CE - Unique

thôi mai mang HÌnh đi làm
có mỗi 3 bài :-j chuyện nhõ :-j

Coi bạn í vậy chứ vừa hiền vừa tốt bụng bạn í đang ốm mà đồng ý đi vác 1 đống đồng phục thể thao của lớp từ Nguyễn Khang về đấy áy náy với bạn í quá

Hố hố tớ nói rồi mà..> bạn ík rất đág iêu :x

tớ là 1 tớ đùa mà nhưng tớ mê hát và hát ko tôi cái này tớ ko đùa và nhóm C.O.C của captain Vũ chim đầu đàn đại bàng mẹ í ít nhất là 2 rồi ?!?! CÒN NHÂN TÀI NÀO CỦA 10 CE CHƯA LỘ DIỆN HÃY LÊN TIẾNG ĐÊ!!! BỚ!!!

:)) Riêng khoản nhảy nhót thác loạn phụ họa gọi tớ =))

chẳng thấy j cả

Nản toàn tập

thôi mai mang HÌnh đi làm

Kệ chả thèm làm..Thầy đổi thời khóa biểu k thông báo ai mà bik >:p
Còn chưa thèm đi mua sgk nữa là :))

Hố hố tớ nói rồi mà..> bạn ík rất đág iêu :x

:)) Riêng khoản nhảy nhót thác loạn phụ họa gọi tớ =))

Nản toàn tập

Kệ chả thèm làm..Thầy đổi thời khóa biểu k thông báo ai mà bik >:p
Còn chưa thèm đi mua sgk nữa là :))
Hị hị. Bạn học thày Lân mà ko thèm làm bài tập là vui rồi đó. Nên hỏi bạn Vũ lớp trưởng xem bạn í đã chật vật với môn Toán HK I năm ngoái như thế nào ;;)

Thế à... Đáng đời kẻ gian ác :))

Không quan tâm :-" sáng mai đi học thể dục, ở lại buổi trưa, cùng lắm mượn vở bạn nào chăm chỉ chép cái roẹt roẹt xong :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế à... Đáng đời kẻ gian ác :))

Không quan tâm :-" sáng mai đi học thể dục, ở lại buổi trưa, cùng lắm mượn vở bạn nào chăm chỉ chép cái roẹt roẹt xong :))
=)) Thật đúng phong cách Amser. Với thày Lân yêu quý thì phải thế mới đỡ đc. Mà mai bạn ở lại à. Chiều mai học thêm mình cũng ở lại :">

Ối chuyện bt ík mà =)) Tớ lười hơn hủi ík, học hành cái j` bao giờ đâu, toàn chơi nhăng nhít trc' h vào lớp ngồi ngoáy đại xong bài (đc bạn tốt bụng cho chép càng tốt, ktra đủ ai cần đúng :-" )

Ấy học Lý 1 tức là học sáng à?
Lớp LÝ 1 mìh quen mỗi 1 bạn :-ss

Hờ. Tình hình là bạn cũng ko phải cá biệt ở Ams này đâu. Chúng tớ (Ams II toàn thế :))) Lý 1 quen bạn nào thế :-/

Tóm lại hnay sao các bạn biết đc là đổi TKB thế? nói mình biết mình còn biết đường mà chạy tội thiếu btvn =)).

Mà mai 2 tiết Anh ah? Liệu cô có cho nghỉ tiết cuối k :|?

Đùa chứ vừa vào năm mà có bt phát là nản luôn rồi :-<. Phải nghĩ đến tương lai lắm tớ mới giở được sách ra mà liếc lại mấy cái véc tơ véc tiếc đấy :-<.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ bạn Đức: Tớ quen bạn trần huy =))
bạn ík học cùng cấp 2

@ thảo: thấy bạn Yến send mess thế :-?? bik đâu đấy
kệ chứ... Thấy mấy lớp khac scungx thay tkb

@ bạn Đức: Tớ quen bạn trần huy =))
bạn ík học cùng cấp 2

@ thảo: thấy bạn Yến send mess thế :-?? bik đâu đấy
kệ chứ... Thấy mấy lớp khac scungx thay tkb
Sak. Hình như hôm trước có ai hỏi tớ câu hỏi về bạn í ở topic lớp Lý thì phải. Chẳng lẽ là ... :-&

hình như k phải tớ
tớ chưa bén mảng vào đấy bao giờ
nhưng mà làm sao

K phải tại tớ chẳng qune ai nhảy vào vô duyên lắm
kể cả anh 1 tớ quen bn nhưng tại các bạn ík có mạch hết rồi, spam linh tinh ngại chết, chả bik nói j` ík

Bạn trần huy ík hả... Ờ bạn ík hơi k giống boys 1 tí, nhưng bạn ík tốt bụng đágn iêu hiền lành =))

kể cả anh 1 tớ quen bn nhưng tại các bạn ík có mạch hết rồi, spam linh tinh ngại chết, chả bik nói j` ík

Bạn trần huy ík hả... Ờ bạn ík hơi k giống boys 1 tí, nhưng bạn ík tốt bụng đágn iêu hiền lành =))
OMG Tớ đang cảm thấy rùng minh :-& Thôi tớ đi ngủ trước nhé. Gud night. Nếu trưa mai ở lại chán quá tớ sẽ lên lớp Trung Anh chơi :D

Trưa bọn tớ ngủ hết cả lũ =))
Đùa thoai, nhưgn bận lắm k có tg mà chán đâu =))
Đag lo làm cái plan cho lớp TA cô LH
có ai hiểu j` về mấy cái folder của cô k ạ :))

Tớ nói thật là tớ nghe tiếng Anh không tồi, nghe đc gần như hết những j` cô nói nhưng vấn đề là sau đấy tớ luôn luôn quên sạch =)). Quả thực là k hiểu mấy cái folder của cô là j` :-??.

haz lúc nghe cô nói mìh hiểu sơ sơ
nhưng bh quên thẳng cánh ròi
thêm nữa là mấy cáid dáy cũngk bik phải làm thèno

uầy ấy ơi vào đi, cái chính forum là để giao lưu mà :-j
[ mời chào =))]

Back
Bên trên