CE - Unique

tôi đã đập đầu vào gối nhưng vẫn chưa chết :-< buồn chưa

thế hả, mua thuốc chuột cho vào sinh tố mà uống \:d/
nghe cô khoe cô được khen ở lớp Trung Anh lắm hả ;;) tôi tìm mãi chả thấy ai khen cô cả :|

tôi ko khoe, đừng nói thế, tôi xấu hổ :">
mình ko có nói những câu như thế
bạn lại tưởng tượng rồi :))

cô chả bảo có bạn khen cô còn j :-j
tính cô thế nào tôi biết mà :-j
Sen súng cứ thik chém gió:-"
thế lớp cô có bạn nào hot nào 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp tôi có e Quyên hot 8->
ông đừng có nghĩ tôi thế :-s
tôi chỉ bảo ông có 1 bạn lớp tôi khen tôi xinh thôi mà :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn soi kĩ thế =)) đúng phóc hết rồi đấy =)) bạn có mấy mắt vậy
Hờ. Tớ có soi gì đâu. Nó hiện ra sờ sờ trước mắt nè ;) Chắc các bạn ko để ý thôi (Mình có bệnh nhạy cảm vs Sim :))) Mà bạn Yến mua lâu chưa, hồi đấy bao nhiêu tiền thế, giờ đầu cổ khó kiếm quá :((
P/s: mình ko bảo đt bạn xấu đâu mà mình bảo bạn dán đt xấu quá. Do bạn bảo đấy là cá tính của bạn nên mình đã tưởng tượng bạn là con người thế nào =))

Hờ. Tớ có soi gì đâu. Nó hiện ra sờ sờ trước mắt nè ;) Chắc các bạn ko để ý thôi (Mình có bệnh nhạy cảm vs Sim :))) Mà bạn Yến mua lâu chưa, hồi đấy bao nhiêu tiền thế, giờ đầu cổ khó kiếm quá :((
P/s: mình ko bảo đt bạn xấu đâu mà mình bảo bạn dán đt xấu quá. Do bạn bảo đấy là cá tính của bạn nên mình đã tưởng tượng bạn là con người thế nào =))

Sao tớ soi mãi chẳng thấy gì nhỉ :-s

Aaaaaaaaaaaaaaaaaa các bạn làm ơn cho mình hỏi có phải làm bt vờ lờ bài số ba không và nếu có phải làm thì cần làm những bài nào mình đang cần gấp mà ya hu đơ rất cám ơn :x

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn thử đọc ra cho mình xem bạn nhìn thấy cái hình j mà bạn mở miệng ra chê xấu nào :-< sim này mình mua gần 1 năm rồi, hồi đấy mua 400k

Mà mình thành thật xin lỗi bạn trước nhé. BẠN CỨ TƯỞNG TƯỢNG LÀ 100% ĐÚNG HẾT À? THÍCH TƯỞNG TƯỢNG MỜI BẠN TỰ SƯỚNG MỘT MÌNH NHƯNG MÌNH NÓI TRƯỚC ĐỪNG MỞ MIỆNG RA NÓI CÁI J MÀ BẠN KO BIẾT VỀ MÌNH NỮA NHÉ. 1 CON NGƯỜI KO DỄ ĐOÁN BIẾT NHƯ THẾ ĐÂU -_- MÌNH ĐANG TƯỞNG TƯỢNG XEM KO BIẾT BẠN THẾ NÀO? BẠN LÀM NHƯ BẠN BIẾT HẾT VỀ NGƯỜI TA Í. KHÓ CHỊU -"-

mai bài tập là j nhỉ ~.~
em Q cứ mess tớ hỏi bt mà mình chả biết j cả , đành bảo là em nghỉ việc gì phải làm =))

Thế còn bt Lý là j` hở cậu =((? Phải làm bài của bài 3 k? Bài đấy chưa học hết htrc cô dặn j` k nhỉ? Tớ buồn ngủ quá chả nghe đc j` >"<.

Mai đã có toán đâu :eek:.

đổi thời khoá biểu mới rồi :-s toán toán hoá anh anh, còn lý vì cô chưa dạy hết nên ko phải làm bài 3 :x tớ chưa làm bài 2, may quá =))

mai có khi học Đại số chứ nhỉ
Hình học đầu tuần cho lành

nhưng tuần trước thầy bảo hai tiết cuối trong tuần là hình mà -_- mệt quá đi, chả biết đường nào mà lần

Back
Bên trên