CE - Unique

Từ nãy đến giờ mình chém bão nhiều quá :-s ... lại thêm cả chị lăng xê + tâng bốc nữa =)) ... chết mất !

ơ bọn nó rụng hết rồi :-s thôi thế bạn cứ từ từ chiến đấu với "chính hắn và đồng bọn" trên con "Đường Cách mệnh " nhé, tớ out đây, đi ngủ chiều còn cày cục :-< ( <= đấy, hậu quả của việc vừa ăn vừa type :">)

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) :)) =)) :))
hahaha...hehehe...hihihi....
nghe bạn Yến quảng cáo làm mình cũng mơ mộng 8-> , tưởng sẽ tìm được một vì sao mới le lói trên bầu trời con trai 08-11 :)) =))
ai ngờ hóa ra là bạn Chấy =)) =)) =)) , ôi cuộc đời thật là trớ trêu =; =((

@ em Sen sứa vô não : bạn ý là bạn Chấy chứ ai àm bảo ko quen, hồi trước bạn ý học lớp D ý :)) em Khanh vẫn...vô não như ngày xưa ;))

ơ bọn nó rụng hết rồi :-s thôi thế bạn cứ từ từ chiến đấu với "chính hắn và đồng bọn" trên con "Đường Cách mệnh " nhé, tớ out đây, đi ngủ chiều còn cày cục :-< ( <= đấy, hậu quả của việc vừa ăn vừa type :">)

Bonne Midi :"> ... (chẳng bik vik có đúng hok :)) )

vào tí tớn các bạn CE phát nhờ
có chỗ nào cho tớ bon chen với ko hả các ấy :">

nghe bạn Yến quảng cáo làm mình cũng mơ mộng 8-> , tưởng sẽ tìm được một vì sao mới le lói trên bầu trời con trai 08-11 :)) =))

@ em Sen sứa vô não : bạn ý là bạn Chấy chứ ai àm bảo ko quen, hồi trước bạn ý học lớp D ý :)) em Khanh vẫn...vô não như ngày xưa ;))

Cấm đá đểu tớ bạn Thu nhá =;

Chỉnh sửa lần cuối:

trời ơiiiii, bạn chấy sao :((
buồn khổ chưa :( thôi, ko nên hi vọng j về các bạn 08-11 nữa
( đây là kết cục của viếc chỉ biết các bạn qua biệt danh mà ko thèm hỏi tên thật đây mà :-< )

Ô con sứa cũng biết đường mà mò lên đc HAO cơ à :-s
Các bạn CE sì pam nhiều vãi :-s

:-t tớ thì chẳng thấy ngôi sao nào giữa cái dàn con gái 08-11 này cả :-@ =)) [-( khổ, các bạn cứ ngồi ngắm gái, ngắm trai, bàn luận... đề nghị chắc chắn là hơn 1 nửa số này nên xem lại mặt mũi mình :| :-@ (trong đó có tớ :-t ) 8->

:-t tớ thì chẳng thấy ngôi sao nào giữa cái dàn con gái 08-11 này cả :-@ =)) [-( khổ, các bạn cứ ngồi ngắm gái, ngắm trai, bàn luận... đề nghị chắc chắn là hơn 1 nửa số này nên xem lại mặt mũi mình :| :-@ (trong đó có tớ :-t ) 8->

những ng xấu ( trong đấy có tớ) thường có thói quen soi gái vs trai bạn ạ :-<
đã nói là 08-11 ko có ai xinh đẹp hết mà :-<
mà bạn Hoàng ngồi tổ 3 đúng ko nhỉ :|

KO gọi là sứa thì gọi là Mai Ka à :-/
Các bạn sag box văn sì pam đi nào :( box văn lạnh lẽo rồi =((

Lý Khánh Hậu đã viết:
Ôi em Vi ơi thầy Lân thì ko hiền tí nào đâu Đừng trông mặt mà bắt hình dong em ơi!
Đấy là em cứ đoán thế thôi mà!! Chính vì ko biết nên mới cần đến các anh chị giới thiệu và chỉ bảo!! =))=))

Lê Mai Khanh đã viết:
bạn Vi là bạn nào nhỉ, ấy ngồi chỗ nào thế
Tớ ngồi tổ 3, bàn 2, tóc dài hơn bạn ngồi bên cạnh, cụ thể quá nhờ!!

Nguyễn Hoàng Long đã viết:
bạn Ngọ thik mặc áo hở nách nhỉ
Bó chiếu nhận xét của bạn Sẽ quá đấy!! Bạn có cần fải nhận xét thô bỉ thế ko?? Mà bạn soi tớ kinh thế nhờ!

Đặng Xuân Tùng đã viết:
Phải học tập phong cách ăn nói "vô tư thẳng thắn" của bạn Sẽ mới được
Chúc mừng cậu vìđã tìm ra được 1 điểm đáng học tập ở bạn Sẽ đáng mến!!

Nguyễn Thanh Bình đã viết:
dnay` a thấy chú phát biểu kái j` cũng chíh xác
Tớ thất vọng về bạn bk lắm lắm!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo ơi bạn Vi quote một đống bài của các bạn màh lại bỏ quên bài của tớ kìa :((

Mà topic lớp mìh nó loạn xạ quá rồi cơ =.= Chả hiểu ai đang nói j` hết :(

@ Bạn Lê: hố hố tình trạng là đừng nói "khổ, các bạn cứ ngồi ngắm gái, ngắm trai, bàn luận... đề nghị chắc chắn là hơn 1 nửa số này nên xem lại mặt mũi mình " vì bạn Khanh hơi bị xynk đấy ;;) ấy soi đến bạn ík chưa ;;)

Back
Bên trên