CE - Unique

Ừ bản thân tớ cũng thik gọi là Chủ tịch ĐHPT cơ =)), nhưng bí thư nghe ngoan hơn chứ nhỉ, chủ tịch thì kêu quá :">.

Trung hnay có j` khó k các bạn? Mình ốm nên đã bùng =.="...

ốm j mày chứ, tao biết quá rõ mày mà :))
ko có j mấy, toàn câu phủ định hay khẳng định j đấy, chả nhớ 8->
ah đúng rồi, chúng ta phải học từ bài 6 8-> 23 từ mới thì phải 8-> tha hồ mà vui nhé 8->

hr hr hôm nay là ngày j` mà quả tạ thế không biết. Đang te tởn "Cô gọi kiểu j` cũng không trúng tao đâu" một phát, câu sau "Kiểm tra bài cũ nhớ, Hoàng THu Trang nào (AAAAHZZZZZZZZ). đúng cái bài hôm trc' mìh ngồi nguệch ngoạc mấy chữ linh ta linh tinh vào vở tập viết. Hiz :(. Mìh đang hí ha hí hửng tưởng đc 10 toán cuối cùng đc 8 x(. Sau đấy lại bị ktra 15' Sinh đêk học j` ngồi chép bài con Phương đầu -> cuối.

Đi đg` hôm nay lượn 1 hồi tí đâm vào 1 cái xe máy, tránh bà ík tí tông vào cột điện, đi đc nửa đg` tí thì bị cái thằng điên nào từ tầng trên nó đổ nc' xuống trúng đầu (may mà kịp né...)Ts ngày j` đen thế không bik :((

*xả stress hơi bị nhiều, mình bị điên rồi =))*

Bik thế hôm nay mình ứng cử vào BĐH LHTN phát nhở =)) Ôi chết thật, k ngờ đc lớp mìh chỉ có 6 đoanv iên, cứ tưởng mõi mình mình k là đoàn viên chứ =))

Chúc mừng bạn thảo đã lên làm chủ tịch hội :)) Chúc bạn ngày càng đổ đốn, làm gương cho bọn tớ đổ đốn theo màh k bị quấy rầy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái đấy bạn Trang cứ yên tâm mình đã đổ đốn sẵn =)).

Mai bạn nào đi nộp báo cáo đại hội vs mình đi, ngại đi 1 mình quá :-b.

Hnay trong không khí phẩn khòi của cả 2 đội ECU và T2, chúng ta đã cống hiến cho khán giả và người hâm mộ 1 trận cầu đỉnh cao Mở tỉ sốt là qả sut phạt penalty của T2 do lỗi vô ý của hậu vệ dự bị ECU:( Thế nhg tinh thần cuả ECU là bất diệt, đội đã thành công lật ngược dòng và thắng vs tỉ số sát nút 2- 1 bằng những cú sút kĩ thuật của bạn Nhân và bạn Nam.
Hôm nay 7/10 ECU đã làm nên trận đấu lừng lẫy Đông Dương, chấn động địa cầu bằng việc thắng ứng cử viên nặng kí nhất cho chức vô địch :DMột lần nữa khen ngợi cho tinh thần các cầu thủ ECU đã ko hề lung lay trc 1 đối thủ mạnh. Hy vọng các bạn sẽ bước tiếp nhg chằng đg vẻ vang.:x:x:x:x
Thông tin cập nhật từ sân Vạn Bảo
HLV ECU đã kí:x

Thế thì tức là ECU vô địch chứ còn j` nữa =))

Có vẻ như nếu mình cứ kệ xác mọi chuyện k thèm quan tâm j` thì nó diễn ra theo chiều hướng rất tốt =))

Thế thì sẽ k thèm quan âtm ECU nữa cho ECU vô địchl uôn. Mình mà đi cổ vũ ECU k thua mới lạ ík *thần xui xẻo x(*

có ai thay tớ làm mối hôm 18 này ko :-< mình thật ko nỡ để hình tượng mình bị bôi bác thêm lần nữa :-< ây dà :-<
@ Quyên: onl thì buzz bà gấp >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì tức là ECU vô địch chứ còn j` nữa =))

Có vẻ như nếu mình cứ kệ xác mọi chuyện k thèm quan tâm j` thì nó diễn ra theo chiều hướng rất tốt =))

Thế thì sẽ k thèm quan âtm ECU nữa cho ECU vô địchl uôn. Mình mà đi cổ vũ ECU k thua mới lạ ík *thần xui xẻo x(*

Tinh thần thế là ko được.:-w Có một bạn bên A2 cũng tự nhận mình là "bad luck charm " thế mà sáng nay bạn í có đi xem đội ta vẫn thắng. Các bạn bỏ tư tưởng đấy đi nhá, phải hết lòng vì đội.:-w

Back
Bên trên