CE - Unique

@ Trang: =)) Bạn Trang hỏi nhạy cảm quá. Bạn í con dân tộc đấy. Play rân chưa =)) (Sr nếu có gì xúc phạm cậu nhé, Mai se. Mà cậu bảo bọn mình là bạn thân nhỉ :)))
@ Mai se: Chuyện. Chụp đc mới là đẳng cấp chứ, pro mà. Vụ thằng Thành Trung vs con Trâm hài thật =)) Ko nhịn đc cười

se siêc j` ở đây>:p nghĩ lại chuyện đấy vẫn lăn ra mà cười:))=))

CE có thằng Hồng Phúc lúc đầu mình tưởng hiền, hóa ra ... :-<
Tao ghét mày rồi F*'k ạ :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai cho các cậu động chạm đến Mai Anh chú gà ngu ngốc [Ma dê]người yêu tức thời của tớ [-x ny tức thời của tớ từ miền núi xuống miền ngược, biết j đâu mà chơi :">

Bạn Ma đấy thì đúng là dân chơi thật. Mà bạn Trang mới vô Ams có 1 tuần biết nhiều phết nhỉ :-/

----------

Ai cho các cậu động chạm đến Mai Anh chú gà ngu ngốc [Ma dê]người yêu tức thời của tớ [-x ny tức thời của tớ từ miền núi xuống miền ngược, biết j đâu mà chơi :">
Cô Fak có cái ảnh con Ma làm ava. Ai cũng tưởng nhầm đấy là cô =))

bh vào lớp mình cũng chịu chả hiểu các bạn đang nói cái j` :((
Vs cả chủ đề tớ k dám chen chân :))

Mình đâu dám. Mình dân lành, có biết chuyện của các bạn dân chơi, hot boys vs hot girls trong trường mấy đâu :">

@ zyn: tôi biết chị hiền rồi... Hiền fát vào trường soi zai soi gái suốt ngày, soi 1 mình k đủ lôi thêm cả tôi đi soi :))

@ MA: nhưng chen thì bik j` mà nói =((

:| Tôi soi ở đẳng cấp khác cô ạ, cô thấy tôi soi thì soi là thế, nhưng có bao giờ thấy tôi đi la liếm chưa :| =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa ạ (k phải là KHÔNG mà là CHƯA nhé)

Tôi chưa bao giờ đi soi xem cô làm những cái gì nên tôi bik đâu cô đi la liếm hay k :))

Toàn các bạn mắt tinh ở đây. Thôi em rút. Hôm nay để lại ở cái topic này 1 bức ảnh hoành tráng của thầy chủ nhiệm lớp Trung Anh nhé ;)

@ MA: àh có fải ấy là cái bạn ngồi ở bàn 1 tổ Ams, dân tộc Nùng k nhỉ :">

Cô này. Từ trước đến nay tôi chỉ la liếm đúng 2 TH, mà thực ra là 1, TH bạn C là bạn tại bạn ý cứ nhìn chằm chằm vào tôi trc =))TH còn lại là TH của bạn K, bạn này thấy baby kute nhưng mà hiền hiền tồ tồ quá nên trêu thử thôi =)) \:d/

Toàn các bạn mắt tinh ở đây.

:)) Còn mình sau 2 ngày soi đã hoàn toàn thất vọng mà từ bỏ công việc mình vốn rất thik thú nầy =((.

Mà thầy Lân cute thật mà :)). Để xem trong năm có thay đổi j` k :-".

Chỉnh sửa lần cuối:
@ zin: thì có ai nói j` đâu :-"
Tự khai đấy nhé :-ss

@ Thảo: ờ công nhận thầy Lân cute màh... Trông thầy iêu màh :x

Back
Bên trên