CE - Unique

Ờ ờ, tôi nói thẳng cho cô đỡ lèo nhèo bắt lỗi, mà thôi, cô biến đi học hành đi, thi cử đến nơi rồi mà cứ ngồi rung đùi spam bài cười phe phé thế là ko tốt >.<

=)) =)) =))
tôi thích cười kệ tôi
Học hành mãi rồi chán lắm :((
Rải lao chứ nị ;;)
vs cả gnày mai đc nghỉ màh
sẽ cống hiến cho sự nghiệp học hành cao cả
còn hôm nay chơi đã =))

Thôi, cô xuống học bài ngay cho tôi nhờ, cô nên tự nhẩm lại thời gian còn lại của mình đi, cố gắng lên, đỗ tôi khao cô BBQ :X Thôi học đi nhé tình yêu :x :*

@ zin: hơ hơ thix học hay k là quyền tôi chứ nị :-ss
kệ thời gian... Thừa bơ ngồi đếm chắc :-ss
àh mày ơi, soi hộ tao xem mấy bạn đỗ học bổng ík học hành ra nàm sao
= tao không
tao còn soi xét xem có nên học tiếp k :))

Về trí thông minh của bọn nó thì cũng chỉ tương đương cô thôi. Nhưng về độ chăm chỉ của bọn nó thì hơn đứt cô. Khoảng tầm 10 ngày trước khi thi bọn nó gần như đóng cửa tu luyện ấy chứ lại :| Thôi cô đi xuống ngay và mau :-ss

chả biết bon chen thế nào vs kác b. nữa :-s vừa mới đi học 3 tiếng về mà nó lên tận 3 page :-s
thôi mìh hok nhoi :-ss

oái, topic các bạn C-E xôm tụ hơn Anh 2 rồi , :-ss mình fải về tích cực spam mới đc \:d/

cô Thu lo chuẩnb ị video bạn ấy ấy up lên topic nhà mình thì tha hồ mà xôm :-J

=)) cái clip đấy nó đơ rồi anh ạ, chả hiểu sao
Thôi cứ để bạn Sơn vs bạn QA đong đưa nhau thì topic lớp mình cũng tăng page vòn vọt ;)

Ồ ồ, nghe nói sắp có cái video gì đó hay lắm thì phải. Anh em đợi ngày lên sóng :))

:-< mở đầu 1 cách...ơ...nản :-< vì đợi bây h mới đc kích hoạt acc :(( bây h mới spam được :(( bà con cô bác có biết mấy hôm rồi em ngồi nhìn bà con spam mà bất lực ko :(( nước mắt đầm đìa, ngứa tay ngứa miệng lắm mà như bị xích mỏ í =)) cuồng tay >:) thôi ba hoa thế thôi bây h tác nghiệp nhé =))

----------

saludo aturos!! ni hao =)) ni shenti hao ma? je te ponse mucho :( =)) i'm Mega Canary vì tên em là Hoàng Yến ạ =))

saludo aturos!! ni hao =)) ni shenti hao ma? je te ponse mucho :( =)) i'm Mega Canary vì tên em là Hoàng Yến ạ =))

----------

:D xie xìe nỉ 4 tiếp đón wo ^ ^ xúc động thế lày ^ ^ Tuy mình là superstar:"> (=)) từ lúc nào mặt mình đã dày lên dư lày) nên lúc nào mình cũng đc chào đón nhiệt liệt =)) :"> nhưng đc các bạn welcome dư lày i'm so happy :x

----------

:D xie xìe nỉ 4 tiếp đón wo ^ ^ xúc động thế lày ^ ^ Tuy mình là superstar:"> (=)) từ lúc nào mặt mình đã dày lên dư lày) nên lúc nào mình cũng đc chào đón nhiệt liệt =)) :"> nhưng đc các bạn welcome dư lày i'm so happy :x

----------

----------

:D em xin gửi greetings 2 all các anh chị CE khoá từ trước đến nay, các bạn Ce 08-11 và tất cả các bạn khác ko phải CE :D :-* Tiện đây em xin mở ngoặc luôn em thích nói pha trộn nhiều tiếng với nhau (như câu trên gồm có Spanish, Eng, Chi và Fra) ko phải vì em mất gốc đâu ạ =)) em là người Việt Nam chất lượng cao 100% đấy ạ.:( với lòng yêu lước lồng làn :( sở dĩ em nói vậy là vì em muốn ngôn ngữ nó phong phú và nhiều màu sắc ạ :) tầm tắc kè hoa ở Hawaii là được rồi =)) nước nào tiếng nào em cũng yêu nhưng ko đủ sức học hết tất cả từng ấy tiếng =)) vì nhiệm vụ với pama là học :"> và theo đuổi ước mơ làm superstar :"> ước mơ giản dị lắm ạ:"> chỉ cần hát ở bar thôi cũng đc, miễn là đc hát, no cần money hay fans :"> hơi điên bà con thông cảm =)) em biết là em vốn ko như người khác =)) anyway, xie xìe ^ ^ wo ai ni! ni ai wo ma? :D

----------

=)) tưởng mình đào hoa lắm được anh - bạn nào hoá 2 soi mói, lại còn lên forum hỏi nick tìm kiếm mòn mỏi chờ đợi như phim Hàn Quốc =)) hoá ra thằng em họ mình =)) :"> bao h phải nhờ nó tăng chân kính mới đc=))

Back
Bên trên