CE - Unique

lớp Trung Anh học cô Lan Hương à??
có phải làm mấy cái T.A vs observer ji` ji` đấy ko??:-<

có có ~.~
bà Lan hương này thật nhảm ~.~ 3 tiết ngồi toàn chơi ;))

@ Yến: Nhỡ tớ có nói gì quá thì xin lỗi nhé :x Lời lẽ thể hiện sự giận dữ tột độ :-ss

----------

Chí lý. Anh em bắt tay nhau phát :D

ừm tớ chấp nhận lời xin lỗi của cậu :| xét xem thái độ sau này như nào đã rồi tính tiếp =)) ngựa quen đường cũ thì đành chịu thôi -_-

----------

ừm tớ chấp nhận lời xin lỗi của cậu :| xét xem thái độ sau này như nào đã rồi tính tiếp =)) ngựa quen đường cũ thì đành chịu thôi -_-

thôi coi như bỏ qua cho cậu :x tớ ko giận được ai lâu =)) kì cục

----------

thôi coi như bỏ qua cho cậu :x tớ ko giận được ai lâu =)) kì cục
Hờ. Cậu thật là rộng lượng :x :D

trời ơi mới có 2 hôm ko lên HAO mà đã có quá nhiều điều thay đổi quá rồi:|

tại sao hôm nay lớp ko chịu đi chơi thế >.<
ôi, lớp ơi, lớp ơi :(( mãi ko có đc buổi đi chơi nào :((

Con sứa vô não đc tâng lên mây xanh kìa 8->. Rơi xuống đi em =)), ở trên đấy ko khí loãng lắm =)), chết m nó mất đấy em =)). Bạn sứa tuy sáng sáng bán xôi dạo cực nhọc nhưng ko vì thế mà nhan sắc của bạn bị phai mờ 8->.
Xin hỏi bạn trai lớp CE tóc có tí nhuộm danh tính là j ? ;;)

Dù bạn í ko đẹp trai = ny mình *đùa đấy;))* dưng mà mình sẽ đưa tên bạn í vào bộ nhớ =)). Đỗ Minh Hoàng. :))
Mỗi tôi bạn í có vẻ nữ tính quá nhỉ? :-s

Con sứa vô não đc tâng lên mây xanh kìa 8->. Rơi xuống đi em =)), ở trên đấy ko khí loãng lắm =)), chết m nó mất đấy em =)). Bạn sứa tuy sáng sáng bán xôi dạo cực nhọc nhưng ko vì thế mà nhan sắc của bạn bị phai mờ 8->.
Xin hỏi bạn trai lớp CE tóc có tí nhuộm danh tính là j ? ;;)

Ow em tưởng con Kaka nó bán thịt? Em xem bói tay cho nó là thế mà Kaka nhỉ ;))? Kaka vào đính chính đi chứ :-"!

A em Quyên đã lên HAO :x.

Dù bạn í ko đẹp trai = ny mình *đùa đấy;))* dưng mà mình sẽ đưa tên bạn í vào bộ nhớ =)). Đỗ Minh Hoàng. :))
Mỗi tôi bạn í có vẻ nữ tính quá nhỉ? :-s

bạn Hoàng có giọng nói du dương dìu dặt, êm ái 1 cách lạ lùng :))
tôi vẫn thấy thằng Vũ đẹp trai hơn bạn Hoàng ;))
và xin nhắc lại lần nữa là tôi ko bán xôi =.= nấu xôi còn ko biết, bán cái j mà bán =.=
----------

Khanh:cháu tưởng mấy đứa dến nhà bà

chúng nó đã chu du về phương trời nào đấy rồi cháu ạ :)) vs cả chị bà ở nhà thì làm sao đến đc :))
cuối cùng cũng thấy cháu trên HAO :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ow em tưởng con Kaka nó bán thịt? Em xem bói tay cho nó là thế mà Kaka nhỉ ;))? Kaka vào đính chính đi chứ :-"!

A em Quyên đã lên HAO :x.

tao ko bao h tin vào mồm mày đâu >:p thịt thà j ở đây. Từ cái ngày mày nói tao iêu thằng ** 2 lần rồi cưới, tao đã ngừng tin vào mày rồi >:p ko khác j cái bà hàng xóm bảo tao chết non cả :((

ah, quên mất, xin chân thành cảm ơn bạn TTTrang và bạn HTTrang ;)) :"> :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày còn chối à? Chữ ** rành rành ra đấy :-". Mà phản ứng gay gắt như hqua chứng tỏ là mày có tin :-". Hí hí tao sắp đi học xem tử vi, sắp tới sẽ cho mày làm khách hàng đầu tiên :x :x :x >:).

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên