CE - Unique

Hay Làm 1 Show Thật Hoành Tráng đê! đi Xin Permission Của Thầy Hiệu Trưởng Rồi Làm 1 Show Văn Nghệ Văn Nghẽo, Party Luôn, đúng Chất Festival Nhé! Let's Rock. Riêng Văn Nghệ Thì 10 Ce Năm Nay Có ít Nhất 2 Xì Ta Rồi Còn J ;))

có thể là do ấn tượng về giọng nói của bạn í quá mạnh mẽ nên làm lu mờ các phẩm chất khác của bạn í trong mắt tớ :| thấy bạn í hiền hiền
hay chúng ta đi rước đèn lồng quanh trường nhỉ 8->
Coi bạn í vậy chứ vừa hiền vừa tốt bụng :"> bạn í đang ốm mà đồng ý đi vác 1 đống đồng phục thể thao của lớp từ Nguyễn Khang về đấy :-s áy náy với bạn í quá

sỳ ta văn nghjê nào cảu CE thế, cho tớ làm quen :D

Tớ học tiếng Nhật, cơ mà sắp tới vì đống kưa khưa khưa khưa kia có lẽ phải bỏ rồi =((.

Ơ quê mùa thì xao chứ, tớ quê mùa hơn chục năm rồi chả v đề j` sất :-j.

đúng đúng. Chúng ta nên tự hào về bản chất mộc mạc của chúng ta 8-> thể hiện rõ tình iêu quê hương và đất nước 8->

@ Yến : tớ sợ văn nghệ lắm :-s chúng ta hãy làm cái j mà ko phải show mặt ra public đc ko :-s

----------

Coi bạn í vậy chứ vừa hiền vừa tốt bụng :"> bạn í đang ốm mà đồng ý đi vác 1 đống đồng phục thể thao của lớp từ Nguyễn Khang về đấy :-s áy náy với bạn í quá

Trời ơi, đang ốm sao :-s thương bạn í thế :-s
tớ iêu bạn Hoàng rồi đấy :))

tớ là 1 :"> tớ đùa mà =)) nhưng tớ mê hát và hát ko tôi :| cái này tớ ko đùa:| và nhóm C.O.C của captain Vũ chim đầu đàn đại bàng mẹ í :D ít nhất là 2 rồi ?!?! CÒN NHÂN TÀI NÀO CỦA 10 CE CHƯA LỘ DIỆN HÃY LÊN TIẾNG ĐÊ!!! BỚ!!!

đúng đúng. Chúng ta nên tự hào về bản chất mộc mạc của chúng ta 8-> thể hiện rõ tình iêu quê hương và đất nước 8->

@ Yến : tớ sợ văn nghệ lắm :-s chúng ta hãy làm cái j mà ko phải show mặt ra public đc ko :-s

----------

Trời ơi, đang ốm sao :-s thương bạn í thế :-s
tớ iêu bạn Hoàng rồi đấy :))

Ừ bạn í tốt lắm :x
Cậu cứ ngồi xem, để việc show hàng cho bọn tớ ;) public figure mà =))

@ Hoàng Yến: Hơ. Sr bạn nhé. Tớ ko biết. Thế bạn í xinh lắm à :D Mà sao bạn Yến bênh bạn í thế. Cùng lớp có khác ;;) 1 lần nữa thành thật xin lỗi bạn Phương. Bạn forgive me chứ nhỉ :D

Tớ có tài năng remix dân ca và nhạc cổ truyền thành rock metal này, cần không ;;) =))?

Đùa chứ mình thu 1 đống Jpop xong k dám cho ai nghe vì sợ bị vào tù tội khủng bố tinh thần ng` khác, thật là tủi thân =((.

@ Thu: Bạn cũng quê mùa giống mình à. Hay bạn lập 1 cái topic cho những người quê mùa đi. Mình thấy có triển vọng lắm. Mình sẽ chăm chỉ spam :))

Tớ có tài năng remix dân ca và nhạc cổ truyền thành rock metal này, cần không ;;) =))?

Đùa chứ mình thu 1 đống Jpop xong k dám cho ai nghe vì sợ bị vào tù tội khủng bố tinh thần ng` khác, thật là tủi thân =((.

chỉ cần nhìn thấy mày thôi là ng khác đã bị khủng bố tinh thần rồi :-"
tớ đang nghĩ, nếu lớp mình làm show thì có lẽ tớ sẽ làm bảo vệ soát vé và thu tiền 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Kaka kia đừng có bâu xâu =.=". Nếu như mày nói thì xao h này An kê đa còn chưa rước tao qua bển chứ =.="? Vớ vẩn tát phù mỏ giờ =.="!

@ em Khanh : =)) thôi đi Sen ơi , cả năm cô tra tấn lỗ tai tôi rồi chưa đủ à :)) đề nghị các bnạ CE ko cho Sen lên sân khấu, đảm bảo an toàn tính mạng cho bà con :D , mà thôi, cho nó lăng xăng bê đồ cũng đc, phục vụ là nghề của nàng mà :))
@ bạn Yến : uầy, hôm nào hát cho tớ nghe nhá,;;) hai chị em nhà cậu đều có máu nghệ sĩ nhỉ ;))

----------

@ bạn Đức : ý tưởng hay :D , mình cùng bắt tay thực hiện nhá ;)

@ em Khanh : =)) thôi đi Sen ơi , cả năm cô tra tấn lỗ tai tôi rồi chưa đủ à :)) đề nghị các bnạ CE ko cho Sen lên sân khấu, đảm bảo an toàn tính mạng cho bà con :D , mà thôi, cho nó lăng xăng bê đồ cũng đc, phục vụ là nghề của nàng mà :))
@ bạn Yến : uầy, hôm nào hát cho tớ nghe nhá,;;) hai chị em nhà cậu đều có máu nghệ sĩ nhỉ ;))

----------

tôi xin nhắc lại tôi ko phải con Sen con ở nhớ =.=
cô có phải nghe mấy đâu, toàn Hải vân. mà chẳng qua giọng tôi quá cao siêu. cô ko đủ khả năng cảm nhận :))

----------

Tsb. Bạn cứ như mẹ mình í >:p

ôi, chữ tsb làm cho mình bỗng nghĩ đến bà mình 8->

----------

Hic. Bạn lập topic trước đi. Mình chỉ phụ bạn thôi nhé :))

ỐI tài năng quá :"> ko đi thi VN idol là phí đó ^ ^ bạn vô với mình nhé :x mình mình cô đơn ko nơi nương tựa :( 4 more details : " http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=2289683#post2289683
:D

----------

Tsb. Bạn cứ như mẹ mình í >:p

=)) ko dám ko dám, tớ chỉ nói thật thôi mà :x

@ Yến: Khà khà. Bây giờ mới để ý ava bạn yến. Giống 1 chị trường mình quá. Bạn có muốn mình miêu tả bạn ko đấy =))

Back
Bên trên