CE - Unique

Thôi, cứ chỉ đi \:d/
Hnay nhìn mấy bạn lớp Nga, chả biết có xinh thật không, nhưng nhìn style với make up các thứ trông ấn tượng phết =)) Ăn chơi có mấu :x :-ss

chết, càng nghe càng thấy có nhiều bạn thật là xì tin
mình thành quê mùa rồi
thật là buồn :-<

lớp bao h tổ chức đi chơi đâu chứ nhỉ. Nhìn các bạn lớp Sinh mà thèm 8->
tạo cơ hội cho các bạn làm quen 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
àh lớp trug nghe bảo có bạn Mih Hoàg đẹp zai lắm ;)) xì tin lắm àh các ấy ;;)

lớp có 2 bạn Hoàng thì phải nhưng chắc ấy nói đến bạn tóc hoe hoe
bạn í có giọng nói nhỏ nhẹ nghe tha thiết lắm í nhớ :|
ấn tượng vs mỗi cái đấy :|
bt, ko đẹp đặc sắc, ko nổi bật :|

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Khanh: ớ thế á
Tớ thì thấy bạn ík rất ấn tượng, rất đẹp trai cute =))
LỚp Sinh vs lớp Hóa hnhư đag lên kế hoạch cho Trugn Thu hăng máu lắm
Lớp mìh chưa thấy j` cả =.=
đi đê cho dzui, cùng nhau xuống đg` rước đèn trugn thu, ngồi ngắm trăng cho ló rồ man tíc, rồi cùng nắm tay ca hát "Chiếc đèn ông sao sao năm cánh tươi màu" =)) =)) =)) =))

Bonne Midi :"> ... (chẳng bik vik có đúng hok :)) )

chính xác =)) bonne midi là chào buổi chiều, bonne nuit là chào buổi đêm, bonjour là chào buổi sáng và bonsoir là chào buổi tối, đừng nhầm với bonne journée nhé, đó là chúc 1 ngày tốt lành. Thanks for reading =))

chính xác =)) bonne midi là chào buổi chiều, bonne nuit là chào buổi đêm, bonjour là chào buổi sáng và bonsoir là chào buổi tối, đừng nhầm với bonne journée nhé, đó là chúc 1 ngày tốt lành. Thanks for reading =))
OMG. Bạn đưa cả tiếng Pháp lên đây nữa à :-ss

=)) :)) =)) :))
hahaha...hehehe...hihihi....
nghe bạn Yến quảng cáo làm mình cũng mơ mộng 8-> , tưởng sẽ tìm được một vì sao mới le lói trên bầu trời con trai 08-11 :)) =))
ai ngờ hóa ra là bạn Chấy =)) =)) =)) , ôi cuộc đời thật là trớ trêu =; =((

@ em Sen sứa vô não : bạn ý là bạn Chấy chứ ai àm bảo ko quen, hồi trước bạn ý học lớp D ý :)) em Khanh vẫn...vô não như ngày xưa ;))

CHẾT CHỬA =)) SAO MÌNH KO BIẾT NÓ BỊ GỌI LÀ CHẤY NHỈ?=)) CHẤY LÀ SAO HẢ EM? TRÔNG EM CHAI CHỊ NHƯ NÀY MÀ LẠI BỊ CHẤY NHỈ? ẤY NÓI THẾ LÀ SAO?:-?? EM TỚ CŨNG ĐC ĐẤY CHỨ;;)

Ôi có thêm 1 bạn Trung Anh nữa này. Làm quen nhé bạn. Tớ Lý 1. Ava của bạn có phải bạn ko đấy. Nhìn như sắp lôn ra máy ảnh í =))
con trai lý 1 quen ăn nói bất lịch sự như vậy à:eek: :-< đừng có mở miệng ra là chê ng khác nhé>:p chẳng qua bạn í ko ăn ảnh lắm thôi>:/ ngoài đời xinh hơn nhiều<):)

----------

Mệt mỏi giống kiểu tiếng Nhật ấy nhỉ :)).

cậu cũng thích tiếng Nhật à :D tớ cúng chế ^ ^bắt tay;)

ôi mỗi lớp nghe một bạn khác nhau thành hot ;)) tớ chạy đi xem mặt cả buổi mà ko xem hết :">
thế bạn Minh Hoàng là bạn nào nhỉ ? có dễ thương hiền lành ko các ấy ? ;))
@ bạn Uyên : :)) em ấy đc mà ấy, nhưng mà tớ quen bạn ý từ lớp 6 nên nghe ấy quảng cáo thế tớ cũng...sốc :"> Mà bạn ấy có bạn gái rất xinh lớp Hóa 1 rồi ấy còn quảng cáo làm gì ;))

hây dà, năm nay lớp Sinh có vẻ vui nhất khối :( thấy bọn nó đàn đúm mà thèm :((
Còn mấy bạn lớp Nga thì sì tin thật, tớ nhìn mà thấy mình quê mùa biết mấy :">

có thể là do ấn tượng về giọng nói của bạn í quá mạnh mẽ nên làm lu mờ các phẩm chất khác của bạn í trong mắt tớ :| thấy bạn í hiền hiền
hay chúng ta đi rước đèn lồng quanh trường nhỉ 8->

Back
Bên trên