CE - Unique

=)) Trang em, lấy link trong flickr của chị hả B-) thế mà ko xin phép nhờ :-":-":-"

@Khanh: mai nhớ đến đúng giờ nhớ, ko là chết cả nút đấy :"> 36 Lý thái tổ nhớ nhé em nhớ :x

CE ngày mai cố lên \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn sẽ đi đâu vào ngày 18 này ? ;;)

đến dự Ngày hội anh tài :x:x

bạn sẽ đi thăm các trại các khối chứ ? ;;)

tất nhiên rồi, vậy đừng quên trại chúng tôi trại khối Toán :x:x

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

trại của chúng tôi ở đâu 8->: từ cổng trường rẽ trái, trại chúng tôi cạnh dãy nhà nhỏ một tầng :x

Trại của chúng tôi dạng tháp bút chì 8->:x, với ánh sáng rực rỡ, được trang trí bằng đèn chiếu hắt nhiều màu, tranh nổi dựng công phu :x
đến với trại khối toán đảm bảo các bạn sẽ dc chào đón nhiệt tình :x, trại chúng tôi phục vụ gian hàng đồ ăn hấp dẫn và những trò chơi thú vị :x

chúng tôi đến từ khối toán :x, chúng tôi ko khô khan như bạn nghĩ :">, sự sáng tạo nhiệt tình của chúng tôi dc thể hiện ở đây. Vậy hãy đến khám phá và tận hưởng những điều thú vị :x, đảm bảo các bạn sẽ thấy hài lòng :x.

>:-D<>:-D< >:-D<>:-D< >:-D<>:-D<

@ Khanh: Tớ có đáp trả j đâu :-" Đấy chỉ là hành động tự vệ của 1 cô gái ngây thơ trước 1 hành động sàm sỡ quá lứa tuổi nhi đồng cho phép ;)) Mình mới là ng buồn bạn đó nha ;))

@ chị Chuối: hí hí, em xin phép chị ạ (Ngoan đừng hỏi đi í chứ)

CE làm cái j` quảng cáo hoành tá tràng tí đi =) Tha hồ màh đì ;))

Tình trạng là thấy lớp Sinh nàm qảng cáo dán đầy cầu thang =))

Ý bạn là mình lươn lẹo phỏng? :| Mình trong sáng ngây thơ mà ;)) K biết nói sai sự thật :D

bạn ík đang bận tán bạn Minh Trang
Bạn thảo đi ra nào ;)) =))
sag đội tuyển spam vs tớ
cho chỗ này làm nơi bình iên của 2 bạn =))

Chị Mỹ Hằng của CE rất ấn tượng thế mà ko đc miss:D
@ ECU ở CE: đã có tất!!!! Đề nghị CE sớm shin xiền BPH hợac Mr Lân. T2 tới các cầu thủ sẽ nhận tất:D
PS: Hnay bạn j CE bị làm sao đó:-s h thế nào roài:-/ Lúk đếy đứng gần bạn í mà thót hết cả tim:-ss

tình hình là khổ thân các bạn CE, quả này thứ 2 cả lớp lên trc trường òy =;.
Tình hình tiếp theo là lớp sinh ko đc giải nào :((

nói như chú Mèo í thì cả trg die:-j khối anh thì bị kêu tiêu lắm tiền đêy nè:-ss

ỦA shao vệy ta:-/ Có ai cho tớ bít bạn CE bị làm shao ko:-/ Sợ qá đi mất:-ss
@ Thu Trang: Cậu nói thế làm bạn Nhân và bạn Lê Trang ko dám abc nữa kìa;)) Thoy để các bạn í kiếm nơi khác bình iên vệy;;)

Back
Bên trên