CE - Unique

Spam càng tốt chứ bạn :"> Vừa có cơ hội giao lưu, vừa được tăng thêm bài viết + số trang cho 2pic lớp Trung <:p =]

Tay mẹ Sứa có viết chữ gì vậy 8-| Thấy trên kia đồn thổi :-?

thế thì tớ cũng spam tang page cho các bạn luôn, hì hì, tay ban Khanh có chữ Minh HÀ ah? (_ _")

a hôm nay đã nhìn thầy em Hoàng trên xe bus rồi
hẽ hẽ

Hoàng nào ạ? Bạn Hoàng tóc hoe hnay nghỉ học hay sao mà chị :-? ?

hay là Khanh là i-mâu chơi trò rạch chữ lên tay ?

Ừ hay con Kaka quá khát khao chữ HA trên tay nên đã tự rạch =))?

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em năm nay nhiệt tình quá chả bù topic lớp mình hồi đầu năm toàn các anh chị vào vun đắp =((

có một em tóc nhuộm nhuộm hay là màu màu :") cao cao, có phải là ở lớp trung ko?

Hình như là em ý đấy ạ :">. Hôm nọ em thấy chị Zinh vs chị đưa nhau sang 10CE đúng lúc bạn ý đứng ngoài hành lang :)).

rạch tay cái j, đấy là mấy đường chỉ tay. Mà tay ai chả thế >.<
lớp mình thật ko năng suất chút nào. lớp các bạn đã 39 - 40 trang >.<
gọi các bạn lớp khác sang spam đi >.<

Oài mãi mới có rỗi để sang topic lớp khác spam=)) =)) Mà đây là topic của liên minh châu âu à (CE:Communication Europeén)=)) =)) Vậy Pháp thuộc liên minh rồi =)) =)) Vào làm quen phát nha=)) =))

uầy, cái từ của bạn Minh thật trí thức :| cái chữ bên trên là tiếng Pháp ah :| đúng là lớp Pháp :|

Có j đâu truyền thống của lớp mất rồi =)) =)) tớ ko để chứ kí tiếng pháp là kém cỏi rồi =)) =)) Tớ chỉ đá dc tiếng pháp thôi ko dc 1 lúc 2 thứ tiếng như các cậu :D:D

đến h ta vẫn ngồi mơ mộng về những năm tháng lớp 1 học tiếng Pháp cả h nhìn cô giáo múa may như khỉ 8-> ko cần biết hs có hiểu cô nói j hay ko 8->

chào các bạn Trung Anh ạ, tớ bên A1, hôm nay mạn phép sang làm quen và tiếp mối giao tình khăng khít giữa các lớp Anh từ trước đến giờ. Cụ thể, là các bạn nam trong lớp ai có hứng thú với bóng đá thì pm tớ theo yahoo ID : harrydo93 nhá, hình như đến tháng 10, 11 có giải, lên kế hoạch tập luyện là vừa. Cùng nhau thay đổi cách nhìn của mọi người về nền bóng đá các lớp Anh nhé. :D

Những ngày lớp 1 sao mà zui thế he he he =)) =))Học cái j cũng dễ à ta =)) =)) Một thời xa vắng...

Những ngày lớp 1 sao mà zui thế he he he =)) =))Học cái j cũng dễ à ta =)) =)) Một thời xa vắng...

Ông hâm này, mong về lớp một hả, cái thời mà ai nhìn thấy chúng ta cũng " xùy, bọn vắt mũi chưa sạch. " =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hẻ He tui đau có mong tui chỉ nhớ nó thui=)) =))Ai mà lại thế càng lớn càng zui chứ=)) =)) Chẳng qua là hồi đấy nó nhàn hạ thôui

cái j cũng dễ á :| bạn đúng là siêu nhân :| sau 1 năm lớp 1, tất cả những j tớ biết là đếm từ 1 đến 10 và đọc đc cái truyện đầu tiên ở cái quyển màu xanh da trời í :| đọc đc nhưng ko hiểu nó nói cái j :))

Alô các em !
Tháng 10 này, lớp bọn chị định tổ chức Hanyu Qiao trá hình tại lớp chị. Hi vọng các em có thể tham dự.
Bọn chị định xin vào 2 tiết đầu thứ 2 tuần đầu tháng 10. Ko biết liệu có em nào có hứng thú đến xem ko. (yên tâm, ko phải chỉ nói mình tiếng Trung đâu)
Nếu số lượng kha khá, thì bọn chị sẽ cố xin thầy Lân, cho các em nghỉ 2 tiết đầu tham gia.
* chú ý: ko bắt buộc các em phải tham gia, em nào có hứng thú thì đi thôi :x

p.s: có j cần hỏi, các em qua topic CE 07-10 nhé ! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên