CE - Unique

thế L1 ko đi K9 nữa à??? :)|
có mỗi việc đi tham quan thoy mà :-j làm to chuyện lên làm j cho rák việc, đi vs ai chả đc, ko thik thì ở nhà ngủ cho sướng :-"

ôi mình đã đc nghe chương tr` đi chơi k9 ~~~> thik thú vkl /:) 8-> hôm nay còn mưa nữa chứ --- omg :-@
tomorrow is a brighter day \:d/ oh yah

Mình có muốn làm j` đâu, tự nhiên cứ lôi mình ra nói này nọ làm mình tủi thân lắm :( =)). Thôi để mình del bài đi, lần sau bạn Trang nói j` thì nghĩ kỹ 1 tí, ok?

Mai vẫn đi học bth đúng k? Tiết Sinh được nghỉ nhỉ :-? ?

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơiiiiiiiiii :(( bỗng nhiên tôi thèm K9 biết bao :(( mình muốn bám đuôi các bạn quá :-s

trời ơiiiiiiiiii :(( bỗng nhiên tôi thèm K9 biết bao :(( mình muốn bám đuôi các bạn quá :-s

lớp mày cứ lằng tằng nhằng thế khéo đếk đc đi thì vỡ mồm ... cố gắg ở nhà đi học các kưng nhé =))

----------

Mình có muốn làm j` đâu, tự nhiên cứ lôi mình ra nói này nọ làm mình tủi thân lắm :( =)). Thôi để mình del bài đi, lần sau bạn Trang nói j` thì nghĩ kỹ 1 tí, ok?

có ai nói j đâu :)) nội bộ lớp cậu rák việc nhỉ =)) 8-|

ồ yeahh!!!+_+ các bạn lớp mình hôm nay đã làm cho vụ đi tham quan trôi vào dĩ vãng.... "Tuyệt vời:|"
Hơn nữa, các bạn đã nhìn rõ bộ mặt thật của thầy Lân chưa:)) mình đã bảo mà;))

tình hình là bây h nếu còn muốn đi tham quan thì iêu cầu các bạn mai nộp đủ bkđ có kèm chữ kí phụ huynh, từ nay đến hết tuần phải ngoan, ko bùnh học, .........[vv]8-}
tuyệt vời, mình được hk tốt:x<:p

----------

Thày Lân thật độc ác :-< :(

thực ra còn bị áp lực bởi nữ thần mặt trời của chúng ta nữa;))(~~)

tình hình là bây h nếu còn muốn đi tham quan thì iêu cầu các bạn mai nộp đủ bkđ có kèm chữ kí phụ huynh, từ nay đến hết tuần phải ngoan, ko bùnh học, .........[vv]8-}
tuyệt vời, mình được hk tốt:x<:p

----------

thực ra còn bị áp lực bởi nữ thần mặt trời của chúng ta nữa;))(~~)
ai vậy :-??

chia buồn cùng CE :( mình hết sức thôg cảm cho hoàn cảnh của các bạn =))

----------

À nói mới nhớ bạn Ngọc cua mề thiếu phụ k đi tham quan K9 à O___o?

có chứ ... trời ơi, cuộc chơi ko thể vui nếu thiếu Ngọc đc :-j 8->
đùa, hnay đi chơi, kéo co vs a1 rák cả tay, buồn đời muốn tự tử qá :((

p/s: cấm gọi tớ là Ngọc cua mề thiếu fụ đó à nha :-w
mình h thành ng` Hà Lội r` :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
ko phải là tuần này đâu mà là tất cả các tuần về sau [-( lớp mình rất đáng báo động [-( vi phạm bao nhiêu, thầy Lân là ng chịu trận [-( hôm nay thầy đã thật sự bùng nổ rồi [-(
mà a e sao hôm nay ngu dữ dội vầy =.= bt bung ko sao, hôm nay cả khối đi hết rồi, còn thằng nào che cho đâu =.= ai lại trốn chào cờ vào cái ngày tn bao h =.= mà thấy chào cờ rồi thì đợi chào cờ xong chạy vào hàng chứ =.= thế có phải đỡ ko [-( tôi buồn về a e lắm [-(
hôm nay nghe thầy nói như sét đánh ngang tai :| tôi buồn bã vờ lờ :| ( tuy lòng đau như cắt nhưng phải nói là lớp ta đáng bị thế :(( )
hãy nhờ BPH xin phép thôi :| và hãy năn nỉ ghê vào

Chỉnh sửa lần cuối:
ko phải là tuần này đâu mà là tất cả các tuần về sau [-( lớp mình rất đáng báo động [-( vi phạm bao nhiêu, thầy Lân là ng chịu trận [-( hôm nay thầy đã thật sự bùng nổ rồi [-(
mà a e sao hôm nay ngu dữ dội vầy =.= bt bung ko sao, hôm nay cả khối đi hết rồi, còn thằng nào che cho đâu =.= ai lại trốn chào cờ vào cái ngày tn bao h =.= mà thấy chào cờ rồi thì đợi chào cờ xong chạy vào hàng chứ =.= thế có phải đỡ ko [-( tôi buồn về a e lắm [-(
hôm nay nghe thầy nói như sét đánh ngang tai :| tôi buồn bã vờ lờ :| ( tuy lòng đau như cắt nhưng phải nói là lớp ta đáng bị thế :(( )
hãy nhờ BPH xin phép thôi :| và hãy năn nỉ ghê vào

chia buồn cùng họ hàng nội ngoại bạn bè gần xa bà con khối fố em Khanh =))

thế cô Ngọc hãy đi xin hộ lớp mình đi :(( dời ơi, tn thà đi K9 còn hơn
:(( đời ơi là đời

Back
Bên trên