CE - Unique

@ em Khanh : =)) thôi đi Sen ơi , cả năm cô tra tấn lỗ tai tôi rồi chưa đủ à :)) đề nghị các bnạ CE ko cho Sen lên sân khấu, đảm bảo an toàn tính mạng cho bà con :D , mà thôi, cho nó lăng xăng bê đồ cũng đc, phục vụ là nghề của nàng mà :))
@ bạn Yến : uầy, hôm nào hát cho tớ nghe nhá,;;) hai chị em nhà cậu đều có máu nghệ sĩ nhỉ ;))

----------

@ bạn Đức : ý tưởng hay :D , mình cùng bắt tay thực hiện nhá ;)

ừ bọn tớ mấu lắm :x nó chơi guitar và tớ chơi piano :x, mỗi tội để kiếm đc cái piano cho show hơi khó, tớ xài guitar vậy :(

@ bạn Đức : bạn Đức đểu nhá, chính bạn rủ tớ mà lại đẩy tớ ra lập topic à :D đàn ông con trai fải gánh lấy trách nhiệm khó khăn chứ :>

----------

@ bạn Yến : ấy cũng piano à :x, tớ cũng piano đấy, nhưng tự tập là chính thôi, ko qua trường lớp nào cả :"> ấy chơi đc mấy năm rồi ?

@ bạn Đức : bạn Đức đểu nhá, chính bạn rủ tớ mà lại đẩy tớ ra lập topic à :D đàn ông con trai fải gánh lấy trách nhiệm khó khăn chứ :>

----------

@ bạn Yến : ấy cũng piano à :x, tớ cũng piano đấy, nhưng tự tập là chính thôi, ko qua trường lớp nào cả :"> ấy chơi đc mấy năm rồi ?
Hic. Dù gì thì chúng mình cũng cùng lớp 1 năm mà :x Bạn lập hộ mình đi. Mìh sợ bị ban nik lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ :-s là như nào :-s tớ ko thích giống ai đâu, tớ thích là unique cơ :(( đừng kiếm cớ trả thù ng khác nhé /:)
Uh, thôi đc. Để tránh gây mất hòa khí giống như tớ đã làm vs cô Fak lớp Văn và cô Nga lớp Anh2, tớ sẽ ko soi cậu nữa. Mà cho tớ hỏi đt của cậu loại gì thế. (Dán tùm lum đã xấu rồi mà còn thik phô =)))

----------

tớ chơi từ hồi 5 tuổi nhưng bỏ bẵng đi :p vừa tập lại đc gần năm^ ^

Uh, thôi đc. Để tránh gây mất hòa khí giống như tớ đã làm vs cô Fak lớp Văn và cô Nga lớp Anh2, tớ sẽ ko soi cậu nữa. Mà cho tớ hỏi đt của cậu loại gì thế. (Dán tùm lum đã xấu rồi mà còn thik phô =)))

à, nokia 6300. Xấu đẹp ko thành vấn đề, vấn đề là nó thể hiện tư tưởng và cá tính của mình [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Yến ơi, bạn đọc lại đi, bạn Đức có hỏi sdt của cậu đâu :-??
mà bạn Đức dạo này hay chọc ngoáy thế, :D để thiên hạ thái bình tí nào \:d/

Back
Bên trên