 1 lần vào T2!!!! Vì vệy bạn nào quên thì coi như là ko mặc j ra sân vệy;))

Chủ nhật tuần sau ECU nếu ko bận có đá giao hữu vs Lý1 ko :| Mai tớ sẽ đi đặt sân :| Có gì gặp bạn Đức Lý1 để biết thêm chi tiết nhé :D

@ Thảo: Chịu chả thấy quái j` cả \:D/ :))

Nói tóm lại là bà mối đã chính thức về tay Khanh> Hố hố hnay bạn Khanh trôgn thạt là xì tin :))

Back
Bên trên