CE - Unique

Em mạn phép vào đây hỏi thăm 1 ng`: anh Ng Hoàng Long thì phải! Đã add njk bạn em và hiện h nó đang kêu la thảm thiết là sao anh biết njk nó và tại sao anh lại add? =))

xin lỗi nói câu chân tình anh 1 tuần nay máy tính hỏng k add ủng j hết cả =; nhầm ng rồi em =;
p/s : chiều nay có ai cổ vũ bđá k :|

Chỉnh sửa lần cuối:
xin lỗi nói câu chân tình anh 1 tuần nay máy tính hỏng k add ủng j hết cả =; nhầm ng rồi em =;
p/s : chiều nay có ai cổ vũ bđá k :|
em cũng nói 1 câu chân thành là con bạn em đã khẳng định là anh và nó đã mò cả lên H-A-O, gửi cho em cái pro5 của anh để em biết anh Ng Hoàng Long là anh nào!

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng nghĩ ko phải thế nhưng bạn em nó bảo thế! Gửi đến cả ảnh thì...

anh Long chỉ chơi các em 6x thoy:-j bạn em mếy x:))
Chiều nay trận đấu bị hoãn:(

gửi ảnh ai??? thằng Log áh =)) hô hô, bố khỉ! chả ai vào đc nik thằng Log mà gửi đc cả ảnh nó cho em gái ý đâu :)) khéo chém chán ra thằng Sẽ lại quên bố nó mất ý chứ =))

chắc thằng này lăng nhăng lít nhít j rồi quên bố nó rồi cũng nên ;))
nếu cần a sẵn sàng cho em ví dụ vài ảnh Long mặc váy hồng hoặc đang hôn bạn nam khác ;)) =))

MAI CÁC BẠN NHỚ MANG QUẦN ÁO, SÁCH VỞ, ĐỒ CHƠI... CŨ, ĐÃ VỆ SINH/GIẶT ĐẾN QUYÊN GÓP, Không ĐƯỢC QUÊN ĐÂU NHÉ :|! BTW AI CÓ THÙNG CÁC-TÔNG CŨNG MANG ĐẾN LUÔN NỮA!

Đừng để Oanh có cớ mắng chúng ta! Đừng để thầy Lân ghét chúng ta :(! Ảnh hưởng trực tiếp đến quyền lợi học hành điểm chác đấy :|.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì anh đúp lại thêm 1 khóa cũng okie ạh:D
Đợi khi nào bọn em thua liên tiếp 10 trận đã ạh:))
Thống kê luôn cho các bạn CE ko bao h chịu ĐI CỔ VŨ nhớ: ECU thua 11 ECE, VL, FRU, VL, L1... hơ shao mới đc có 5:-/
túm lại là nhắc các bạn CE 2 việc:
1. Đi cổ vũ!!!! ( htrc mình lên tận lớp thông báo mà đc có mỗi bạn LMT)
2. xiềnnnnnnnnnnnnn ( nghèo qá đi mất>"<)

Chỉnh sửa lần cuối:
box lớp mình lại im im mấy ngày rồi :| :(
Thế đã có bạn nào có thông tin về chuyện tham quan hay ntnào chưa? :(

bạn Giang nói động chạm thế =(( Mình tưởng mình nghỉ thì nhiều ng vui ý chứ ;)) :D

hôm qua mình nghỉ học này:-h
thê lớp mình hôm qua có những bạn nào đủ sức lội qua sông hồ HN để đến trường ko:))

đây, sáng qua mình đi học thầy Hiệp, đang học thì nước dâng ầm ầm như vỡ đê vậy đó. Nước dâng gần nửa cái ghế thì thầy vứt phấn, rú lên:" các con,ta dừng thôi, về nhanh thôi, ko là ko thoát ra khỏi đây đc đâu" Ngay lập tức, cả lớp lùa sách vở vào cặp, lao ra khỏi lớp. bên ngoài, nước ngập đến mông. Xét thấy ko thể về nhà ông bà ở đường Thái Thịnh 8-} mình cùng 1 vài bạn khác quyết định lội bộ và nhảy sóng tới trường nhưng sau đó lại đến nhà bạn Trang lớp a2.
đến chiều mình xắn quần đến đầu gối và lội đến đùi vào trường.Các e cấp 2 ngồi câu cá. mình đc chứng kiến cảnh thầy Hải xích xe đạp bên gốc cây đi vào trường.Nhà trường ko nghỉ.các e hs và các thầy cô giáo lội vào lớp học :)) lớp chúng ta bị dột, ngập nửa lớp =)) tiết 5 trường phải sơ tán khần cấp =)) nước ngập lút ghế đá ngoài cổng trường =)) trường ta thành hồ amsterdam 8->
luk buổi sáng gọi điện thì chúng nó bảo ngập lút mấy bồn trông hoa, suýt vào trong sảnh 8->
các bạn hãy tuởng tượng tiếp 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình hôm qua học 4 tiết mà:)) t5 sơ tán khẩn cấo làm j`=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên