CE - Unique

=)) tưởng mình đào hoa lắm được anh - bạn nào hoá 2 soi mói, lại còn lên forum hỏi nick tìm kiếm mòn mỏi chờ đợi như phim Hàn Quốc =)) hoá ra thằng em họ mình =)) :"> bao h phải nhờ nó tăng chân kính mới đc=)) tiện thể nói luôn, thằng này cao to đẹp zai, học hành thì khỏi lói, vừa ngoan vừa hiền, vừa thư sinh vừa manly =)) (đeo kính cận nhưng da ngăm đen và chơi bóng rồ), hiện tại thuộc tổ bán báo cô đơn không nơi nương tựa, bà con nào muốn làm quen thì nhá em phát nhé :">, thằng này tốt lắm, y hệt chị họ nó :->

----------

ơ :-s nãy giờ sao mỗi mình solo thế này :-s sao mình vừa lên cái bà con rụng hết là sao :(( ni bu ai ni ma? :(( hay 2morrow mùng 2-9 đi ngủ lấy sức để mai đi đú đởn hết rồi??? :(( đi chơi mà ko rủ mình kìa :(( thôi, bonne noche :|

----------

ơ :-s nãy giờ sao mỗi mình solo thế này :-s sao mình vừa lên cái bà con rụng hết là sao :(( ni bu ai ni ma? :(( hay 2morrow mùng 2-9 đi ngủ lấy sức để mai đi đú đởn hết rồi??? :(( đi chơi mà ko rủ mình[/IMG] kìa :(( thôi, bonne noche :|

----------

ơ :-s nãy giờ sao mỗi mình solo thế này :-s sao mình vừa lên cái bà con rụng hết là sao :(( ni bu ai ni ma? :(( hay 2morrow mùng 2-9 đi ngủ lấy sức để mai đi đú đởn hết rồi??? :(( đi chơi mà ko rủ mình[/IMG] kìa :(( thôi, bonne noche :|

----------

ơ :-s nãy giờ sao mỗi mình solo thế này :-s sao mình vừa lên cái bà con rụng hết là sao :(( ni bu ai ni ma? :(( hay 2morrow mùng 2-9 đi ngủ lấy sức để mai đi đú đởn hết rồi??? :(( đi chơi mà ko rủ mình kìa :(( thôi, bonne noche :|

----------

----------

haha, nghe bạn Hoàng Yến quảng cáo thì em họ bạn thật là hot ;)), ko biết mình có nên " giao lưu văn hoá" tí ko nhỉ ;))

Ui, đây là bài thứ 2 em post được vì lí do bận bịu linh tinh!! Mãi mới có thời gian!! Lâu ko lên, topic nhà mình lên được 4 trang lận!! Cả nhà vẫn khỏe chứ ạ??

nghe nói lớp của các em vinh dự được thầy Lân chủ nhiệm và còn được cô Việt dạy tiếng Trung nữa hả =))
Ôi ôi, tận hưởng đi các em=))
Thầy Lân trông có vẻ hiền ạ. Nhưng sau này thì chẳng biết thế nào!! Em nghe nói những thầy dạy Toán bình thường thì hiền nhưng trông thi thì ghê lắm!! Còn cô Việt, trông cô ý hơi khổ sở lúc dạy đọc, thương em bé trong bụng cô nữa!! :|:|

bh mới biết kon vi tên là vi =)) toàn gọi nó là ngọ =))
=))=)) Thì bây h biết đi!! :D:D

CE có thằng Hồng Phúc lúc đầu mình tưởng hiền, hóa ra ... :-<
Tao ghét mày rồi F*'k ạ :-<
Sao lại bảo bạn Phúc lớp tớ điên nhờ?? Tớ thấy bạn ý cũng điên bình thường thôi + đọc tiếng Trung giỏi!! Ngưỡng mộ kinh khủng!!

Bạn Vi TV hay sao ík nhỉ ;;)
Uh dung' roi`!! To' TV!! Trang NSL đúng ko?? Nhìn Trang quen lắm nhưng ko hiểu đã gặp ở đâu rồi í!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ :-s nãy giờ sao mỗi mình solo thế này :-s sao mình vừa lên cái bà con rụng hết là sao :(( ni bu ai wo ma? :(( hay 2morrow mùng 2-9 đi ngủ lấy sức để mai đi đú đởn hết rồi??? :(( đi chơi mà ko rủ mình kìa :(( thôi, bonne noche :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi em Vi ơi thầy Lân thì ko hiền tí nào đâu:)) Đừng trông mặt mà bắt hình dong em ơi!

ah đây, bạn Khanh lết đc đên đây
acc trên Hao sau 2 năm bỏ bê thì quên từ pass đến nick :-<
tự dưng nhảy vào trang 13 lại có bạn Trang khen :"> xấu hổ quá
hôm khai giảng tớ sẽ đi làm quen vs cả lớp mình
chả làm quen đc bạn nào mới cả. Buồn thế :(

=)) tưởng mình đào hoa lắm được anh - bạn nào hoá 2 soi mói, lại còn lên forum hỏi nick tìm kiếm mòn mỏi chờ đợi như phim Hàn Quốc =)) hoá ra thằng em họ mình =)) :"> bao h phải nhờ nó tăng chân kính mới đc=)) tiện thể nói luôn, thằng này cao to đẹp zai, học hành thì khỏi lói, vừa ngoan vừa hiền, vừa thư sinh vừa manly =)) (đeo kính cận nhưng da ngăm đen và chơi bóng rồ), hiện tại thuộc tổ bán báo cô đơn không nơi nương tựa, bà con nào muốn làm quen thì nhá em phát nhé :">, thằng này tốt lắm, y hệt chị họ nó :->

Có cần thiết phải quảng cáo "rầm rộ" quá mức thế không c (_ _")

các em gái CE cho chị cái ds lớp phát nhỉ ;)
chi tiết xem tại đây nhé =.=

thnx các bé trước :x

bạn Vi là bạn nào nhỉ, ấy ngồi chỗ nào thế ;;)
học thầy Lân toàn bị ăn 1. Cả lớp gần như ai cũng bị ăn ít nhất 1 con 1
các thầy cô khác kể, có những đứa học thầy chia phẩy ra toàn 2 - 3 phẩy,thầy mặc kệ. Ngồi trong lớp ko tập trung, thầy hỏi ko trả lời đc là ăn 1 ngay

ơ bạn Duy Anh là ai? Tớ có biết bạn ko nhỉ? Hình như còn chưa gặp nhau bao h :-s sao lại ko thích tớ :-s tớ như này mà bạn ko thích được à =)) ( mặt càng ngày càng dày =)) )

há há =)) có chứ em, mấy khi có thằng em họ học cùng để mà hú hí đú đởn thế lày =)) như này là phải tương trợ nhau em ạ, chị em phải đùm bọc nhau mà tiến lên, quảng cáo lăng xê là ko được tiếc lời, em có biết những tập đoàn lớn và ca sĩ nổi tiếng dành bao nhiêu phần trăm doanh thu cho việc marketing ko?

----------

ơ bật đèn xanh là sao :-s tớ ko có ý gì đâu nhé, đừng hiểu lầm, chẳng qua tớ là public figure thôi :"> há há

----------

ơ bật đèn xanh là sao :-s tớ ko có ý gì đâu nhé, đừng hiểu lầm, chẳng qua tớ là public figure thôi :"> há há

đùa
Lân còn quen thân vs ông bà già tớ mới tởm =(( kiểu này là thỉnh thoảng đi nhậu lại bị thông báo điểm về tận tay phụ huynh :((

Back
Bên trên