CE - Unique

Ớ mọi ngừoi phân vai từ lúc nào màh nhanh chế
Em làm mỹ nhân với :)) :)) Mỹ nhân nào múa võ ík chị ạh...Em học đc chiêu "Cửu âm bạch cốt trảo" của Chu Chỉ NHược rồi :))

k phải ,đấy là Đỗ hoàng :-j
mìh phải làm thái giám à :-<
hnay cả lớp mìh học bài Beijing huan ýing ni nhé :))

Phải làm thái giám hả em =)) 8-X:
Bị thiến lúc nào mà nhanh thế ;)) <:p

giới thiệu tên mấy bạn Miss 10CE đi em ;;);;);;)
@Đạt: chuẩn đấy, có cái tick bài hay ở đây mình tick cho bạn rồi :)) đã là ECU thì ko có j mà sợ, tiếp nối như ECE năm ngoài ý :x:x:x

p.s: em nào hoàng thượng, thái giám, với mỹ nhân thì chuẩn bị quay nhé ;) >:)

Mỹ nhân định cho ai đóng đấy hả Chuối =)) =)) =))

Có mối làm sim theo ngày sinh đây:) bà con nào muốn đặt ko? ngày bao nhiêu cũng làm đc:xthấy hay nên share cho bà con đây:pai muốn đặt pm em nớ, chỉ tầm 400k đổ xuống thôi
blue_bayberry or 0987 200 393

Đến cái lớp chị còn chưa phân vai cụ thể đây :-s

@Đạt: ý chú là Mỹ nhân lớp nào ;;);;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ớ thế sao bạn Lê Hoàng nhớp em vs bạn Hoàng LOng đã lãnh chức hoàng thượng vs thái giám roài ạh :-s
Chả hỉu j` lun

vì CE là con người nghiêm túc mà :)) >-) :">

@Trang: chị chả biết nữa, có lẽ ít zai nên chọn nhanh :)) còn gái thì chắc nhiều em xinh, chưa chọn đc ai hợp vai ;))

xin bạn Đức xem lại:ít spam phải nhìn cái lớp Hóa 1 kia kìa.
Ở trang 2 í.Nhìn mà học tập

@bạn Khanh : CE có bạn nào đi tập cheer không nhỉ ??? Nếu mà có thì hôm nào phải đi cheer cho ECU nhé, đội trưởng đích thân nhờ vả đấy nhá. :D

Thông báo: Các bạn CE trong ECU chuẩn bị tiền ( 100k một ng) + nghĩ trc số và màu đồng fụk để còn đi đặt đi là vừa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thông báo: Các bạn CE trong ECU chuẩn bị tiền ( 100k một ng) + nghĩ trc số và màu đồng fụk để còn đi đặt đi là vừa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bà là đồ chậm update. Số có hết rồi, chỉ còn nick name thôi, còn màu thống nhất là da cam đi ( mặc dù tôi yêu màu trắng của MU, nhìn đẹp mê hồn )

Back
Bên trên